Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Toàn ngủ thoai , dậy là ngồi máy và nghe nhạc...

Melodies of life.. nhìn thấy cái ngày đầu tiên roài , khổ thế , sao cứ ko thể thoát được nhờ :|

cảm giác đi cạnh h khác rùi , nhưng mà cứ nghe những bài đấy mà đặc biệt là bản piano bài nì thì lại ko thể ! Mùa đông của 2 năm trước..:)

đã 5 ngày nay :|... ngày nào cũng khóc... =.="!! không hề muốn... nhưng không thể ngăn nước mắt được... khóc xong, sẽ thoải mái hơn nhiều =.="...
mong là ngày mai... không có việc j` khiến mình fải khóc :|...

ok Mayu ...
nếu đã vậy thì đành chấp nhận thôi ...

ngày dài ghê ...
hic hic ...

chuẩn bị xem đá bóng nào ...

tao đăng kí tuyển :))
Hôm qua 6-12 đã được thống nhất là ngày ẩm thực hàng năm với lịch trình ăn uống như sau : quẩy nóng - nem chua rán - bánh rán bánh gối - cháo gà - sinh tố - kem Tràng tiền - Cà phê :))=)) suýt nữa thì có thêm tiết mục bún bò nam bộ :"> ôi ngon quá :-"

xôi ơi tao sợ quá mày ạ... Yin He đã shuo thế, xin thôi:D

:) Học hành vất vả cả kì :)) Cuối cùng nó bảo cuối năm mới trao học bổng :D. Bao nhiêu? Nếu trên 9' như thế thì đc học bổng Kawaii :)"> Tiếng nhật nghĩa là dễ thương :">) đc ...700k /:). Mịa, chả bõ công gì cả :D. Nhưng thôi, có còn hơn ko :D

:) Đồ bỏ? Tức là ko ai cần... Vậy thì phải tự lo cho chính mình thôi, phải tự hoạch định tương lai cho chính mình :). Thế cũng tốt mà :D. Kệ. Chẳng phải mình luôn tự tin là chỉ cần mình cố gắng thì sẽ giỏi nhất sao. :) Gambatte Kudasai. Dù sao... Thật đáng thất vọng .. :)

Hôm nay mình vẫn hồi hộp dù bít ko là j...

báo 2! nói đây là tháng may mắn của mình :p trc h vẫn ghét báo chí có mấy trang này, nhưng ngạc nhiên là tháng này đúng là mình cảm thấy may mắn kinh khủng, và tự nhiên có cảm giác mình trở nên quan trọng đối với 1 số người :x điều mà chưa bao h mình đc cảm thấy thực như thế này :x

Vận đen lại đến rồi mà vẫn chưa có kết quả:((
Thật là bất công :((

Đã chat với quân sư Link béo :(
nó chả giúp j lại bảo mình ngu 8-} :( uh thì cái này mình ko giỏi bằng nó...
Nhưng thực sự mình chưa tin :D 1 câu nói ko thể đánh giá 1 con ng , và cũng ko thể đoán bít ý định của 1 con ng nhất là 1 thằng như nó :(:p

Đọc 1 truyện ngắn. Đọc 1 cái mail... Mọi thứ sao cứ phải phức tạp lên như thế nhỉ:D Cả bản thân mình cũng hay làm cho một số thứ trở nên phức tạp:D
Hì hì hì hì:D . Sao mà nhác học thế, sắp thi rồi kìa.

Bạn ơi là bạn ,sao ngốc thế ....

Có khi nào lại đi thích 1 người vì người đó ngốc ......:)

Chỉ mong cho những buổi học sắp tới sẽ không phải ngồi 1 mình ....

Mong là bạn sẽ chấp nhận ...........:)

nhạt

lạnh

sợ
:(:)(:)(:)(:)((

chả làm j` cả, cả chiều ngồi net, toét mắt rồi...
Tối lại một đống bài, đối mặt với mối lo mới...Ôi đời....

Bó hạc hoàn toàn với mày rùi đấy Shit ạ :( Linh tinh quá cơ :(

Xiong đi VC rùi :( Sướng thế :( Hic :( Ko bít bao h mới onl đây :(

#-o mình ngốc thế!!! chuyện nhỏ nhặtt như vậy mà cũng fải khóc!!! ~x( ~"~....

Hua Lian Die . Nghe buồn quá ... :(
Mình bị lây cái nhạy cảm của con Shit rồi thì phải .. Dễ buồn, dễ khóc quá cơ... Ghét mình như thế này :(
Lỗi tại mình cả thôi :(
Ai bảo mình tự nhiên rảnh rang ...
Ai bảo mình tự nhiên đọc lại ...
Quá khứ rồi mà :) Đã break up lâu rồi mà :) Có j đâu :)
Nhưng .. chẳng hiểu sao ... đọc xong .. hình như mình có cảm jác lạ lắm :(
Lại 1 lần nữa . Mình cảm thấy mình thật nhỏ bé trong cái thế giới to lớn của xiong :( Xiong tốt , xiong zui , xiong là chỗ dựa nhưng ko phải chỉ của 1 mình mình :(
Thế đấy :( Xiong đối với ai cũng như thế ...
Cho nên nhiều ng thik xiong thì đâu có j lạ nào :) Mình chấp nhận thôi :)
Nhưng có lẽ cái cảm jác kì lạ trong mình lúc này đây , ko phải vì chuyện ấy , mà vì những dòng xiong vít trong ngày đầu gặp ex của xiong
Chẳng có j cả . Xiong ko hề nói là có cảm tình , có thế này , có thế nọ . Nhưng mà chẳng hỉu sao mình vẫn cảm thấy buồn :( Lạ thật đấy :(

Xiong bảo dạo này xiong hay gặp ác mộng :( Hic :( Xiong có vẻ lo lắng lắm :( Mình mong mơ chỉ là mơ thôi :( Ko có ý nghĩa j hết :(
Rối bời thật :(
Còn 1 đống việc phải lo :(
1 đống bài phải làm :(
Nhưng ko thể gạt xiong ra khỏi đầu đc :(
Xiong ơi vui lên nhá :)
Mei cũng sẽ như thế :)

sao nhỉ, :) :) :) mìn sợ bản thân mìn, sợ sẽ hok bik mìn làm j` nữa, mak dù từ tối đến h` đã hok bik mìn làm j` , nói j` rồi :) :) hok khóc đc nữa...........
mah hok
chả hỉu

Đi mua 1 đống thứ ngớ ngẩn về

Chẳng hiểu sao lại tốn thời gian và tốn tiền như thế :))

CHỉ mong là sẽ không phải hối tiếc ......

Ko hoàn toàn đúng nhưng có lẽ may mắn đang bao quanh .........:)

Thèm nói nên gọi điện buôn với Phi 1 tiếng đồng hồ. Buôn điện thoại, lâu rồi mình không có cái định nghĩa này ;;) . Hửm, hoài niệm 1 tí teo.
Ngồi nói chuyện với Phi kể ra cũng có nhiều cái hay, thoải mái0:) . Nói 1 hồi, lại nói về s.o. Và nói xấu s.o nữa chứ :p. Hư thật, cơ mà Phi nói, ko phải em b-). Ờ bảo là tại s.o kém cỏi, tại s.o ko biết giữ;;) . Phi bảo như thế;;)
Em còn có thể nói ra rằng, khi biết s.o có 2nd luv, em thấy buồn, 1 chút buồn, 1 chút hẫng. Nói ra mà thấy bình thường lắm, không ngờ lại nói ra được với Phi :D. S.o thì chắc là ko còn vào đây để đọc những dòng em viết như trước kia nữa đâu nhỉ :D. S.o có 1 thế giới khác ở ngoài rồi, đẹp lắm, nên cũng ko cần onl nhiều nữa :D. Phi bảo trong em vẫn tồn tại 2 con bé, con bé tự do và con bé của s.o :D. Mỗi tội cái con bé của s.o ko được chăm sóc nên là gầy lắm, gầy lắm, em lại cũng muốn giết nó, nên nó sắp chết rồi. Ừ, chết đi rồi hãy hồi sinh, thành 1 người mới :).
Em không có đơn độc, dù s.o có ko còn quan tâm đến em nữa, dù 99% đấy đã dành cho 1 người khác, dù Minh có giận em, dù Trâm có ko ở gần em, em vẫn còn bao nhiêu người. Có mẹ em, có tri kỉ, và quan trọng nhất, em có chính em :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên