NGƯỜI CON GÁI MẶC QUẦN(chẳng biết có S ko)

Chị nhung mặc áo dài thì thuộc loại con gái nào :)):)):)):D:))

@ N: Thường thì a bít mình nghĩ zì và làm zì chỉ trừ một số trường hợp đặc biệt không thể kiềm chế ;) b-) . Chứ em định nói zì? Chẳng nhẽ có con ong nào đã vào bông hoa đó hút mật rùi à ?

Con ong nào ? Mật đâu mà hút ? Anh chị nói văn hóa quá, em chả hỉu ám chỉ thèng mâts dạy nào mò tới chị Nhung cả :)):)):))

Thằng đó không biết có phải là một trong số anh em VC không nhểy (-em) :biggrin:

b-)b-)b-) :)) ko í em là anh nói hàm í quá :))
chứ tự nhiên anh lại lôi con ong vào đây b-) các anh/em/bạn/ zai VC lại tò mò :">:">:">

trần hồng nhung đã viết:
:)):)):)):)):)):)):)) :)):)):))b-)b-)b-)
anh Tuấn có biết mình nói gì ko thế :>:>
b-)b-)b-)
@ N: Thường thì a bít mình nghĩ zì và làm zì chỉ trừ một số trường hợp đặc biệt không thể kiềm chế . Chứ em định nói zì? Chẳng nhẽ có con ong nào đã vào bông hoa đó hút mật rùi à ?(đang nói về bông hoa trong avatar :)))
(viết lại có trích dẫn cho mọi người dễ hiểu)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Nhung trả lời anh Tuấn đi :)):)) Hay anh Tuấn là con ong ấy, thảo nào anh chị ấy bít rõ thế :D:D Chỉ khổ anh Quốc thêm 1 cái sừng :D:D:D:)):))

A đã nỏi rõ rồi mà em Q cứ vô tình hiểu nhầm :)) . N khẳng định lại rồi nhé. Ong hoạt động bày đàn. Anh không thik làm ong.

gọi chị NHUNG ong nghe cũng đc đấy nhờ!Cái này e đùa--> chị đừng nong!!!!!!!

Chị Nhung sướng nhé, có thêm mấy cái nicknames nhé ;)
Em nghĩ dù là biệt danh gì thì bản chất chị ấy vẫn ko đổi mờ :D:D:)):D

[-x[-x[-x[-x[-x
bản chất gì cơ :eek: [-(
chị vẫn thế,hiền lành, dịu dàng, đáng iu..< với người nào đó :-">
còn với các em iu, thì phải khác >:)

Quý các bạn nữ mà đùa?! Được, chú này vui tính ghớm, tình cảm chú cũng dào dạt ghê :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
trần hồng nhung đã viết:
[-x[-x[-x[-x[-x
bản chất gì cơ :eek: [-(
chị vẫn thế,hiền lành, dịu dàng, đáng iu..< với người nào đó :-">
còn với các em iu, thì phải khác >:)
Bản chất càng đc bộc lộ rõ hơn. :))

Back
Bên trên