::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

lâu lắm roài mới có thời gian lên, hôm nay học 4 tiêt, vui vui:)

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Nguyen Quang Minh đã viết:
Vũ Minh Tân đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, thía hả. thằng đỏ đâu, ra đây, ấy ấy, bỏ mũ ra, nhanh nhanh. ơ thằng này hay nhỉ, bố vợ bảo bỏ mũ mà ko bỏ hả, láo nhỉ, vặt răng chít giờ, đấy đấy, biết bỏ mũ ra như thế này từ nãy có phải ngoan ko, haha, ra đây bố xoa đầu con phát b-)
Chồng ơi, tính sao bi giờ? ;)
À, tính làm gì hả vợ :D
Thằng này nó ra oai trước mặt con gái ấy mà :))[/QUOTE]
Ầy sao nói xấu chồng ng` khác trên chỗ đông ng` thế này:nono: b-) vặt răng bi h>:)
Hôm nay ktra Toán,làm bài k tốt lắm ,2 tiêt cuối học Văn ,cô nghỉ thay = 1 gv khác,buồn ngủ k chịu |-) :)|

VUi vẻ nhất là h thực hành:)), bị thầy đuổi về chỗ bắt làm một mình:((

Cạy cục mãi mới được lên mạng :D
Tuần rồi 9, 10 cứ cheo chéo, sướng vãi :D

Đời khốn nạn, thằng bạn thân nhất cứ mở mồm ra là như shit, chẳng nhẽ chả còn gì vui, nghĩ tích cực ko nghĩ, cứ mở mồm ra là tệ quá.Bực mình.
--------
Xin lỗi, đang bực, viết cho xả stress.

hôm nay lớp tui ktra một tiết GDCD ko báo trước vui ko chịu được

đ? GDCD á, hình như là :
15' : 0 , 0
1 t : 0
===> TBM : (0+0+0*2)/4=.... :D

Trần Thu Trang đã viết:
VUi vẻ nhất là h thực hành:)), bị thầy đuổi về chỗ bắt làm một mình:((
hehe, tại mày hư qué, trong giờ lại nghĩ đến anh nào chứ giè:D ;;) ;)
trúng tim đen roài b-)

1 ngày có vui vẻ nhưng vui vẻ 1 để bi h nhận thấy đau 10

bực quá, quá quá luôn ý
chủ nhật tươi đẹp thế mà bị choáng nặng bởi 2 tin, khó chịu quá

Điều hay ho , ah ko tồi tệ là ko được đi tham quan :(( , điều an ủi là hè đi .

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
bực quá, quá quá luôn ý
chủ nhật tươi đẹp thế mà bị choáng nặng bởi 2 tin, khó chịu quá
Khanh ơi tao sẵn sàng giúp mày :x
Với tiền công hậu hĩnh >:) :))

Hôm nay bị chửi như chửi chóa :(
Thứ 4 tới bố mẹ phải tới trường gặp cô, kết quả của việc dám cãi lại chủ nhiệm :D
Mình 1 ngày bùng có 2 tiết, đi muộn có 20 phút, thỉnh thoảng làm vài ván bi a kiếm tí tiền xài thôi mà cứ làm như hư lắm ko bằng, được thể là nói tới [-x
Tóm lại là em sống được thêm 2 ngày nữa thôi :(

Điều hay ho nhất hôm nay là chạy vượt thằng Hải Yến ( mặc dù nó dài hơn mình bao nhiêu ) , điều vui thứ 2 là thấy điểm chất lượng còn 9 ( ở đây có bác nào biết cộng điểm ko chỉ cho em ) điều vui thứ 3 là được nghỉ tiết cuối và nghỉ học thêm , điều vui cuối cùng là được thêm 1 bài nữa !

Nguyen Quang Minh đã viết:
Hôm nay bị chửi như chửi chóa :(
Thứ 4 tới bố mẹ phải tới trường gặp cô, kết quả của việc dám cãi lại chủ nhiệm :D
Mình 1 ngày bùng có 2 tiết, đi muộn có 20 phút, thỉnh thoảng làm vài ván bi a kiếm tí tiền xài thôi mà cứ làm như hư lắm ko bằng, được thể là nói tới [-x
Tóm lại là em sống được thêm 2 ngày nữa thôi :(
Sao thảm thế hả chồng? Mà vợ thấy chồng có hư lắm đâu nhỉ ;) :))
Với lại sao chồng lại để chủ nhiệm lấn lướt thế? Lần sau khôn ra thì vợ chồng mình cùng bật. Này, bảo với chồng câu này "thuận vợ thuần chồng", he viết nốt "bật ai cũng lại", nhở? :D
Quên, cảm ơn chồng hôm trước cắt dây hộ vợ. Cả lớp vợ cảm ơn lun vì có mỗi một dây đó thôi :x

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Điều hay ho nhất hôm nay là chạy vượt thằng Hải Yến ( mặc dù nó dài hơn mình bao nhiêu ) , điều vui thứ 2 là thấy điểm chất lượng còn 9 ( ở đây có bác nào biết cộng điểm ko chỉ cho em ) điều vui thứ 3 là được nghỉ tiết cuối và nghỉ học thêm , điều vui cuối cùng là được thêm 1 bài nữa !
Điểm chất lượng của bạn Hiếu vãn 10 mà:-/
Tớ biết cak cộng điểm đấy: làm thế nào truy nhập vào user của mods hoặc của bất cứ ai trên 50 d? hoặc của admin thì càng oai,xong roài tự cộng điểm cho mình ,thế là okieb-) Nhưng hậu quả thế nào thì...:smoking: k liên wan j` đến tớ đâu nhé:D

làm thế nào truy nhập vào user của mods hoặc của bất cứ ai trên 50 d? hoặc của admin
như đúng rồi ý nhỉ
thế mày chỉ cái cak mà "làm thế nào đấy" của mày cho tao xem nào ?

Vũ Minh Tân đã viết:
Sao thảm thế hả chồng? Mà vợ thấy chồng có hư lắm đâu nhỉ ;) :))
Với lại sao chồng lại để chủ nhiệm lấn lướt thế? Lần sau khôn ra thì vợ chồng mình cùng bật. Này, bảo với chồng câu này "thuận vợ thuần chồng", he viết nốt "bật ai cũng lại", nhở? :D
Quên, cảm ơn chồng hôm trước cắt dây hộ vợ. Cả lớp vợ cảm ơn lun vì có mỗi một dây đó thôi :x
Cũng may là chồng ở đấy, ko một thi`vợ cắt vào tay, hoặc là dây đứt làm mấy đoạn :D
Ngai. quá, khéo tay nó khổ thế :> :)>- :))

Vương Văn Cường đã viết:
như đúng rồi ý nhỉ
thế mày chỉ cái cak mà "làm thế nào đấy" của mày cho tao xem nào ?
WC ạ,tao thông cảm cho những đứa cần cộng điểm như mày :) MẶc dù điểm chât lượng chỉ là phù du thôi nhưng tao đang cak mày 4 d? WC ạb-)

Hơ hơ,lại ngủ gật trong lớp giờ văn học,khổ,thói quen khó bỏ...hơ hơ!!!May mà thầy ham giảng quá!hehe

Back
Bên trên