::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Hie, cái được sửa bởi đổi font kinh wa' :(( khóc thét :((
Phải bảo đổi lại thoai, k chấp nhận được :|

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

:|

cả ngày vui vẻ, trừ buổi tối nhạt nhòa :|

Hôm qua rất vui vì đã có u, cám ơn u nhiều lắm
cám ơn u đã giúp cho Khanh hỉu rằng u vẫn ko quên Khanh mà ngược lại vẫn muốn làm bạn với Khanh cho dù điều đấy là muộn ;) U sẽ mãi mãi là 1 ng bạn tốt của Khanh, U sẽ ko quên Khanh phải ko?? Luôn luôn như thể hả?:)
Nhưng Khanh cũng xin lỗi vì đã lạnh nhạt như thế, Khanh cũng ko thể đón tiếp quá niềm nở, Khanh cũng ko thể quá dồn dập cho dù là trong lòng vui vì đã lại có thể nói chuyện với một người bạn. Khanh hơi hốn hận vì Khanh thì cứ nói đều còn u thì lại tươi cười nhưng đó cũng là 1 sự lựa chọn mà Khanh cho là đúng
cám ơn u lần nữa :)>-

Trần Nhật Anh đã viết:
Hi hi ... Nhà mình hôm nay không mất điện.
Có mất ... Mất nửa đêm ... Mất ngủ vì nóng ... ... ...

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Hôm qua rất vui vì đã có u, cám ơn u nhiều lắm
cám ơn u đã giúp cho Khanh hỉu rằng u vẫn ko quên Khanh mà ngược lại vẫn muốn làm bạn với Khanh cho dù điều đấy là muộn ;) U sẽ mãi mãi là 1 ng bạn tốt của Khanh, U sẽ ko quên Khanh phải ko?? Luôn luôn như thể hả?:)
Nhưng Khanh cũng xin lỗi vì đã lạnh nhạt như thế, Khanh cũng ko thể đón tiếp quá niềm nở, Khanh cũng ko thể quá dồn dập cho dù là trong lòng vui vì đã lại có thể nói chuyện với một người bạn. Khanh hơi hốn hận vì Khanh thì cứ nói đều còn u thì lại tươi cười nhưng đó cũng là 1 sự lựa chọn mà Khanh cho là đúng
cám ơn u lần nữa :)>-
Sao phải viết chữ trắng thế?

thì bí mật chứ sao?

hic lần đầu tiên nghe giọng con ..... :D ko bít phát biểu cảm tưởng thía nào :D

Cái je` b-) nói thì cứ nói sao phải .... b-) lúc đấy tao đang mệt b-) nên uể oải chứ bình thường giọng tao hay lắm:> <:))>
cả ngày vui vẻ, trừ buổi tối nhạt nhòa
:|

Trần Nhật Anh đã viết:
ho, kệ tớ chứ
bạn lại bêu rếu tớ thế này à
tao đang ở sân bay, nửa tiếng nữa sẽ đi:)

tao đang ở sân bay, nửa tiếng nữa sẽ đi

cái gì thế này hả Tũn??????????

mk, một buổi sáng mưa, tức đến phát khóc

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!

Trần Nhật Anh đã viết:
duyên vãi hàng :)):)):))

bước ra thế giới, đau đớn thay khi bố mẹ đêk cho đi :|

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
duyên vãi hàng :)):)):))

bước ra thế giới, đau đớn thay khi bố mẹ đêk cho đi :|
Bước ra thế giới ko được thì bước vào trong nhà chứ sao :D :D
Nhưng cũng ko vui lắm đâu.

hixxx, bứơc ra thế giới không được, em bước vào "VŨ TRỤ" cũng okie lắm! khỏe re :))
Hôm đấy có gì hay ho không thế ? hình như nghe nói trường mình nhảy nhót gì đó hay ho phết :D

có đánh nhau không????????????????:))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
có đánh nhau không????????????????:))
Linh tinh ji` đấy. đánh nhau mà được giải Phong cách ah ?? Nghe hay đấy:))
Trường mình mất nhìu công lắm, mua cát đổ ra sân, làm thuyền này ,... Nhưng màn nhảy nhót và hát hò cũng hay ho ra phết, thêm cái giải nhất bóng rổi nữa

Bây h mới thấm thía câu chữa lợn què thành lợn cụt, mie. có mỗi cái màn hình sửa cũng ko xong :(

nhân tiện cho tớ hỏi :

Có bạn nào cần bán hoặc biết chỗ/ai cần bán 1 màn hình 14-19" (phẳng ) , còn tốt ( ko cần mới nguyên )

giá dưới 1 triệu
:D thì báo cho tớ biết với, có gì hỏi thêm , thanx :)

Có bạn nào cần bán hoặc biết chỗ/ai cần bán 1 màn hình 14-19" (phẳng ) , còn tốt ( ko cần mới nguyên )

giá dưới 1 triệu thì báo cho tớ biết với, có gì hỏi thêm , thanx
hehe
tự mua báo "Mua & Bán" về mà đọc:D

Hị, cả lũ nhớ đấy , k đứa nào đi học với minh [-( cả chồng cả vợ [-( hôm nay đến lớp mà chán thì ... [-( :|

Đỏ: vào Rao vặt mà poz :)
:x

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
ho, kệ tớ chứ
bạn lại bêu rếu tớ thế này à
tao đang ở sân bay, nửa tiếng nữa sẽ đi:)
Chết thật, xin lỗi nhé.

Nghe nói trên đường núi trúc có hàng máy tính mới mở, quảng cáo 700k một màn hình 17 inchs, ko biết mới hay cũ nữa, ra coi thử xem.

Back
Bên trên