Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

sáng ra đã đau tim trc đống đồ ăn béo + ngọt đấy

Ko thể kiềm chế đc

Mà khi ko có mấy cái đấy thì mình vẫn sống bt đấy thôi

Thật là thảm họa :((

Đi chơi vui thật, vãi cả thác loạn, cả lũ chụp ảnh toàn vấn đề nhạy cảm :D Hế hế, có ai nhìn thấy thì 8-}
Hum qua mún ra chỗ... n mà về ko kịp. Bảo thằng bác đi quách xe máy chốc về lượn qua có 1 tí thôi mà ko chịu, cả lũ đi bus hâm như đúng òi :)) Tối định gọi thì phải đi SN con em họ => mất trận Por - Mex + ko gọi đc... Chắc mẩm cả ngày ko gặp, thế mà 11h chuông điện thoại lại reo và lại nghe cái giọng quen quen của... iu thế cơ chứ lại :*

Ước vào năm 2 ông thầy yêu quái quên cái chuyên đề đi. Ko phải mình mà anh em đỡ khổ :((
Ước luôn ... đừng có đi học lắm thế, đi học vừa vừa thôi để ng` ta còn gọi buôn chứ, cứ đi thế này lần nào gọi cũng thấy no signal :((
Ước đc đi chơi. Tuần này thác loạn từ hum CN mà vẫn mún đi chơi tiếp. Mún đi bơi vs con P béo, n mà bể Sao mai thì xa quá, nó đi thì = từ đầu này đến đầu kia thành phố :(

Mày ước làm gì, mày sắp đi chưa hay ko đi nữa... ko đi là phải làm cd đấy :))
Ước gì Link béo dụ chúng nó đi Sao Mai :(( (nhưng mà xa quá :(( )
Chú bé của mày bị làm sao mà 11h còn gọi :eek:

Chiều nay lại học thêm :(

Lại lần thứ hai đọc toàn bộ cái topic Nhật ký này, đọc xong chỉ nhớ phải hỏi 2 cầu này ::))
@ Nguyễn Thùy Dung: a thấy e cứ học suốt năm là sao
@ Đỗ Việt + Nguyễn Hà My: My là em gái a Việt hả ?
@ My cho anh lại cái link .... HAO, anh bị mất rồi (cho cái nào nó ngắn thôi để còn nhớ):) thông cảm trí nhớ ko tốt :(

Chả bít. Tao chưa chắc đã đi nữa, lý do về tìm lại trong cái trang nào đấy của lớp mình ý :(( Chán quá, ko đi lại phải làm chuyên đề. N mà đêk lo, thằng cháu tao thi đại học xong nó về nó làm hộ tao cái phần bảo toàn. Xong. Mấy cái kia ruồi ý mà.
Chú bé thik thì gọi. Nó hứng thì nó gọi. Làm tao bị chửi ko dưới 20 lần roài n vẫn cứ gọi. Thế nó mới dở hơi chứ. N mà hehe, tao cũng mún nghe giọng nó mà :(
Hum nay phải ở nhà, chán òm, kâu đc 1 luk mẹ về => tịt, khỏi kâu.
Tối lại đi vs thằng cháu, nhộn vãi. Iu nó thế :*

Mày cố đi mày :((
Thằng bé như thằng điên ý, làm sao bằng anh Jung Hoon của tao :x...
Hum nay đang load dở ảnh của anh ý thì máy tịt :(( một ngày đen thế ko bít :((

Vũ Thu Phương đã viết:
Mày cố đi mày :((
Thằng bé như thằng điên ý, làm sao bằng anh Jung Hoon của tao :x...
Hum nay đang load dở ảnh của anh ý thì máy tịt :(( một ngày đen thế ko bít :((
Mày bị cuồng ah :eek:
Thằng bé như điên ý ah? Hơi quá rùi đấy nhá [-(
Hum nay xem ảnh như b-( ý, trông hay quá cơ :D

Lê Sơn Tùng đã viết:
Lại lần thứ hai đọc toàn bộ cái topic Nhật ký này, đọc xong chỉ nhớ phải hỏi 2 cầu này ::))
@ Nguyễn Thùy Dung: a thấy e cứ học suốt năm là sao
@ Đỗ Việt + Nguyễn Hà My: My là em gái a Việt hả ?
@ My cho anh lại cái link .... HAO, anh bị mất rồi (cho cái nào nó ngắn thôi để còn nhớ):) thông cảm trí nhớ ko tốt :(
Bố này đầu óc có bình thường ko thế? Đã đọc nhật kí của ng ta rồi lại còn bình luận. Hỏi linh ta linh tinh vớ va vớ vẩn 8-}

Cậu kia bảo Hà My là em gái tớ là sao nhỉ :-/

Chả nói chuyện bao giờ, sao lại ra thành em gái nhẻ ??? :D

@ Link: xem anh ai ma như b-( :-w, ai trông hay :D nói xem nào :p ... mày mà dám bảo Jung Hoon như b-( thì tao b-( mày..
@ anh Sơn Tùng: phải tự suy luận...
mà chị My là em gái anh Việt ah :p

Mày nói kí rì đêy? Cóa phải thằng AIMA của Arg ko đấy? Thằng đấy nhìn hay vật. Mà ko phải thì thoai :p
Tao bảo tao xem ảnh chụp vs bọn lớp tao chứ can quái j đến anh mày :-\ :))

Ko, nếu tao đọc ko nhầm cái profile (bằng E của anh ý trên mạng) thì anh ý là thành viên nhóm UN (ko bít nhóm nào :)) ) bây h solo, đang hot ở Hàn Quốc và Nhật sau phim vừa rồi :p (hoàng cung)... 1m77, người chuẩn lắm ý, tốt nghiệp đại học Xơul, hát quá đỉnh, đóng phim thì :x... :)) nói chung là :x....

:)) thế hóa ra tao nhầm ah :)) tốt.. mà anh ý là Kim Jung Hoon chứ :p

Uh, thì cứ coi là anh mày đi, ảnh hưởng j đâu, cuồng vừa thôi mẹ ạ :D
Lập cái blog này làm j mà thằng bác mình cứ bắt lập cho = đc, mạng thì đã b-( rồi :(( lâu quá :((
Muốn biến ra khỏi nhà chơi quá, cuồng cẳng :((

Hôm nay rất bực mình.
Mình vừa đến làm một cái là chị ý suốt ngày đến muộn về sớm.
Lại thêm mấy chị mặt cứ như đâm lê, mặt soi soi như ăn tươi nuốt sống.
Lại phải làm mấy cái việc rất ts, chân tay làm mình điên tiết.
Bực mình thế nhỉ?

Làm việc quóe gì mà toàn bàn luận đầu đầu tóc tóc với cả diễn viên Hàn Quốc. Chả thấy làm việc gì cả, toàn túm năm tụm ba xem vnexpress rồi tán chuyện vớ vẩn. Môi trường làm việc ở VN là như thế này đây à? Hy vọng là không.

Chiều qua còn bị một thằng dở hơi nó chế giễu nữa (vì mình chả biết 1 chị trong cty là ai mà cho nó gặp), thế là nó xông thẳng vào trong, tán tỉnh mấy cô trong đấy, lúc đi ra còn mắng mình một câu nữa X( Sư bố thằng dở hơi. Ghét loại giai nói lắm và nói điêu thế nhỉ.

Tối nay đi chơi. Đi cùng với mấy anh chị nữa đến cảm ơn cô giáo tiếng Anh cũ, cũng chính là người giới thiệu mình vào đây. Cô tín nhiệm mình nên mới giới thiệu cho mình việc part time đấy. Hờ.

Giờ về phải nấu cơm.

Cuối cùng cũng đã hạ quyết tâm... cai nghiện... phải tránh xa cái máy tính yêu dấu này... có thế mới tập trung làm những cái khác được...
Sẽ không chỉ đơn giản là thi ĐH... phải làm được nhiều hơn thế... phải thể hiện hết khả năng của mình...
Khi nào có thể tự chịu trách nhiệm bản thân... lúc đấy mới có thể tự do làm những gì mình muốn... nói hết những gì mình suy nghĩ...
Nhất định mình sẽ làm được...

Vô bổ quá. Ngày hum nay vãi cả vô bổ. Cả ngày chả làm đc cái rì. Roài mai lại phải dậy sớm học 1 cái list new words dài dằng dặc + làm 1 cái test dài ngoằng. Chiều mai còn phải đi trao trả tù binh choa ... vs cho bác iu. Bác vác ảnh cháu đi để rồi còn nhớ nữa chứ.

Lại 1 ngày ngồi đấu...
Ghét cái bọn dùng Ubers thế ko biết... Chẳng fair tí nào...
Hôm nay lại phải dạy cho 2 thằng ku, mỗi thằng 1 bài học về cách chơi game:> : 1 thằng ku dùng 4 Ubers, 1 Leg, 1 Normal; Thằng kia thì dùng 5 Ubers, 1 Normal...[-x
Cái thằng hồi trước dùng 6 Ubers bây h lại học tập mình, đưa em Bliss vào Team thay cho 1 con Uber:-$ , và thay cả 1 chú nữa thì phải nhưng ko rõ lắm... Tuy vậy cách dùng thì... Làm sao = chính chủ được[-x [-x Còn noob lắm...
Tiếc là chưa có cơ hội đấu lại với nó... Để dạy cho thêm 1 bài học nữa;;)... Mình nuôi em Bliss, đương nhiên phải biết cách trị...
Lang thang mãi mà chưa gặp thằng nào dùng chiến thuật SkarmBliss để trap lại = Magnytrio...:-s:-s

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay tẻ quá, tẻ hơn hôm qua. Hix, mong ngày kia đc đi CVVT quá. Sao nó ko ol để mình hẹn nó nhỉ? :(. Mệt thật. Mai chú mình ra Hà Nội, vui quá :, chú iu mình lắm, hi vọng chú cho mình xiền mua cái quần, oài, hôm qua đi xem mê quá :x

dời ạ
có người vẫn nghĩ mọi chuyện đơn giản lem :(

Back
Bên trên