Nhật kí tổ 1 mở rộng lớp 10Hóa2 đây!!

Nguyễn Trà My đã viết:
bob ơi nói đi tao bảo kê cho nó mà làm gì thì.... thôi nhớ. hehehe
Đề nghị bạn My ko khích bác bạn Bốp nhé,ko thì My cũng đi cầu thang đấy

hêh my đi hay là quân di hả? ở đây ai chẳng muốn bít chứ đâu phải mình my đâu mà.

Lê Minh Quân đã viết:
Dương Quang Long đã viết:
em Hồng Hạnh mình ko biết :D
Ủa,Hồng Hạnh người yêu Long con mà ông ko biết à.
Ăn nói cho cẩn thận , không phải chỉ có 1 thằng Long ở trường này biết oánh mày đâu X-( X-( X-(

Lê Minh Quân đã viết:
Nguyễn Trà My đã viết:
bob ơi nói đi tao bảo kê cho nó mà làm gì thì.... thôi nhớ. hehehe
Đề nghị bạn My ko khích bác bạn Bốp nhé,ko thì My cũng đi cầu thang đấy
Mày quên Tô Mì có cả 1 tập đoàn chồng hả Quân , động vào là hỏng người như chơi !!!!!!!! Tốt nhất là cứ tránh xa xa kẻo dây vào hủi là hơi phiền :) :) :) :)

tổ 1 nhắng thật ;;)
Mà anh DQL ko gọi là Long ái mà là Long *** , Long nhỉ :D

Khanh nói thế chít tui, cứ bảo Long Sex luôn chứ *** thế dễ hiểu nhầm lắm :D
(các em nhỏ đừng sợ, mọi người gọi thế thôi chứ moi trong sáng lắm [-o< )
mà thằng Long Ái hình như là ku Đức Long kia mà :D

hehe Long cả Bùi hiếu cứ nói quá. my tồ gì đến nỗi kinh thế đâu mà. à hôm nay khai trương quyển nhật kí tổ 1 yêu cầu những người trong 1+ mang ảnh đi nhớ.

Nguyễn Trà My đã viết:
hehe Long cả Bùi hiếu cứ nói quá. my tồ gì đến nỗi kinh thế đâu mà. à hôm nay khai trương quyển nhật kí tổ 1 yêu cầu những người trong 1+ mang ảnh đi nhớ.
Bảo đưa tao ghi ngày đầu tiên mà chả chịu đưa rì cả :(( .Phải đưa cho star của tổ khai trương chứ.

mày mà là star thì tao là super star à? đừng có mơ tao ko đưa cho mày viết đầu tiên đâu ai bảo mày hơn tao điểm hóa.

Nguyễn Trà My đã viết:
mày mà là star thì tao là super star à? đừng có mơ tao ko đưa cho mày viết đầu tiên đâu ai bảo mày hơn tao điểm hóa.
Thôi My xinh đẹp ơi cho tớ viết đi mà,tớ giỏi văn nhất tổ cơ mà,phải cho viết đầu chứ :)>-

Ơ, sao chúng nó đua nhau chỉ trích em mình thế nhỉ? Em ơi, cần chị vào trợ chiến không? Lớp em cũng được đấy nhỉ, ngày xưa chị học cũng nghich lắm. Mấy em cứ phát huy nhé. Nhưng đừng cúp cua để bị bắt, đánh nhau để bị què, chửi nhau sứt mẻ trán ...:))

Khai trương phải là bốp, boss của tổ 1:))

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Khai trương phải là bốp, boss của tổ 1:))
Boss cái đầu mày,học thì ngu(đâu giỏi như ai :)) ),lại xấu trai ,hay bị đi cầu thang mất hết cả thể diện.

hehe quân viết đầu tiên rùi. hôm nay bảo mang máy ảnh đi chụp thế mà ko mang điên cả người.

Nguyễn Trà My đã viết:
hehe quân viết đầu tiên rùi. hôm nay bảo mang máy ảnh đi chụp thế mà ko mang điên cả người.
Thế mà bảo chụp làm tao mặc áo gần trắng :)) đi

tại mày ko mặc áo trắng nên mới ko chụp đấy chứ. lần sau nhớ mặc đúng màu nhớ. mà viết sổ cho đẹp tí ko cẩn thận đi cầu thang đấy,

Quỳnh Lê đã viết:
Ơ, sao chúng nó đua nhau chỉ trích em mình thế nhỉ? Em ơi, cần chị vào trợ chiến không? Lớp em cũng được đấy nhỉ, ngày xưa chị học cũng nghich lắm. Mấy em cứ phát huy nhé. Nhưng đừng cúp cua để bị bắt, đánh nhau để bị què, chửi nhau sứt mẻ trán ...:))
Xin giới thiệu với 1+,đây là bà chị yêu quái của tao =D> =D>

Back
Bên trên