Nga hay Ucraina hay Balan?

Con gái nước nào xinh hơn?

• Nga

Số phiếu: 6 40.0%
  • Ucraina

Số phiếu: 4 26.7%
  • Balan

Số phiếu: 5 33.3%

• Số lượng người bầu chọn
    15
Anh Quốc vĩ đại thế =D>
chắc sắp cưới chị VNese nìu hử?

Công nhận VN vẫn là nhất, nhưng mà cứ thấy mấy em người mẫu ở VN mặt cứ vênh lên, đôi lúc nghĩ bụng - để mấy em Nga - Ucraina sang đây chơi thì chúng mày có mà ế chỏng chơ :D

@ Trân: hi`, nếu được như em nói thì tốt quá. :D
@ anh Thành: :D bọn ng mẫu hay mấy con xinh xinh của U sang VN thì đúng là mệt cho mấy em ng mẫu VN rồi... :p nhưng mà riết cũng chán thôi. :p

Lưu Công Thành đã viết:
Công nhận VN vẫn là nhất, nhưng mà cứ thấy mấy em người mẫu ở VN mặt cứ vênh lên, đôi lúc nghĩ bụng - để mấy em Nga - Ucraina sang đây chơi thì chúng mày có mà ế chỏng chơ :D

.. em nghe thấy cái tên Ukraina mà sao toàn hình dung ra xấu chứ chẳng thấy đẹp gì cả anh Thành ạ ..:D:biggrin: ... nói chung em nghĩ con gái Nga xinh lắm .. điển hình là ngay nhà em đang ở có 1 con bé Nga ... xinh dã man :| ... em không thể nào tưởng tưởng được ... :| ... nên em nghĩ gái Nga xinh nhất trong 3 nước .. :D ..

( nhưng mà bây h ở Nga chém giết nhau kinh lắm anh ạ .. :-& .. )

Trần Bích Thủy đã viết:
.. em nghe thấy cái tên Ukraina mà sao toàn hình dung ra xấu chứ chẳng thấy đẹp gì cả anh Thành ạ ..:D:biggrin: ... nói chung em nghĩ con gái Nga xinh lắm .. điển hình là ngay nhà em đang ở có 1 con bé Nga ... xinh dã man :| ... em không thể nào tưởng tưởng được ... :| ... nên em nghĩ gái Nga xinh nhất trong 3 nước .. :D ..

( nhưng mà bây h ở Nga chém giết nhau kinh lắm anh ạ .. :-& .. )
Thủy em, chị ở Nga mà chị có chém ai đâu :mrgreen:
Nói về xinh thì chắc là con gái Nga thì phải nhất rồi dáng thì cao, tóc vàng mặt trông thanh thoát. Con gái U thì mặt dễ thương nhưng không cao, đa phần là người nhỏ nhắn, nhất là vùng Kharkov, vì vậy rất nhiều VN vùng này lấy vợ U.
Dân Nga rất hay tinh vi về chuyện nhiều con gái đẹp nên mới có báo mô tả về người Nga mới như sau: uống rượu Vodka, đi xe xịn và luôn mồm khoe khoang rằng: " Gái Nga đẹp nhất thế giới"
Hì nhưng mà theo tớ thì con gái VN cũng xinh đấy chứ b-)

thích con gái a-déc-bai-dzan ý! xinh cực kỳ luôn! :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, ở trên vừa chê dân Kharcop xong ở dưới lại có ng khen dân Kharcop... :(
Bọn U ng nhỏ nhắn xinh xắn hợp với VN chứ. :D Bọn Kharcop ng thô lắm, ko xinh...[-x

bác ơi! em thấy dân đấy xinh dã man như con ngan :D thật đấy! lông mày đên, dậm! khuôn mặt sáng! mắt to...long lanh và quyến rũ!...nói chung = :x lắm! :x

nhưng thật ra em chẳng thích bọn con gái châu âu lắm :| thích bọn chấu á cơ :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
chết cười :))
em thấy con gái Nga thì xinh thật
nhưng mà chồng con vào rùi thì... :))

Nói thế thôi chứ bây giờ bọn nó có muốn đẻ đâu ... Với cả tiền bọn nó nhiều ..đẻ xong là đi chăm sóc sắc đẹp dữ lắm ... Không có nhiều trường hợp xồ ra đâu ..

Back
Bên trên