NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em ơi, em cố mà xin về đi. Tao hứa với mày la trong năm nay sẽ sang chơi với mày nếu hè này mày về VN với tao còn không thì tao để năm sau tao mới sang chỗ mày, hehehehehe... đùa thôi, chứ năm sau tao sẽ cố gắng nghỉ 1 tuần là sang!
Lớp mình có ai đi Made in 12 kô? tao thì tao cũng đoàn là lớp mình kô làm gì đóng góp rồi nhưng làm khán giả thì phải có vài đứa chứ hả.
Thôi, chúng mày bây giờ ló mà đâm đầu vào học đi! Thi cho tốt nhé!

Hêhê Ánh ỉn sang Đức chơi à????? hè năm sau tao đang định sang Anh học tiếng anh
Hôm nay vừa thi thử song khó vãi ***đứa nào thích xem đề thì tao upload lên cho mà làm thử

heheh tuyên bố với chúng mày quả Yr Book chúng nó ghi ngay 1 câu " lớp F2 còn đang là 1 bí ẩn" + 3 cái ảnh xấu xí, hết! Ts chúng nó chứ!
Ỉn ơi tình hình có khi tao chẳng lo được cái vụ đi chơi đâu vì từ bây giờ đến giữa tháng 7 là học ôn thi, có đi đâu thì cũng phải đầu tháng 8 mới sắp xếp được.
Lâu lắm rồi ko vào câu bài nhỉ? Lớp mình năm nay được 10 học sinh giỏi đấy. Ts con chó Mai, ghét nó thế ko biết, càng ngày càng ghét! Điệu kinh khủng, đã thế lại còn giỏi chửi nhau với mấy thằng Tú + D.K, tao ngồi cạnh đau hết cả đầu, như con điên í! Bây giờ tao thấy con Mai còn đáng ghét hơn cả con ML chúng mày ạ!
Thôi cố chịu đựng, sắp hết năm học rồi, tuần sau nghỉ ở nhà rồi!

Hè hè... tao mà về sớm thì trong lúc chúng mày đi tao lo đăng kí tour và lo chuyến đi cho. Tao không ngại làm hết nhưng việc xin bố mẹ và đóng tiền thì chúng mày làm ơn tự giác hơn các lần trước nhé! Tao chỉ cần biết là chúng mày có bao nhiêu tiền tất cả? bao nhiêu đứa đi? thích đi đâu? bao nhiêu ngày? và mọi việc tiền nong là phải nhanh gọn!
Chứ còn để đến đầu tháng 8 thì tao sang bên này mất rồi mà lúc đấy đứa nọ lo du học đứa kia lo vào đại học... khó tập trung lắm!
Chúng mày cứ bàn cụ thể đi nhé!

Tao đây ,con Mai mà bọn mày ghét,phải cố chịu đựng cũng lên đây rồi !Tao nhờ qua Thu Vân để nói với bon mày đây(xin lỗi tao là ng[]ì lịch sự không chửi bậy).NP không đ][cj điệu như Mai lên ghen hả .Tao thấy bon mày cứ nói ng][ì khác mà chẳng nhìn lại mình xem.Cả quyển YB của khối có sự cộng tác của bạn NP(ở cuối quyển) mà cũng chỉ có mấy dòng như vậy mà không thấy ng[]ngj à.Lại còn rất nhiều truyện khác nữa bọn mày thử xem bạn bè với nhau mà cứ nói xấu như thế thì hay nhỉ?Tao thấy bọn lớp khác nó quý mến quan tâm đến nhau mà tao thèm (trong khi đó bọn mày chỉ ngồi đấy mà chế giễu mà nói xấu.Tao rất buồnvif lớp mình đó.Tao rất muốn chơi tốt với bọn mày nhưng tao không muốn chơi xing rồi lại nói xấu nhau.Thực siwj nhiều khi tao còn thấy quý Mai Linh hơn bọn mày .Bye

sai chính tả nhé nên ghen chứ ko fai lên ghen yêu cầu về học lại ngữ fap
mà í hcij mai cũng là lạ sao í nhỉ heee bọn mày là những đứa nào í nhỉ bậy quá
nhưng con nf viết thế là sai rồi nó điệu thì tất nhiên đứa nào chẳng ghét nhưng mày ko nghĩ là ko có sự điệu của nó thì còn gì là lớp mình nữa
nói thì nên suy nghĩ chứ \tao cũng nói xấu ko ít nhưng tao cũng chẳng căm thù đứa nào như mày
thôi tóm lại là có nói thì nói nhỏ nhỏ thôi
mà các bạn buồn cười cứ lôi ml ra mà làm chuẩn mực vây quảe này bạn ml lên thì ối đứa chết đấy
ah quên còn nếu bạn mai muón đc sự quan tâm í thì chuyển snag lớp kia mà học
nói chung là có quan tâm hay ko quan tâm thì cũng ko thể hiện ra đc
thế thôi nhỉ viết nữa lại bị chửi
cũng giống mai ne: bye

Mai Ỉn à, làm gì mà bức xúc vậy!... ừ nhưng kể ra nếu là tao thì tao cũng sẽ mắng cho NgP một trận. Công nhận nó làm thế không hay tí nào nhưng mày biết cái tật của lớp mình mà.... thích nói xấu!
Tao thì từ trước đến giờ là đứa không thích đi so sánh tình cảm nên việc mày so lớp mình với lớp khác tao thấy cũng chẳng đúng. Người ta có câu phải đắp trong chăn mới biết chăn có giận!... có điều giận lớp mình hơi to nhỉ??? :-/
Tao đã từng và vẫn đang đi buôn chuyện xấu linh tinh và tao biết chắc rằng mình đã từng bị nói xấu nhiều... bởi vì tao biết mình là một đứa đã từng học ở F2 ;) Không :argue: :argue: Không thành :x .
Mà sao Mai không đăng kí cái nick vào đây nói xấu NgP cho bõ tức... hehehehe... :biggrin: , chia rẽ tình cảm của chúng mày để tao được trở thành người bạn tốt nhất trong lớp F2!!! 0:)

Thôi nhé, bọn lớp mình bây giờ đừng nói xấu nhau nữa, cả ML nữa, thế có phải vui không? Nhưng thực ra nói nhau xong vẫn nói chuyện với nhau vẫn chơi với nhau như thường mà, chỉ là nói ra cho có thêm chuyện để buôn thôi đúng không? Bọn lớp mình có để ý cái gì đâu.

Eo ơi vui quá, hôm nay Vân nhận được trả lời possitif của trường Pháp rồi đấy, bây giờ phải tu chí học hành, chắc lâu mới gặp lại các bạn trên này .

Mai đăng kí nick rồi nhưng mới nên chưa có chức năng viết bài .

Tao việc quái gì phải ghen vì ko điệu = em Mai cơ chứ! hehehe Hồi đầu tao đâu có ghét nó, còn quý nó là khác nhưng mà càng ngày nó càng điên, góp ý nó cũng chẳng hiểu la tao nói gì, công nhận chuyện mấy thằng con trai trêu nó là sai thật thấy nó cũng khổ thật nhưng thà nó cứ im đi mọi người còn bênh cho, nó lại cứ cãi lại theo, mà nhiều lúc mấy thằng kia chẳng làm gì nó, nó cũng cứ nói kháy chúng nó, tao ngồi cạnh nghe chúng nó cãi nhau nhức đầu lắm, bố ai mà chịu được. Mà nhiều lúc việc chẳng liên quan đến nó, nó cứ thích tò mò tham gia. Tao ghét nhất đứa nào tính hay tò mò, bài văn của tao đi học thêm, thằng Ngọc Khánh nó đưa cho tao, con Mai chạy ra giật lấy cứ ầm ĩ lên bài gì đấy! Thật ra thì hỏi han cũng ko sao đâu nhưng mà lúc tao bảo ko phải bài của nó thì thôi chư, lại cứ giật lấy giật để để xem.
Year book thì kệ cha nhà nó, ai thích làm thì tự đi mà làm. Mai thích thì Mai đi mà làm, đi mà kêu gọi, đã ko làm rồi thì đừng kêu, tao chỉ làm được thế thôi, hehehe.
Nói thế chứ ghét thì cứ ghét thôi, chứ đến lúc ko gặp nhau nữa thì tao cũng chẳng ghét đứa nào, vì kể ra con Mai cũng có nhiều cái tốt đáng cho tao học tập mà. Mà hình như tao thấy bạn Mai nhà mình đáng ra là phải sang F1 mà học đấy nhể?
Nào thì tao cũng :BYE :))

P/s: Tao cũng biết là con Mai hay vào đây đọc mà :D ! Cả bạn Tâm đỉ nữa, nhưng mà chẳng thấy post bài bao giờ thì phải. Đấy hòa đồng với lớp là phải lên post bài như bạn Hiền, Ta Vân với MP với tao thế này chứ :))

Việc gì phải thế, phải nói xấu công khai chứ :)) heheh thế hỏi khí ko phải người ko vào đây là bạn nào thế hả bạn "Mèo" hehehhehhe

Lâm ạ, tao nói thật, mày đúng là leng keng ngoại hạng. Thằng này hâm nặng rồi!

hi`hi`hi`....lâu không lên mà bao nhiêu vấn đề hay ho thế này...Các bạn là cứ thích cãi nhau thôi,,.Phải yêu chuộng hòa bình chứ,,,thực ra thì còn có mỗi mấy ngày nữa thôi...Em Mai thì công nhận cũng điệu quá đi...Nhưng mà kể ra thì cũng tội tại hình như là cái thói quen của nó rồi...Nó còn chẳng biết nó điệu ở chỗ nào thì làm sao mà sửa được..Còn NP thì cũng nên nói thẳng với bạn..chơi cãi nhau tay đôi luôn chứ cãi nhau trên 4r tốn diện tích quá...Để chỗ tao còn tán bạn Đức chứ,. Đấy chuyện chỉ có vậy thôi,,,Cố gắng mà hòa giải đê.....:))

Trời ơi, chuyện có gì là to tát đâu. Từ trước đến giờ thì Mai cũng biết thừa là hội nó hay nói xấu mày vì tội điệu (cả trước mặt lẫn sau lưng). Chẳng qua lên mạng thấy NgP nó cứ oang oang lên thì tức... phải tao thì tao cũng tức và sẽ lấy thịt đè chết con bé...:D Còn tao nghĩ có làm bạn hay không thì tùy chúng mày nhưng cái chuyện này kô xứng đáng để mà 2 đứa mặt nặng mày nhẹ với nhau làm gì, hỏng cả không khí lớp ra nhé!
Em Vân với thằng Đức tán nhau thì ra chỗ khác nhé! ... tán ở đây tao ghen chết đi được ý... heheheheheh =))
À hôm này là sn DA đấy... kô biết nó có làm gì không? Tao đã gửi e-card cho nó nhưng sợ nó bận ''học'' không đi check mail. Đứa nào đến lớp gặp nó thì bảo tao chúc mừng sinh nhật nó nhé!
Ngoài ra, nhờ em NgP hỏi cô Nga hộ tao về vụ bằng với học bạ tiếng PHáp thế nào mà chẳng thấy tăm hơi gì!... Thôi thì bây giờ nhờ cả lớp luôn, đứa nào làm ơn nhớ mà hỏi cô hộ tao về học bạ tiếng Pháp nhé! Hoặc không xin email của cô cho tao nhờ!
Cảm ơn chúng mày nhìu nhìu....

Khiếp, các quí cô quả là kiên nhẫn á, tôi chưa kịp đọc một chữ nào đã muốn chạy rồi. Và tôi chạy thật đây. Viết ngắn thôi !!!!!!!!!!!!

HM giới thiệu cho tao cái topic kia... làm tao nổi hứng phải viết 2 bài dài loằng ngoằng lê thê... chắc mấy đứa lớp khác đọc xong sẽ có thêm kết luận là dân F2 mắc bệnh nói nhiều, căn bênh kéo tụt sự phát triển của xã hội... hehehehe... đứa nào mà bị mang tiếng lây thì đừng trách tao nhé! :D
Nói thế thôi chứ tao thấy hội nó nói cũng đúng... lớp mình không có sự nhiệt tình của tuổi trẻ, điều này chẳng hay ho gì, chẳng có gì đáng tự hào...
Thôi, cái gì cũng kết thúc. 3 năm học thì đến hôm qua cũng bế giảng rồi.... Cầu chúc cho chúng mày học tốt, thi tốt!!!

Con Ỉn làm sao mà có bằng được mà đòi bằng, cô còn chưa thèm làm học bạ, nếu mày ko học lớp 12 thì cũng cóc có học bạ song ngữ đâu em ạ :p Thôi coi như tiếng Pháp của mày ra đi ko bằng cấp rồi.... chia buồn. Chuyện em Mai nói làm quái giè, hôm trước tao làm lưu bút bảo nó viết nó còn kiêu, tinh vi ko thèm viết mà cũng cóc thèm trả lời tao cơ mà. Kệ cha nhà nó, tao cũng cóc cần.
Sắp thi tốt nghiệp rồi, cả lớp mình ngồi cùng 1 phòng đấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên