Ngu*o*i` bo^' to^t'

:))
sao tự nhiên anh lại hỏi thế:))
hay là làm gì mờ ám rồi:))

hề hề
cái Ferarri Angel là của cô giúp việc nhà em
mấy cái Mercedes là của mấy ông cận vệ của em
giữa mấy cái Merc đó là em đang phóng đi như bay trên đường phố trên con "Phượng Hoàng Lửa" :))

:))
Lại thêm 1 chú nữa có ý rồi;;)
Mà Phượng hoàng lửa như tên fim TQ ý nhỉ;;)

:)) thì đúng là phim còn gì :)):)):))
cả nahf có ai để í cái quảng cáo xe máy gì gì mà kêu là mạnh hơn cả ô tô ko :-?, cái đấy mới oách :)):))

Xe máy Ducati 500cc khỏe hơn cái ô tô Bluebird của toyota là cái chắc:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Quách Trung Dũng đã viết:
mình đi xe ôm,mặc quần đùi:biggrin:==>Chắc kô phải chịu trách nhiệm chứ hả:))

..:)) .. không những thế anh Quách còn áo may ô rách, nón lưỡi trai ,đầu 3 cọng tóc nữa cơ các em ạ :)) ..=))

sao chị Big biết rõ thế:))
Hôm nọ nhìn thấy anh Quách nhà mình vẫn fong độ lắm:))
tuy xe ôm, mặc quần đùi nhưng may vẫn giữ trọn đựơc 1 số thứ:mrgreen: ví dụ như cái mũ đẹp:))
< mà hôm rồi có mang mũ ko nhể:-?>

Trần Bích Thủy đã viết:
..:)) .. không những thế anh Quách còn áo may ô rách, nón lưỡi trai ,đầu 3 cọng tóc nữa cơ các em ạ :)) ..=))
uồi,em Thủy làm cái j` mà kinh thế,hôm đấy mình mặc ngoài cái ác khoác cơ mà,sao em Thủy biết ở trong là may ô rách,thôi chết mie,em Thủy dùng kính thiên văn hở:eek::biggrin:

uồi,em Thủy làm cái j` mà kinh thế,hôm đấy mình mặc ngoài cái ác khoác cơ mà,sao em Thủy biết ở trong là may ô rách,thôi chết mie,em Thủy dùng kính thiên văn hở:eek::biggrin:
Mắt chị ấy có tia X chiếu xẹt qua cả áo quần, vào tới da thịt, ấy chết, thế thì còn ai dám gặp chị ấy, chị ấy cứ dòm.........:D:)):))

.. :biggrin: .. uầy anh Quách nhé .. rõ ràng hôm đấy em có thấy cái áo khoác nào đâu .. :)) ..thế hóa ra cái quần đùi anh mặc là anh xé từ cái áo khoác ra à .. :)) ..:)) .. công nhận nhà anh Quách nghèo nhất xóm .. :> .. :))

.. mà đùa chứ em dùng kính thiên văn thì quá anh Quách đang ngồi rung đùi trên sao Hỏa à .. :)) ..:))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lên xa thế:))
kính gì xịn thế chị Big;;)
bán đi chắc đủ tiền về VN đấy:)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
:eek:
nói thiệt đó
hình như bạn ấy học cùng trường(cùng lớp luôn :)>- )nhưng đến năm lớp 3 thì bạn ấy chuyển trường thì phải :-?
Chính xác nhưng mà năm lớp 5 tôi mới chuyển đi

Chậc,báo ngày mai đưa tin:một nạn nhân mới của tên Bánh Qui Heo-trang1...:))

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:

... báo gì đấy hả em Phương .. đừng bảo chị là báo Sức khỏe và gia đình nhé .. :)) ..=))

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Báo Hoa học trò cơ :)):)):)) lá cải kiêm cà chua :)):)):))
Phương đang định làm phóng viên tuần báo dưa khú ah ?????:)):)):))

Back
Bên trên