Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Mình yêu hoàng hôn Hànội :x

Em thik nhất là đạp xe trên phố Hà nội,vào hoàng hôn(tất nhiên phải chọn đường k tắc =)) ) để hưởng cái không khí mát mẻ đến nhẹ nhàng của nó :x . Sau đó được đi ăn nem chua rán ,bánh bao chiên thì phê lòi :x

----------

Hôm nay đấu trận cuối cùng :)). Thua 12 S T2 rồi :)).

Tạm biệt quả bóng cam :D

Tạm biệt, số 17 :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ơh ah àh ùh ứ hự:((

Fb bị chặn r:(

Chết chưa:|. H chuyển sang dùng cj đay:)).

@ Mickey: đừng buồn quá>:D<. Còn nhiều số 17 trong cuộc đời mà=)

Chúc các bạn và các anh các chị mai thi TP tốt>:D<. Chúc mình ngày mai đừng có thê thảm:))

Em thik nhất là đạp xe trên phố Hà nội,vào hoàng hôn(tất nhiên phải chọn đường k tắc =)) ) để hưởng cái không khí mát mẻ đến nhẹ nhàng của nó :x . Sau đó được đi ăn nem chua rán ,bánh bao chiên thì phê lòi :x

----------

Hôm nay đấu trận cuối cùng :)). Thua 12 S T2 rồi :)).

Tạm biệt quả bóng cam :D

Tạm biệt, số 17 :)

uh, hay lém :)
mình phát hiện ra Hà Nội có nhiều cái hay mà cách đây vài tháng mnihf cứ đinh ninh là ko có :">
mà bánh bao chiên thì ko bik chứ nem chua rán ăn với bạn ý thì thích lắm :) (mong là ăn xong hok đau bụng để còn đi chới típ :D )

Uhm đúng r :| fb bị chặn hay sao í :| k vào đc><"
á á á á :| k có fb chắc bứt rứt chết mất ><"
~~~~
cafe w bạn bè bh cũng thật vui :x

trời ơi t ghét rep @,@
các thứ đổ ào ào ào ào T___T
.
.
.
"sương khuya rơi rơi mau."
t'as oublié.: )

Chỉnh sửa lần cuối:
Cũng tạm đc :)) Ít ra mình cũng chém được gần 7 trang :))
Mà chắc lạc đề quá :-ss

ôi ôi =.= chưa bao giờ mình hiểu được anh ta cả =.= cũng chưa bao giờ mình hiểu mấy cái anh khác cả 8-} mình điên điên sao á :(( thôi dẹp =)) mình sẽ bảo ba má chọn chồng cho mình :-< chứ mình là mình ko có khả năng tự kiếm chồng rồi :-< ôi ôi :((

Thi hnay xì tin vô đối. Ra khỏi phòng thi mỗi đứa 1 kết quả, chả biết đâu mà lần :))

> Mày: Tao nghĩ bố mày và mẹ tao đi câu phồng tôm và đạp vịt ở Hồ Tây vs nhau thật rồi :)) Để bọn mình ngồi đợi 45p ở trường thi :)) Ngồi vỉa hè vật vờ và buôn dưa lê về chị mày và thằng bồ :)) Rồi thì đủ thứ chuyện. Từ chuyện zai gọi tới gọi lui cho đến chuyện gái ams độ xinh vs độ thông minh tỉ lệ nghịch ntn :)) Mày quá đáng thật đấy :)) Khối đứa vừa xinh vừa giỏi nhá b-)

Mai chắc k dám đi học mất :)) Thầy Quang luộc lên xong vặt lông cả tuyển mất :)) Lại còn bắt ngồi làm lại bài để chấm nữa chứ. Bài hnay khéo chị Trần Nhân Tông ngồi trc mình còn làm giỏi hơn. Làm xong sớm lại còn quay sang bảo : " Thôi, em lớp 11 thi đến thế là đc lắm rồi, cố làm gì" :)) V~ ạ :))

Đang chờ. Ghét cảm giác chờ đợi mà không biết n ta có đến ko :|
Chơi nhau à :|

ôi ôi =.= chưa bao giờ mình hiểu được anh ta cả =.= cũng chưa bao giờ mình hiểu mấy cái anh khác cả 8-} mình điên điên sao á :(( thôi dẹp =)) mình sẽ bảo ba má chọn chồng cho mình :-< chứ mình là mình ko có khả năng tự kiếm chồng rồi :-< ôi ôi :((

ko biết hiểu có đúng ko =))
nhg mà giận r đấy :-w

Back
Bên trên