Nhạc nhảy

Trần Hoàng Vân
(vicep)

Lộn xộn quá, từ giờ up nhạc thì mọi người làm ơn up vào hết topic này nhé, sau này còn dễ tìm lại

Chỉnh sửa lần cuối:
tiếp series của anh Hùng

Tặng mọi người một vài bản nhạc Dance Sport nghe tạm b-)

Viennese Waltz - A Donde Voy

Dancelife -Lady Lay Down - Slow Waltz

Tango for Two

O Sole Mio - Tango

Vous Permettez - Tango

Viennese Waltz - The Second Waltz(Klaus Hallen)

Vienneses Waltz - Bella Sdraia E Sola (Dancelife)

Cha cha - BTMP

Jive(Dancelife) - Daddy Cool

Mọi người thích thì có thể vào đây nghe và download về:
http://www.esnips.com/web/vaio

Hẹn gặp lại HDC trong một ngày gần nhất :x

----------

Tặng mọi người một bản Rumba lấy tinh thần cho buổi học sắp tới :x

Rumba - Track33

----------

Hình như phải đăng kí rồi sign in mới load đc nhạc của anh Hùng thì phải. còn ko thì nó ko hiện down load

----------

nhạc của em Lan cũng chẳng down đc. chán đời i-)

----------

Lan ơi gửi vào hòm thư HDC đi em :x chị save as cái link của em về đc 1KB :D:D:D chả có nhạc nhẽo gì cả. hình như tài khoản của em phải đặt public hay thế nào đó thì mọi ng mới load đc nhạc từ đó về

Chỉnh sửa lần cuối:
Ớ, làm sao thế chứ ạ. Có người vẫn load tốt mà? :-s

----------

Em chỉ cần click phát nó mở Windows Media Player lun á!!! :-ss

----------

Em chỉ cần double click phát, nó mở Windows Media Player lun á!!! :-ss

chị double click thì nó hiện ra "Forbidden

You don't have permission to access /sweetzea/music/16 Klaus Hallen - Strangers In The Night RB26.mp3 on this server."

save as thì đc 0KB :-s

down bằng gigaget thì nó bảo :
2007/06/14 22:14:54 Error in searching alternative resources, and try again after a short time
:((
mọi người ai có up nhạc thì up link nào có download ý ạh

Em cũng chả down được:D Mà cái email của HDC die lâu rồi mà chị???? Em sign in mãi mà không được:(:( Phí bnhiêu nhạc hay ho, mất công mọi người (nhầt là chị Vân gửi)

Lần trước chị vào vẫn ngon mà? :-s Để chị về nhà thử lại nhé :)

em đang tìm nhạc Argentine tango, chị Vân có bài nào post lên nhé

Argentine Tango có bài Libertango hay lắm :x chị Hạnh dùng mấy cái P2P software mà down :D e toàn dùng software nên k có link share đc :">

Có mấy bài nghe được được phết, tặng bạn

http://www.esnips.com/web/lovesongilike

Mọi người chịu khó reg một cái account để download nhé, free 5Gb cơ mà, lúc up nhạc lên không để ý là bọn esnips này quy định như vậy, giờ up lên nhiều quá rùi ngại chuyển sang host khác quá
Thanks anh Hùng, em quên mất ko nói, em thích nghe Tango kiểu Tango Nuevo (như kiểu bọn Gotan Project ấy), ko biết có ai biết bài nào hay hay ko.

Nhạc Argentine Tango kiểu classic mà mới thì có bài Assassin Tango cũng hay, bài này có trong Mr and Mrs Smith (nhưng mà nhảy trong phim đấy thì quá chán)
http://youtube.com/watch?v=ajpBS4q-ON8

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe các bạn thông cảm tớ chả biết AT là thế nào hết :)) nhạc tango như thế nào thì là AT ạ?

Em Hạnh: chị tưởng có lần em kể là em nhiều AT lắm cơ mà?
chị Lan thích argentine tango thì hôm nào em gửi cho. Nhà em 1 đống

à mấy em mới hình như ko biết cái hòm thư HDC nhỉ, [email protected], pwd xxxxxx, ai check lại xem có còn nhạc nhẽo gì trong đấy ko hay mất tiêu hết rồi?

bài em viết từ thuở nào thuở nào mà chị Vân vẫn nhớ, giỏi thật. Em nhiều nhạc AT nhưng mà vẫn tham =)), với cả hiện giờ em đang ngâm kíu (nghe chứ ko phải nhảy) nhạc AT mới (tango nuevo) nên cứ hỏi xem có ai có gì hay ho thì share, đôi bên cùng có lợi nhỉ :D

hehe các bạn thông cảm tớ chả biết AT là thế nào hết nhạc tango như thế nào thì là AT ạ?
AT nó rất là free style nên có thể nhảy theo rất nhiều loại nhạc (kể cả alternative =)) ), nhưng mà theo em biết thì có 3 loại tango chính đi với các loại nhạc khác nhâu:
- traditional: nhạc chậm chậm, beat đều đều, giống ballroom tango => nhạc tango traditional, orchestra... hay như bài anh Hùng post
- waltz: nhảy tango trên nền nhạc waltz => nhạc giống hệt nhạc waltz
- milonga: nhảy kiểu fun, ngúng nguẩy 1 tí => nhảy trên nhạc alternative, electronic, ...

Hồi bé tớ có nghe 1 bài nhạc Dance hay lắm,ko biết tên chỉ nghe đc 1 câu trong đó là :let's talk about a man,we don't understand...kiếm hộ cái :)

Hơ hơ, ít nhất thì cũng google search lyric nó xem là bài gì, tác giả là ai chứ nhỉ. Việc đó cần gì phải nhờ đâu

nhạc Dance thì khó search lắm,mà cái kiểu lời bài hát thế kia cả trăm bài cũng có

Em vừa mới gửi vào hòm thư HDC 3 bài tango:
Masochism tango - nhạc vui vui, tượng hình, ko biết có thích hợp cho việc nhảy ko, nhưng nghe rất hay :D
Assassin Tango: traditional tango
Last Tango In Paris: bài này là classic cho dòng nhạc tango mới, nghe lạ tai và nhảy cũng rất vui

Back
Bên trên