NGƯỜI CON GÁI MẶC QUẤN

Trông hoành tráng phết nhỉ, may có mấy cái cối giã gạo đằng sau mới biết là Hòa Lan.
Việt lợn dạo này hết lợn rồi nhỉ, ốm yếu thế ko bít có đá đấm gì nữa ko.
Bọn tao bên này đang tham gia giải nghiệp dư Sing, hehe, cũng tập tành chiến thuật chả kém gì Tavares :D Up 1 cái pix lên cho các chú xem.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dặt dẹo nói mà đếu biết ngượng, mịa, đem giải bóng đá mini 7 người của bọn trẻ con ra nói chuyện với bóng đá người lớn 11 người. Thật, cống rãnh đòi sóng sánh với đại dương.
Thôi, cố tham gia cái giải trẻ con í đi, rồi khi nào về nước lại quay lại cái máng lợn sân mini 10-10 hay sân Y thôi.

Trần Chí Trung đã viết:
bóng đá người lớn 11 người.
Mày không nói ai mà biết được, cái đội của mày, nhất lại có cái mặt mày nữa mà đá sân 11 người thì chạy kiểu gì. Chắc đi bộ đá bóng.
Thôi đi nhặt bóng cho nó tiến bộ.

Dặt dẹo ơi,ko hiểu thầng Trung nó làm sao mà lại cho cái ảnh này lên dc thì tao cũng chiu nó thôi,chả còn lời nào mà bình luận nữa.Hồi trước nó nói thì tao cũng tưởng như thế nào,chư như ảnh này thì chả khác gì đội bóng của trường Xá Đàn cả,mày cứ thử nhìn kỹ cho tao cái nhé.
Ko thể bình luận gì dc nữa.Ai thừa thuốc thì cho thằng Trung nó uống với nhé,khổ thân nó toàn chơi với những cầu thủ Xã Đàn,mà ngẫm lại thì trình độ nó cũng chỉ chơi cho đội bóng đấy là hợp thôi

Chúng mày bị cái bệnh người ta gọi la GATO, tức là Ghen Ăn Tức Ở. Buồn lắm. Thôi để anh đi đá về rồi kể lại cho các chú nghe.

Trung ơi mày đàn bà vừa thôi cầu thủ giề mà nhẫn với vòng đeo đầy tay thế hay là mày chuyển sang bóng đá nữ đê ..........đang thiếu người đấy...lần sau đừng post mấy cái ảnh như thế lên nữa nhé xấu hổ nhém.... :((

Thằng Phở ơi mày dốt thật hay chả vở đấy,thằng Trung nó làm sao mà nghĩ ra dc cái trò đấy chứ,chẳng qua là mẹ trẻ nó sợ nó đi học ở bên đấy wen đường về nên trang bị cho nó thôi :((
Đối với anh em mình thì có thể hơi ngượng nhưng đối vơi bạn Trung của chúng ta thì đấy là niềm vinh hạnh cũng nên,ma dù sao cũng phải hoan nghênh tinh thần đấy chứ nhỉ =D>
Mà nhân đây hỏi luôn Phở là chính xac là ngày nào đấy :-/

Gửi Phương phở !

Đời trai nay đã thôi rồi
Tin mày lấy vợ rụng rời lòng tao
Đang bay nhảy sướng thế nào
Tự nhiên mày lại vướng vào vợ con
Vợ con là cái lồng son
Đường vào thì có, chẳng còn đường ra
Vợ mày là con người ta
Nghĩ mày với nó, chẳng bà con chi ???
Con gái là cái quái gì ?
Mà mày mê mệt mày đi vào tròng
Thuyền quyên là bẫy anh hùng
Bao người đã chết, mày không thấy à ?
Ngày xưa mày vẫn ba hoa :
"Thằng nào ngu mới bị sa lưới tình"
Giờ đây cáo đã thành tinh
Đã thấy bẫy sập, còn xin được vào ???
Độc thân thì sướng biết bao
Bao nhiêu con gái đua nhau lôi mời
Bây giờ đã vợ con rồi
Đi về khai báo, chạy trời khỏi mưa
Tiền lương tháng tháng phải đưa
Tiêu xài mua sắm phải thưa với bà
Thân trai rửa bát quét nhà
Vợ kêu thì dạ, còn ra nỗi gì
Bạn bè rủ nhậu chẳng đi
Sợ về nằm thảm tối thì đứt hơi
Hu Hu Hu ấy mày ơi
Kể như tao khóc cho đời bạn tao!!

Chúng mày lắm chuyện vừa thôi, 15-09 ăn hỏi, 19-09 cưới tại cung Văn Hóa Hữu Nghị buổi chiều, chúng mày cố gắng tới cho vui. Tháng 10 tao phải sang Nhật rùi khổ lắm, tao đi khoảng 6 tháng mới được về :(( :frown: .Hiếu béo tuần sau là về rùi hả, chỉ sướng em Ngọc anh thôi, mày về mà lo xin phép bà già mày đê, chắc bà già mày cũng muốn mày lấy vợ lắm rùi đấy... khổ cái thân mày, tội nghiệp 2 đứa chúng mà wá hic...hic. :cry: .Ẻm ơi mà ba hoa vừa thôi, mà cứ còn lông bông thế thi em Giang cò lả cũng chẳng chịu được lâu đầu, mày cứ cười đê, đến lúc biết sướng rùi mới thấy mình dại hâhahahahaha :)) .Tỉnh lại đê bây giờ cũng chưa muộn đâu há... :lol: .Đợt này bận wá chẳng liên lạc được với đứa nào, ai bít điạ chỉ của tất cả hay tin tức gì về cái lớp T3 đen đủi nầy thì thông báo cho tao với, tiện thể tổ chức T3 đại hội nào, lần này chắc là lần cuối rùi lần sau sẽ là T3 mở rộng khà...khà... :love3: Cố lên anh em ..cố lên nhé.

Khà khà, thế là Phương phở cuối cùng cũng chốt hạ rồi hả? Thôi, chịu khó làm phi công trẻ, được chiều hehe.
Danh sách lớp mình thì vào đây http://www.hn-ams.org/~forums/showthread.php?t=10996 mà liên lạc. Hehe, anh em ở xa, thông cảm ko về chia buồn, í quên, chia vui được.
Mà sao lại tổ chức trùng ngày SN của em Mai Anh à, hehe. Có gì up ảnh lên đây cho anh em xem hoành tráng thế nào nhé. Mừ bi h đã phải có anh viện rồi chứ nhỉ, phở up lên anh em chiêm ngưỡng để học tập tí nào.

Back
Bên trên