::. Nhật kí ngày - Chào năm học mới ^.^ .::

Re: Điều hay ho nhất hôm nay là gì?

điều hay ho nhất hôm nay là vẫn phải học 3 tiết đầu , hic !

Hay nhất hôm nay là được nghỉ tiết Hóa(căn bản hôm nay Hóa kiểm tra vở BTVN,mà mình thì...:D)

hêhh! khổ thân!!!các bạn ca sáng!!!!!!!!ca chiều được nghỉ nằm fe ở nàh :))

Bất công của XH, nhưng ko sao, đi học 3 tiết cũng vui lắm, ko sợ mất nhiều bài, ko sợ học bù lắm:x

điều hay ho nhất là hôm nay đánh bóng rổ với mấy ông ở sân sau trường đến tận giờ này :))

Điều hay ho nhất hum nay là đã làm xong hết bt hóa để nhờ thằng bạn nộp hộ ( mình bùng mà :D ), nhưng ko hiểu nghĩ gì trong đầu mà cầm luôn quyển vở về nhà -> ngu ko chịu.

Chẹp,điều hay ho nhất của ngày hôm nay là ko tài nào nhớ được lúc đi về ngày thứ 4 có những chuyện gì (mặc dù hôm đấy mình vít là lúc đi về là lúc hay ho nhất trong ngày)===>suốt cả tối nay ngồi nghĩ mà ko tài nào nhớ ra cái quỉ gì cả==>đầu với chả óc!!!!!!!!!!!

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Chẹp,điều hay ho nhất của ngày hôm nay là ko tài nào nhớ được lúc đi về ngày thứ 4 có những chuyện gì (mặc dù hôm đấy mình vít là lúc đi về là lúc hay ho nhất trong ngày)===>suốt cả tối nay ngồi nghĩ mà ko tài nào nhớ ra cái quỉ gì cả==>đầu với chả óc!!!!!!!!!!!
Câu bài nói thẳng ra cứ ngụy biện !!!!!!!!

Cả hội này chỉ được cái câu bài là giỏi!

Vâng, thế ông Thái ko câu chắc.

Điều hay ho nhất là hôm nay mình đã làm gần xong chuyên đề. Giờ chỉ còn đợi đến T2 để chiếu nữa thôi.

về trường cũ!!!!!!!!!!!!!!!!!gặp lại thầy cô giáo cũ, bạn bè cũ!!!!thật alf vui!!!!!!!

Hay ho nhất hôm nay là đi thăm cô giáo xong, cùng bọn bạn ra hồ Trúc bạch ăn phở rán với lại phở cuốn, xào, ngon vãi , ngon quá, lại vui nữa chứ, sướng thật :))

Haha thế có biết ai chỉ chỗ cho các bạn đi ăn mà ngon dc thế ko????Hi`hi`

Ừa, heo chỉ chỗ :D

thì cũng về trường cũ , gặp bạn cũ , nói chung là mất cả một ngày ----> mệt mỏi, nhưng mờ vui , nhìn bạn cũ đứa nào cũng khác , hình như chỉ có mỗi mình là chả thay đổi gi cả

hình như là mod thì phải đã viết:
Hay nhất hôm nay là được nghỉ tiết Hóa(căn bản hôm nay Hóa kiểm tra vở BTVN,mà mình thì...)
giời ơi nhắc đến chuyện này mới nhớ
hôm qua kt vở bt Hóa , mình dek làm 10 bài (mỗi bài thiếu trừ 1 điểm )---> trừ 10 điểm ----> được bao nhiu điểm thì mọi người cũng rõ
thế mới đau iem chứ
mà bất công ở chỗ có đến chục thằng bùng + vài ba thằng ở lớp không nộp thì chả sao , mình thật thà quá đâm ra lại lỗ chổng vó

Nguyễn Đức Long đã viết:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Câu bài nói thẳng ra cứ ngụy biện !!!!!!!!
Ranh con,ăn nói cho nó cẩn thận đấy!!!Chị dễ tính nhưng ko phải muốn nói gì thì nói đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!

Được nghe piano từ 1 đứa!

điều hay ho nhất hôm nay, chuối củ, đau đầu vì thằng bạn, mà chưa tìm ra cách giải quyết, như hâm

Back
Bên trên