::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

Hôm nay Long Ái đá chán quá !!!!!!!! Tuy vẫn không thể khóc , nhưng dẫu sao thì cũng chỉ cười trừ , đến buồn với đội bóng !!!!!

Re: Điều hay ho (có thể là may mắn, vui vẻ, có thể là tồi tệ) nhất của ngày hôm nay!!!!!!

:)) vui quá, hôm nay Lý 1 thắng rồi> HIk, đoạn cuối hồi hộp thật, đang là 2-2, nhưng cuối cùng vẫn là thắng(3-2):))

Hôm nay lớp Tin thắng oanh liệt 5-0
hahaha

Sáng sớm đi ăn sáng với best-ever rồi đi xem bóng đá. Tuy thua lớp Tin nhưng mà lâu lắm mới có dịp hò hét sướng mồm :D . Xem xong lại đi shopping với best-ever đến tận chiều mớis về. Yêu ngày chủ nhật :*

Hự hà, hự hà, đá xong mệt quá về ngủ cả buổi chiều, tối nay phải học cả Hóa lẫn Văn để mai kiểm tra, khốn khổ :((

tự nhiên nghĩ rằng bạn Biên nên đi luyện giọng =))

một ngày như suck, mk, bịt mìn. Chính xác là mọi chuyện đều okie từ sáng đến 7h15 tối, đâm cái cụp, mình ko sai, bị ăn chửi oan ức, ứa chế từ nãy, giọt nước làm chàn li, bật lại, thế rồi sô sát vớ vẩn, mk

hehe , hôm nay sucks thật :))
đã ko ghi được bàn thì chớ , lại còn bong gân , đau wa hixxx...

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
một ngày như suck, mk, bịt mìn. Chính xác là mọi chuyện đều okie từ sáng đến 7h15 tối, đâm cái cụp, mình ko sai, bị ăn chửi oan ức, ứa chế từ nãy, giọt nước làm chàn li, bật lại, thế rồi sô sát vớ vẩn, mk
Thế có choảng nhau ko,thắng hay thua

Lê Minh Quân đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
Thế có choảng nhau ko,thắng hay thua
Chẹp,nói thêm với nhóc Hà là em vít sai chính tả nhá!!!:D
Tràn ly chứ ko phải chàn li đâu ;) b-)

Chẹp,đi đường mà có làm sao thì bất kể mình đúng hay sai nhưng nếu mình nhỏ hơn thì bao h cũng bị chửi này chửi nọ!Chửi vì nó đâm phải mình,chửi vì mình ko tránh để bị nó đâm phải,chửi vì...nếu ko chửi thì nó ko chịu được! 8-} [-( /:)

Mà đi xe đạp còn đỡ,nếu em đi xe máy (như chị :p) thì dẫu em có đi đúng thì nó vẫn có cớ để chửi...câu quen thuộc là "đã đến tuổi chưa mà đi xe máy?Mẹ con đ*!......." ===>bó tay!Ngoan thì còn nhịn được,nhiều khi nó đã đi sai mà còn ngoác mồm ra chửi nhiều hơn cả chó sủa thì phải bật lại thôi,nhịn thế đếch nào được!!!!!!!!b-) ===>nó chửi mình mười,mình chỉ cần văng lại 1 câu rùi tếch luôn==>tẽn tò :))

Đìu hay ho nhất của ngày hôm nay là được mama gửi cho cả đống tiền...Sướng còn chưa hết thì đã phải bỏ gần 2 lít ra để sửa cái xe..Mai còn phải đi nhuộm lại tóc nữa chứ!Shit vật!!!!!!!

Ngoài ra còn cả việc thừa xăng,thừa cơm để đi lượn tứ tung nữa chứ===>mệt vật :))

Quên,hôm nay cũng vừa cho 1 thằng vào danh sách "người yêu" của mình ==>sướng nhé Sục :))

điều oai oái..nhất hôm nay là phải học 40 trang lận mà giờ này vẫn chưa thèm động đến . 8-} :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Điều hay ho nhất hôm nay ấy à? Sáng vừa mở mắt thì bịch một phát rơi từ trên giường xuống đất, đè cả vào con cún, cả nhà được một phen giật mình. Hai phút sau thì đá chân vào cửa, mười phút sau được ông bà bô cho một bài vì tội đứng trước gương lâu la, đến trường thì phát hiện ra mình còn cả đống bài chưa làm. Hôm nay hay ho lém!

Sáng nay đáng lẽ phải đi tập bóng đá với mí bạn nữ thế mà lại ngủ wên mất :D bây h đang ngồi chờ bọn nó kéo đến nhà mình chửi mắng :-s

Chiều nay chắc phải nghe thầy Liêm hat rap , vì trận thua hôm qua mất !!!!!! Ôi roài oai sao mà khổ thế !!!!!!!

Nguyễn Đức Long đã viết:
Chiều nay chắc phải nghe thầy Liêm hat rap , vì trận thua hôm qua mất !!!!!! Ôi roài oai sao mà khổ thế !!!!!!!
Thật à,tiết mấy để tao còn lên nghe(bảo thây hát bài mày gửi cho tao í)

Cho tớ nghe với

điều hay ho nhất hôm qua là đôngf chí vẫn được goi điện cho mình chứ ko phải bị cắt điện thoại hehe
còn hôm nay thì chưa thấy có gì hay lắm có gì nói sau

Bùi Trung Hiếu đã viết:
điều hay ho nhất hôm qua là đôngf chí vẫn được goi điện cho mình chứ ko phải bị cắt điện thoại hehe
còn hôm nay thì chưa thấy có gì hay lắm có gì nói sau
Thằng này suốt ngày bám đít con Trinh chán thế,mất cả chí khí đàn ông [-x

Đúng thế thằng đàn bà:))

Back
Bên trên