Nhào zdo^!!!:D

Kẹt KOMDOM trong đấy là trong đâu hả Ngọc??? Mà hình như loại mấy trăm một cái dễ thủng lắm hay sao ấy :-? thấy bảo loại 80 000 bảo đảm hơn :D

Khiếp Hà toàn lấy của Lẩu ra xem hay sao mà bít rõ thế?

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Có loại 80.000 VND/1 cái cơ á, sao đắt thế :-O
Có loại 150.000 cơ thằng em ạ,mùi...sôcôla.
Chỉ tội thằng nào mua dùng xong xót tiền,rửa đi phơi để lần sau dùng tiếp:))

Đắt thế, nhưng mà thơm thế thì chẳng may kiến nó cắn thủng thì toi:))

Sang Sing với Malay thấy còn có nhiều hương vị hơn ở Việt Nam cơ :)) đúng là đa dạng

Uầy, vĩ đại vãi, mở mang kiến thức hẳn ra :))
Mấy loại 500VND mà đang dùng có thủng thì chết nhỉ :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Sang Sing với Malay thấy còn có nhiều hương vị hơn ở Việt Nam cơ :)) đúng là đa dạng
Ai da ,em Hà sang tận Malay buôn BCS cơ đấy.
Thế hay là em đã thử hết rồi ?Có...ngon kô?:)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
trùi ạ...cái box này bệnh hoạn quá...lại còn 1 đống các loại giá cả của condom nữa chứ
nghĩ lại thấy mình ngây thơ ,chưa nhìn thấy chư chưa nói là đi mua hay mặc nó vào ..héhé...như iem cứ 1 tá loại rẻ nhất chẳng may mà nó thủng thì..hì hì...quá vui mà ko phải lỗi tại mình...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cô các cậu chuyển chủ đề nhanh thật, anh có ý tốt là nói lên các tác dụng khác của bcs mà các cô các cậu lại lái nó sang vấn đề tế nhị này, quay lại đê

Chắc vị khoai là thông dụng nhất nên người ta mới gọi nó là..... nhỉ?

Bui Ngoc Dung đã viết:
Các cô các cậu chuyển chủ đề nhanh thật, anh có ý tốt là nói lên các tác dụng khác của bcs mà các cô các cậu lại lái nó sang vấn đề tế nhị này, quay lại đê
Anh buồn cười,để bọn nhóc nó mở mang tí:D

To anh QTDũng: đê ai mở mang kiến thức cơ??? Bọn em hay bọn em :-? xem lại đê :-?
Ai da ,em Hà sang tận Malay buôn BCS cơ đấy.
Thế hay là em đã thử hết rồi ?Có...ngon kô?
Em mà buôn cái đấy thì bây giờ em chả giàu to rồi ấy chứ, biết thế tậu vài cái rồi hôm dạ hội sắp tới buôn, ngu thật #-o

Trịnh Thanh Hà đã viết:
To anh QTDũng: đê ai mở mang kiến thức cơ??? Bọn em hay bọn em :-? xem lại đê :-?
khơ khơ,rận quá mất khôn,gõ linh ta linh tinh goài:))
Còn ai cần mở mang thì khi nào làm quả off bít ngay:-?

Back
Bên trên