::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Phạm Hải Nam đã viết:
Hôm nay hay thật, sáng sang nhà Biên tập :)) hát gần hoàn chỉnh rồi, thứ 7 này tấn công các miss:)):)):))

Điều hay nhất hôm nay là nhận ra cái bạn học cùng lớp học thêm với mình là ai :> .May mà nhìn thấy cái avarta :D ...

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

he`, 1 ngày chăn được 600 Gp , vui ghê ^^ ... sáng mai lại đi học rồi, nhớ em quá :( .. ko có việc gì làm gb suốt thôi :( ... 8-| mai biến khỏi nhà 1 bữa cho bố mẹ đi tìm chơi :biggrin: ..

Đặng Kim Anh đã viết:
Điều hay nhất hôm nay là nhận ra cái bạn học cùng lớp học thêm với mình là ai :> .May mà nhìn thấy cái avarta :D ...

Bạn này biết tớ hả:))

Hôm nay té đi chơi đến 12h mới về vẫn an toàn :D:))

Phạm Hải Nam đã viết:
Bạn này biết tớ hả:))

:> Biết...cứ coi là thế đi.Biết cả chuyện bạn được ông ấy mời vào phòng học hẳn hoi,trong khi tớ phải chen lấn khổ sở :(( .

He he, down truyện nhanh vật vã, 4;5 MB một mà cứ gọi là vù vù :D.

Đặng Kim Anh đã viết:
:> Biết...cứ coi là thế đi.Biết cả chuyện bạn được ông ấy mời vào phòng học hẳn hoi,trong khi tớ phải chen lấn khổ sở :(( .

Trời đất , có chuyện này sao:d sao tớ ko nhớ nhỉ, mà cái ông mà ấy nói là ông nào thế, tên,tuổi , giới tính.

hôm nay hơi mệt :D

Hie, Mũi Né sung sướng wa' :)>-
resort cứ gọi là......:x:x
Nhưng muỗi to như ruồi trâu í :|
----
Các anh chị khá lắm :| được một hôm tôi kiếm được chỗ onl thì các anh chị lặn đi đâu mất hết [-( :nono: [-( ....:((..:(( tôi k có wa` j` thì đừng trak tôi đấy nhá :| chồng thế đấy, bạn thế đấy,vợ thế đấy ...[-(

Đùa chứ đi thik lắm :x ..Iu bọn mày :x

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Hie, Mũi Né sung sướng wa' :)>-
resort cứ gọi là......:x:x
Nhưng muỗi to như ruồi trâu í :|
----
Các anh chị khá lắm :| được một hôm tôi kiếm được chỗ onl thì các anh chị lặn đi đâu mất hết [-( :nono: [-( ....:((..:(( tôi k có wa` j` thì đừng trak tôi đấy nhá :| chồng thế đấy, bạn thế đấy,vợ thế đấy ...[-(

Đùa chứ đi thik lắm :x ..Iu bọn mày :x

hơ... 8-| trốn đi mũi né mà ko cho tao bít 8-|

Cả ngày chạy xô mệt quá, sáng hát , trưa hát, chiều tổng duyệt, tối.........đi học :)) mai lại hát:)):)) Mệt thật :))

mệt mỏi và chán, chả hiểu làm sao nữa.

hơ... thứ 6 vui vẻ, gặp em được là tốt rồi 8-| < no hug :-s >

Hôm nay nóng quá, đi ra ngoài oi dễ sợ :(
Một ngày thứ 7 chán ngắt trong tuần :-s

Xong, máy tính chính thức hỏng sau 1 tuần dặt dẹo.Có lẽ mình nên vui vì nó không thể tệ hơn nữa :)).

dm làm bài thi tin tệ thật, dù sao cũng vớt vát được chút ít ... đáng tự hào rồi. ..he`..ko học gì thì kq thế cũng hơi bất ngờ .. :D

Hôm qua mình hát vãi hay:)):)) tuy hầu như phải hát 1 mình hầu như cả bài nhưng bài hát vẫn hay, vẫn được mọi người ủng hộ :)):)):))

8-| Còn ngày hôm nay bão về bản bà con ơi,:(:( sẽ mưa tầm tã trong 3 ngày tới :|
Có mún đi đâu cũng khó, lủi thủi ol vậy. :-s

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!

Trưa nay đang nằm ngủ tự nhiên thấy bụp cái rõ to trên mái nhà, một lúc sau thấy cái ji` lăn lộp cộp xuống, chạy ra thấy thằng bạn trông thê thảm vãi hàng, hỏi: mày ở đâu ra đấy - tao đang đi tè thì tự nhiên có cái lốc to như mông mày cuốn tao sang đây, thôi mở cửa cho tao về !
em sợ đến bây jo` vẫn toát mồ hôi :(

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Trưa nay đang nằm ngủ tự nhiên thấy bụp cái rõ to trên mái nhà, một lúc sau thấy cái ji` lăn lộp cộp xuống, chạy ra thấy thằng bạn trông thê thảm vãi hàng, hỏi: mày ở đâu ra đấy - tao đang đi tè thì tự nhiên có cái lốc to như mông mày cuốn tao sang đây, thôi mở cửa cho tao về !
em sợ đến bây jo` vẫn toát mồ hôi :(
Bốc phét hay thật :)):)):))

Back
Bên trên