Người.. Pháp thầm lặng ;))

Phạm Vũ Ngọc Hà
(Pham Vu Ngoc Ha)

Moderator
Lại 1 Scorpio nữa ra đời... cách đây... 28 năm :x
(Sao Scorpio toàn những người thật tuyệt, nhất là trong HAO :)) )

Chị hoạt động trong HAO, nhưng lại rất thầm lặng, theo đúng nghĩa của nó :D
Nhưng những gì chị mang lại cho HAO thì lại rất đáng kể, đó là những việc PR với nhà Tài trợ :x

Chị là chị Nguyễn Huệ Ngân 8->

%%- Cái gì cần chúc em đã chúc chị hết rùi nhé :x
Bây giờ chúc chị thêm 1 cái nữa là chị chọn màu thật đẹp nhé, mai chụp cho em kết quá nhé :x Hihi @};-

>:-D<
(Khi nào gặp thì >:-D< thật)
;;)

:) em Ngân cũng lanh chanh Scorpion à :D

Chúc mừng sinh nhật "con người thầm lặng". Chúc em trở nên "ít thầm lặng hơn", mở mối quan hệ rộng hơn, và suôn sẻ trên con đường mình đang di.

Chúc mừng sinh nhật :X

Happy birthday to chị Gà Vàng ạ :*

:x

Chúc mừng sinh nhật chị ;)

PS: Vẫn giữ cái ảnh này để nhớ chị Ngân :D

O* cái hôm đi này là có mình mà :eek:. Bạn MT ơi, có ảnh tớ ko ? ;)) :x

(Mà cái ảnh kia, chủ thể cứ như là anh Con Gà, và em Mai Hương ý. Chị Gà vàng thì tít xa xăm :p)

Okie, phục vụ bạn Katia.

Ảnh này có đủ bộ 4, trông anh "Con gà" :)P) và em Mai Hương bớt làm chủ thể hơn, lại có thêm anh Hà.

Ảnh này có Katia, Mai Hồng và anh Hà.

Chúc mừng sinh nhật em Ngân :D

Paris có gì lạ ko em???

Mình định làm quả "ngậm tăm" tiến vào nhưng nghe chừng không "xuất chiêu" thì không được vì đã bị "lộ hàng" :))

Em có một cái sinh nhật vui vì có bạn bè thân và người thân, nhiều lời chúc và quà, điện hoa. Sướng hơn là lại được mọi người ở HAO quan tâm. Anh Hà nhắc nhở khéo: làm PR gì mà quan hệ ít thế, phải cố gắng nhiều hơn lol

Mục tiêu đặt ra gần nhất là vẫn sẽ cố gắng tiếp tục làm việc cho HAO và đi du lịch Áo ASAP và đợi dân Amser sang Paris ăn chơi Xmas nhẩy ;)

Thankiu Vinamilk mọi người :x

P/S: Đang tự hỏi sao mấy cái photos hôm chụp đó đẹp thế thì nhớ ra là ... ảnh chụp sau khi bà con ăn lẩu xong ra quán ong, nên là mặt ai cũng phúng phính, no đủ ;)) nhìn thì bít :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em là người mới , cũng xin chúc chị Ngân một tuổi mới : trẻ ra , luôn cười tươi như trong ảnh :)
Thưa chị Ngân ! Em cũng ở zone 5 , Orsay Ville được 3 năm nay mà không thấy trên HAO có một tin tức gì cho biết ai ở Paris cả . Hi vọng em có dịp được gặp mọi người

Em là người mới , cũng xin chúc chị Ngân một tuổi mới : trẻ ra , luôn cười tươi như trong ảnh :)
Thưa chị Ngân ! Em cũng ở zone 5 , Orsay Ville được 3 năm nay mà không thấy trên HAO có một tin tức gì cho biết ai ở Paris cả . Hi vọng em có dịp được gặp mọi người

ở Orsay 3 năm chắc biết Hiệp bìu nhỉ? trước đây anh ở Antony cũng hay xuống Orsay và bures sur yvette chơi

nói chung là ai ở vùng quê lên Paris chơi thế nào cũng được chị Ngân dẫn đi tham quan Nhà thờ Đức Bà Paris hoặc là Chateau de vincennes gì đó :D

Chị Ngân ơi, em thích lại được ngồi trên Montmatre nhìn xuống TP, nhìn dòng người đi lại... Vừa nhộn nhịp, lại vừa thanh bình...

vâng , em có biết anh Hiệp bìu . Anh Hiệp cong Master 2 , về hẳn VN rồi ạ .
Hi vọng em có dịp được gặp mọi người ở Paris :)
Mong được gặp người Pháp thầm lặng !! :))

Công nhận chị khoải nhất ngồi ở đồi Montmartre ngắm Paris, nghe nhạc, xem vẽ tranh. Hôm nọ chị cũng vừa đi xong. Ngồi nghe hát phê lắm :D

Hẹn gặp em Bình ở dạ hội Xmas Paris nhỉ :)

Back
Bên trên