....::Nhật kí 2 người bạn thân.... Only Minh Thu và Hà My::...

Nguyễn Hà My
(hat_tieu)

Thu ơi tao có rất nhiều việc muốn nói với mày... Tao và mày đã từng viết nhật kí chung... Bây h mỗi người một nơi... Nhưng tao vẫn muốn viết nhật kí nữa... Vì tao và mày đều có vô vàn chuyện để nói... Có những điều tao muốn nói với mày lắm lắm, nhưng đều không có cơ hội để nói... Bây h thì nói vào đây nhé Thu yêu :x

Các bạn khác đừng câu nhé, đây là nhật kí của riêng hai chúng mình thôi...

Vì là lập một topic, nên có những kí hiệu riêng, tao sẽ nói riêng với mày sau nhé... Bằng những dẫn chứng cụ thể :)) hiểu cho tao...

cho hỏi cái em ơi
trong ava của em MY có 2 ng`
bạn gái đwngs bên phải có phải học PHAN ĐÌNH PHÙNG ko zay,
sozi vì vào private rôm :p

Nhìn áo là biết thôi chị, bạn đấy tên Thu học Phan Đình Phùng :))

Bạn từ hồi cấp II. H 2 trường khác nhau, nhớ nó lắm lắm ý...

vậy nạ đó ko vào đây huh
tức là em này cùng tuổi với em ha
chị cũng có 1 đứa bạn giống zay lắm cũng PDP nhưng ko tên là THU
hi nhận nhầm :p

My ơi , thương chị quá :D dạo này bà chị lắm chuyện tình cảm nhỉ :( cố gắng vượt qua mọi chuyện nhé :D em luôn bên chị đấy .... :*

Ngày 20...
Piggie...!!
Hôm nay tao đọc lại cuốn nhật kí đầu tiên, thằng mà cả tao lẫn mày cùng cảm nắng đúng lúc :)) ngộ thật. Nếu không phải vì hồi đó nó cũng nổi thì còn lâu tao với mày mới thích :)) thằng ngu, đến năm lớp 9 tao không ưa nổi cái mặt câng câng của nó, và thằng khốn đó, thông minh đi xuống mà mất dạy về khoản xxx lại càng tăng lên... Con trai!
Bọn con trai thằng nào cũng thế hả :(( với mày bọn con trai chỉ giống như những con gián, thậm chí chẳng bằng, không thằng nào thoát khỏi móng vuốt của mày :)) đanh đá thế em.
Hồi đầu tao ghét mày vì trên đời lần đầu tao thấy con gái lại đáo để và đanh đá thế, nhưng lại rất thông minh, học lại rất giỏi ;;) nhưng sau này thì mày biết đấy, mày thành bạn thân tao, một cũng mày, mà hai cũng mày... yêu mày ghê nhờ nhờ :))

Hôm nay tồi tệ ghê, tao ngồi học mà tâm hồn trên mây, chỉ ngồi mà vẽ bậy với nghĩ bậy :))
Tao đá Ka rồi mày ạ, hứng chí thì đã, đằng nào cũng chả yêu nó, mà tao bày vẽ quay lại với nó, rồi chỉ thêm khổ cho tao, nên tao đã đá... nó không chặn tao lại, không gọi tao, cũng chẳng nói câu nào, tao quay đi và đi thẳng, không nhìn lại... ngay từ lúc nói quay lại đã biết kết cục này sẽ xảy ra... tao bình tĩnh thật đấy!
Chúc cho mày và mẹ mày sẽ trung hòa bớt đi...

Back
Bên trên