Nhầm chỉ một từ

Có gì mà không dám nói, anh rất trong sáng nên chỗ bất ngờ mà anh hôn cô ấy là chỉ hôn vào tay thôi, các cô các cậu toàn nghị bậy thôi

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nói ra thì mọi người lại bảo em không trong sáng, với lại nhỡ các chú ấy đi thực hành với các cô gái khác, mà chỗ bất ngờ lại không trùng với cô gái của em thì lại khổ thân các chú ấy ra

Được cám ơn sao lại sợ khổ thân?

Thì em đã nói là con gái có giống nhau đâu, em thì được cám ơn, còn các chú em khác thì... biết đâu đấy

Bui Ngoc Dung đã viết:
Có gì mà không dám nói, anh rất trong sáng nên chỗ bất ngờ mà anh hôn cô ấy là chỉ hôn vào tay thôi, các cô các cậu toàn nghị bậy thôi

..... hôn tay sưng mồm là sao hả anh...... chắc anh Dung được cảm ơn bằng những đường cơ bản phác thảo trên mặt ... :)) ... hôn xong được cả 1 bức tranh trắng hồng tự nhiên ... sướng thế còn gì .... :)) ... b-)

Thì đấy, anh trong sáng nên chỉ hôn vào tay cô ấy thôi, thế mà cô ấy còn cảm ơn bằng những đường cơ bản trên mặt, đúng là các cô gái bây giờ bậy quá [-x

Anh Dũng ơi :)) Anh mà trong sáng thì người khác tu thành chính quả hết uh :)) :)) 8-}

Đấy là tại các chú cứ nghĩ xấu về anh đấy chứ, anh tu thành chính quả từ lâu rồi

Em Dũng mà thành chính quả khéo nam thanh niên Việt Nam tranh nhau đi tu :))

.... em nghĩ mấy hôm nữa thì các chùa ở VN quá tải vì anh DUng mất ......:)) ......b-)

Hơ, mình có làm gì nên tội đâu mà tất cả đều lao vào tấn công mình thế nhỉ, thấy anh tu thành chính quả rồi nên mọi người ngăn cản à [-x

Tại vì Em trong sáng quá nên mọi người mới xúm xít vào học tập thôi, ý tốt mà :))

Back
Bên trên