Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

như 1 thói quen định poz ngay câu đầu là uh thích mới sợ :"> gớm mình già rồi còn thích hóng ghê cơ :"> ngại quá :">

ôi =)) chém sang mặt thứ 7 :"> kể ra mình cũng triết lý học thuật phết chứ ko đến nỗi ít học đâu [-x thật đấy :"> =))

ôi ước j` ai đi dán hộ mình :-< ngại quá :-<

mà tình hình là lịch sử sử dụng máy tính thì thật đáng hổ thẹn vì lớp 10 còn ko biết bật máy, lớp 11 mới có nik dahu và bh năm nhất rồi thì bắt đầu tập dùng chuột ngoài 8-} hic 2tech nào vào tay mình chả như nhau=; đấy nên ra là có lẽ quá ư phí phạm khi mà ông chú cứ quyết tâm đầu tư =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Tập trung nào :))
Sướng từ hqua đến h là đủ rồi :))
Phải học tiếp thôi :x
Vất vả quá :( Nhưng biết làm sao dc. Mình làm dc mà [-o<
Cố lên nào. Còn 2 tuần nữa ... ^^ !

Essay, essay, essay .... Cả cuộc sống tập trung vào mấy từ TOEFL, SAT vs ESSAY =)

Ôi giời ơi em ơi giờ này đã SAT á em sao khổ thế :-ss
Mình h này còn nhởn nhơ k nhấc mông lên đc :-< :-< :-<

Aaaaaa lần này khác rồi.
K đc bỏ lỡ cơ hội =.=
K sẽ tiếc cả đời mất =.=

hóng hớt :"> cơ mà muốn biết xem chị Trâm sướng cái j :"> vào tra điểm, nể chị quá đi mất, điểm xã hội của chị ý còn đáng nể hơn điểm tự nhiên :(( :( chị có học thêm văn ở đâu k :">

Cứ cái đà ranh giới TN loại khá giỏi vs TB chỉ có 0,5 như thế này thì sang năm mình thi thật là đáng sợ quá đi :-s

Mà thôi cố lên, ng ta làm đc mình cũng làm đc chứ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ava QA :x c thích xem pucca chases garu cực :">

ôi e Trâm điểm ntn mà vui thế em :x

thật sự là mệt quá đi T_______T
3 tuần nữa hoặc chết hoặc sống :|

Ha ha ha. Tất cả thật trớ trêu.

I ultimately find myself back on my life road full of mistrusts.
Once upon a time, a boy was given birth with the word "mistrust", which forever haunts his life, even in times when he thought he finally found something true. But it's too late. Now, he's become engaged with that word and there's no escaping it.

Life gathers among the best liars.

well
if you are trying to dissuade me, you can't never do that. Only I can dissuade myself now.
if you are trying to show me ur different perspective or breaking ur image in my heart n mind, then yes, you are doing a good job.

bố mẹ bồi dưỡng cho minh ôn thi đại học đủ các món :-s mình thật là thấp hèn :-s

changing ...

it may mean nothing to you but it's important to me

hic dạo này mình chăm ngoan, toàn ko đi chơi mà ở nhà học thi mới sợ :">

---------

Hic mình muốn đi dán skin cho e mới :( để e cũ trông xấu xí đến nông nỗi ấy làm mình lo ngại mình sẽ tàn phá bất kỳ e nào đến thân tàn ma dại mất :-ss dán luôn e cũ cho con em họ lun :-?

dán ở đâu bh nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán :)|

Mệt

Buồn ngủ:)|

Nằm lăn lộn quanh mà có ngủ đc đâu

Suy nghĩ

Mệt thật:)|

Đánh đổi?

k đủ ích kỉ

Chạy trốn?

một đứa hèn nhát

Nh~ món quà?

chỉ là những đau thương.Có cần phải khổ thế k?

Ta nghe hè dậy bên lòng,
Mà chân muốn đạp tan phòng hè ôi.
Ngột làm sao, chết uất thôi,
Con chim tu hú ngoài trời cứ kêu ... ~x(

Back
Bên trên