Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

mấy em này mệt quá
tưởng em Hạnh thế nào đấy với Long con rồi cơ mà ?
sao ku Đứa Long lại bức xúc thế nhỉ :D
hehe

Bao mày cứ tranh nhau nhưng cuối cùng tao là người duy nhất nó gọi là người yêu:))

Ai thèm thích cái chức anh của mày chỉ có chức người yêu của tao mới đáng giá:))

cuối cùng có khi em Hạnh này lại chẳng thích ai hết cũng nên :))

haha, bọn bon che, hạnh chưa bảo hạnh thích ai cả, đừng nhận xằng nhận bậy nhận bừa :)):)):))

Có Hạnh bảo Hạnh là người yêu của bốp không tin thì hỏi mà xem:))

Hôm nay nhật kí tổ 1+ bị cô giáo Anh thu sau đó cô giảng văn về tác hại của nó:((
Buồn cười nhất là chú bùi ghi trong đấy sở thích là xem phim hành động và phim ...:))
Cô vừa đọc vừa nhăn nhó mắt chắc chú bùi hôm nay sẽ chết :))
Tổ 1+ đang mở ra cuộc thi vẽ logo và xem ai làm tổ trưởng tổ 1+ :))
Xin hết =D>

yhehe my làm manager của 1+ rồi còn ai muón làm tổ trưởng cũng được. hôm nay bị Cô VIệt Hương thu sổ bùn cười thiệt khổ thân bùi quá bùi ơi.

Vụ này hay nhỉ? Mà thằng Bùi tởm thế? Tao mách em Trinh là mày thích xem phim *** nhé. Em Trinh mà nghe xong là bye bye mày ngay. He......... he..........

Hê hê, thằng Bùi thì thật rồi, mà nói chung là thằng nào cũng thế chứ ko riêng gì nó, nhưng phải cái là nó ngu hơn thằng khác thôi. :))

Sao mày lại bênh nó hả My???????Thằng này mà ko xem mới là lạ đấy.

Tổ 1+ là phải giúp đỡ nhau lúc hoạn lạc,lúc không có xu nào dính túi, lúc thất tình,lúc điểm kém thế mới là tổ 1+:))
Mà tại sao mày toàn nói xấu nó thế hả VANH

xem hay ko ko phải vấn đề mà vấn đề là xem xong người ta làm cái gì :))
và vì thế nếu nhóc Bùi này xem rồi mà vẫn bình thường thì cũng chẳng làm sao :))
còn nếu chưa xem thì cũng chẳng làm sao
chẳng có cái nào là xấu cả

to Trung ngu : hóa ra mày xem rồi hả con :D ghê gớm thật, anh mày nổi tiếng về sexual stuffs mà còn chưa được xem đấy :))

VAnh ko vào được nên ghen ăn tức ở hả? hôm nay 1+ thiếu bạn bob cả hiển đi thi đấu tuyển trường nên chán quá.

Thế mới bảo cho bốp làm boss của tổ 1+ mà:)), không nghe cơ[-x

Back
Bên trên