ngoáy mũi

Môi hoạt động đóng mở thường xuyên , bấm khuyên vừa đau lại bất tiện, vướng víu :">

Chị chịu thì em đi hỏi anh rể cho biết...

Em: Anh ơi! Em muốn hỏi!
Anh: Cái gì vậy cu?

Em:Thế sao lỗ mũi mọc lông bên trong, còn ...
Anh: Ai bảo em thế. Đốt thứ hai và ba kể từ móng tay đi vào, chỉ có ai yếu sinh lý mới không có, xem tay anh đầy đây này!

Em:Thế sao không phải ngón tay chảy nước mà lại là mũi hả anh?...
Anh: Vì tay mà chảy nước (máu) thì đau và phải băng bó, mà băng bó rồi sao ngoáy mũi được hả em?

Em:Cái lỗ mũi ngoáy mãi chẳng to ra phân nào, còn....
Anh: Sao không to? Cái lỗ mũi và cái ấy cùng chất liệu, cùng tính chất, cùng giãn ra khi có lực tác dụng, lỗ mũi em bé tẹo mà ngón nào của em cũng to hơn cả! Không co giãn thì em đút nó vào kiểu gì?

Em: Khi không dùng ngón tay, người ta sẽ dùng bông để ngoáy tai, tăm để xỉa răng... Thế có bông dùng để ngoáy mũi không hả anh?
Anh: Dĩ nhiên là có, để giữ gìn vệ sinh ấy mà! Nhưng biết lúc nào ngứa mũi mà mang theo bông hả em, lấy tay ngoáy vừa đỡ đau, vừa sướng!!!

Em: Thế lúc làm chuyện ấy, thì anh chị sinh em bé, còn khi ngoáy mũi thì có thấy gì đâu?...
Anh: Có cứt mũi rơi ra thôi em à! He He...
Đây cũng là điểm khác biệt! Nếu giống nhau hết thì người ta làm chuyện đó làm gì nữa! Thôi, lớn lên rồi em sẽ hiểu...
Em: Vầng, em đi giải thích lại cho chị biết đây! Anh rể tài quá ha!

$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ FUNNY %%%%%%%%%%%%%%5

Chỉnh sửa lần cuối:
Em: Thế lúc làm chuyện ấy, thì anh chị sinh em bé, còn ngoáy mũi thì có sinh ra cái gì đâu...
Anh: Đây là điểm khác biệt! Nếu giống nhau hết thì người ta làm chuyện ấy làm gì nữa! Thôi, lớn lên rồi em sẽ hiểu...

Ngoáy mũi thì ta được Cứt mũi.

Chỉnh sửa lần cuối:
ngoáy xong tay bẩn - vì lỗ mũi bẩn
Lần đầu ngoáy có thể chảy máu mũi
Ngoáy mũi nhiều có thể thành trư 8 giới
Nhiều ng ngoáy mũi chán quay ra mút ngón tay

Nếu thọc tay mạnh quá thì hay chảy máu mũi.
Mũi khô thì nên mút tay trước khi ngoáy mũi.
Ngoáy mũi lâu quá cũng không tốt vì dễ nhiễm trùng mũi.
(cái này là kiến thức phổ thông nhé)

Chỉnh sửa lần cuối:
Có 1 điều lạ là ngoáy mũi ko bao h dùng ngón tay cái , e nghĩ mãi mà ko hiểu??:-?

Uhm , thế mà trước h e vẫn mu muội nghĩ là thể tích càng lớn thì bề mặt tiếp xúc càng nhiều thì tốt hơn :D

Sao a QUang phải xóa bài đi thế nhỉ??:">. Nhìn thế tò mò we' ~.~

từ hồi có bài này mình hay ngoáy mũi quá chep. chep. ...
tại sao mũi lại có 2 lỗ còn ... nhỉ

ngoáy lỗ mũi với ngoáy lỗ tai có gi khác nhau kô nhỉ

:">

lỗ mũi to hơn lỗ tai nhỏ hơn :">

lỗ mũi phải dùng ngón tay lỗ tai thì phải dùng tăm nhỏ :">

hai cái này mà đổi cho nhau là mất hết cảm giác :">

Hôm nay bận quá, ko vào đây giao lưu đc :-s
Mai lại phải dậy sớm mới khổ =((

Back
Bên trên