NGƯỜI CON GÁI MẶC QUẤN

Thôi, kệ mày đấy, giỏi thì đong đẽo 1 mình đê, anh em nhảy vào giúp lại thành hỏng việc :mrgreen: Quen văn hóa TL mất rồi. Ah, có khi bảo Việt lợn, nó đang ở Lyon, xem có giúp đc gì ko, hehe.
Hôm nọ vừa mới chat với em M.Anh, thấy bảo đang định đi sang Pháp chơi. Chat vả ông Ẻm với Giang cò lả, chả bít 2 đứa này cưới lúc nào mà anh em ko bít nhỉ???

Trần Chí Trung đã viết:
ông Ẻm với Giang cò lả, chả bít 2 đứa này cưới lúc nào mà anh em ko bít nhỉ???
Mày không được mời là phảo rôi, ai bảo giữ người yêu ghê quá, ko cho anh em biết. Cưới tù hồi tao ở nhà cơ mà, ăn uống ba ngày liền mệt mỏi lắm.

Ơ, thế ông Ẻm với Cò lả cưới thiệt rồi hén? :-O Sao lại cưới chui cưới lủi thể nhỉ. Mà làm 3 ngày thì hoành tráng quá nhỉ.
Ẻm bi h sướng nhất rồi, cơm no bò cưỡi. Phương phở cũng sắp đc sướng rồi nhé, hehe.

Đính chính:
Nguyen Thanh Huy đã viết:
Trần Chí Trung đã viết:
ông Ẻm với Giang cò lả, chả bít 2 đứa này cưới lúc nào mà anh em ko bít nhỉ???
Cưới từ hồi tao ở nhà cơ mà, ăn uống ba ngày liền mệt mỏi lắm.
Xin lỗi bạn Em và bạn Giang.
Thông báo lại với chúng mày, tao ko được ăn cỗ cưới của chúng nó đâu, nên không biết chính xác là mấy ngày. :)) :))

Dặt dẹo biết chú Đinh Sĩ Quảng học lớp Lý trên mình 2 khóa ko. Hôm nọ qua nhà tao chơi với ông anh cùng nhà, mình nhớ mang máng lão này đc giải Lý quốc tế hồi anh em mình vào trường thì phải.

Hehe, Ẻm hôm qua viết cái gì mà xóa vội đi thế? Kém tắm thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Chí Trung đã viết:
Đinh Sĩ Quảng Hôm nọ qua nhà tao chơi , lão này đc giải Lý quốc tế thì phải.
Thằng Chí chơi rộng thế, mà chơi toàn với đứa giỏi. Lão này được huy chương bạc vật lý về phần lý thuyết. Nhà ở Ninh Bình.

Bọn mày biết không, hôm nọ, Việt lợn thông báo sang chỗ tao rồi, và mục đích duy nhất có lẽ là tham Red Light District. Tao vẫn chưa tham quan nơi này mới nhục chứ. May có nó, tao mới được ra đấy chơi.
Mà thằng Ẻm dạo này im lặng là phải rồi, ho he vớ vẩn, bà bóp cổ.

Dặt dẹo ơi, em M.Anh cuối tuần sang chỗ Việt lợn chơi đấy. Phê nhỉ?

Trắc ló đi trơi ở đâu trứ. Thằng Việt đang ở chỗ tao đây này.

Mày đúng thật là nhục đấy Dặt dẹo ạ,sao ko tự đi khám phá mà lại phải đợi nó sang dẫn mày đi chứ.Mà có khi thằng Việt đấy ko chỉ dẫn mình mày đi chơi đâu,mãy hôm nữa N đen no sang có khi lại phải sang chỗ mày lần nữa ý chứ.
Tao sắp về rôi,đang buồn nẫu cả người đây,mà dạo này thằng Em nó tập nấu cơm hay sao ý chung mày a,chả thấy nó vác cái mặt đi đâu nữa cả.

Mày nhầm rồi Líu,
Ông anh ở chỗ tao dạy là đừng đi đâu vội, đợi có người quen sang đi giới thiệu rồi chơi luôn.
Việt lợn sang đây dẫn mẹ nó sang, có làm ăn gì đâu, bia không có mà uống, vừa đua nó về.

Thằng nào dạy tao cách post ảnh lên đây đê.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân mày quá Huy ạ,lâu lắm mới dc các bạn sang thăm thì lại mất cơ hội dc uống bia thi còn nghĩa lý gì nưa chứ,à ma tao hỏi thậtj mày là mày bị nó cho nằm đất à.
Lưu ý bạn V là lần sau đi thăm anh em thì phải để mẹ trẻ ở nhà nhé,mày có biết thế là mày quá ác với Dặt dẹo ko đấy

Khổ thật Líu ạ,

Việt lợn và mẹ nó chỉ ngủ nhà tao 1 đêm. Mà nhà tao lại hết bia, rượu, còn mỗi sữa, trong khi đồ nhậu thì còn nhiều. Thế là làm ít Trung Nguyên, hai thằng ngồi đốt thuốc, ôn nghèo kể khổ đến hơn 3h sáng.
Và thằng Chí là thằng bị chửi nhiều nhất.
Nỗi bức xúc nhất của mẹ thằng Lợn vẫn là thắc mắc đứa nào kể thầy Mỹ vụ anh em đánh bạc.

Con 3` thằng dặt dẹo với thằng Vịt lợn chửi anh em sau lưng nhá. Mà thằng Dặt dẹo này mất dạy thật, nó ko bị làm sao vụ í, mô kích bơm vá để anh em bị dính đòn. Bi h nó lại lên mặt hỏi này hỏi nọ. Con 3` nó.
Thế mày cho mẹ con Việt lợn ngủ đất thật hả dặt dẹo? Hehe, em M.Anh bảo sang Pháp mà Việt lợn lại đi với mẹ già sang chỗ dặt dẹo rồi, tiếc nhỉ.
Mà đến mấy năm rồi mới gặp nhau, lại nơi đất khách xứ người, phải ngồi cafe thâu đêm chứ, 3 h sáng đã đi ngủ làm đếu giề. Mà sao ko lôi bộ bài ra chăn Việt lợn nhỉ, Dặt dẹo lâu ngày ko bài bạc hỏng mất rồi...
Thằng Líu bao h thì chính thức khăn gói quả mướp đấy hả?

Tớ mời các bạn đi ăn cưới của tớ lào.Chúng mày hết việc chưa đi ăn cưới tao đê. Lài, Hiếu líu sắp về rùi hả cụ thể là bao nhiêu tháng 8 đấy mà về nhanh ko mấy ngàn m2 của mày bị giải tỏa hết đấy hahaha...hình như là em Ngọc Anh giải tỏa để làm cầu.......................tiêu.............khẹc..khẹc

Thế tao hỏi mày chĩnh xác là ngày bao nhiêu để tao còn đặt vé về chứ thằng Phở kia,mà mày thống kê xem còn bao nhiêu đứa còn ở nhà đi nhé
Nghiêm cấm thằng Trí nói bậy trong này nhé.làm ảnh hửong đến bộ mặt cuả T3 nghe chưa,ma lâu lâu chúng mày ko hỏi thăm cuộc sống mới của ông Ẻm và ban G a,hôm nọ tao nói chuyện với bạn G,bạn ý bảo ngày xưa học võ thế mà hay,bây giờ dùng có ích lắm,léng phéng là lên gối liền....Có đứa nào thích học giống thằng em thi lên tiếng ngay đi nhé

Sư thằng Chí, tao mô kích mày làm gì, lúc thầy hỏi, cả bọn tỉnh bơ, mặt lạnh tanh, chỉ có mỗi mày ngọ ngoạy, nhấp nha nhấp nhổm, chỉ chực đứng dậy. Tao bảo mày đứng lên để tạo cơ hội cho mày trở thành anh hùng còn to còi cái gì. Sao tao ko bảo thằng Việt lợn, nó ngồi cạnh tao đấy.
Bọn ông chỉ bốc phét đến 3h thôi, ngủ để còn tái sản xuất sức chơi bời nữa chứ. Mà đánh bạc đã có thằng nào ăn tao chưa, lâu ngày ko chơi nhưng cũng đủ sức chấp thằng Chí một mắt.
:(( Chúc mừng Phương phở nhé! :((
Biết gái già lừa mà vẫn đâm đầu vào, lạ thế kông biết.
Thằng Líu chuẩn bị cưới đến đâu rồi, deck cho anh em biết gì cả. Mày giống thằng Phở thôi.
Hôm nọ thằng Em khoe với tao là bị ngã đến nỗi mặt mũi tím bầm, sưng như bị phù. Tao đoán chắc là bị lên gối hay bị song phi vào mặt, sở trường của Tawondo mà.

Vao day xem nhanh len
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=10962

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời ơi, mắc kừi we' :roflmao: Tao đang hỏi thăm Ẻm ngã thế nào mà mặt mũi sưng vù như bị lên gối thế ko biết :))
Teakwondo của em Giang cò lả hóa ra bây h mới có tác dụng nhỉ. Mà thằng Ẻm kém tắm vãi. Làm thế nào để em cò lả phải tự tìm sang giường mình chứ, thế x nào mà lại lọ mọ quờ quạng lung tung để em í binh cho thâm tím cả mặt mày... Nhục xịt thật.
Thế mà tao lại cứ tưởng Ẻm cơm no bò cưỡi cơ đấy, hí hí, ai dè thế này. Thôi, có cần anh em sang giúp thì bảo câu :))

Phở tháng 9 này hi sinh tự do à, chia buồn nhé. Anh em chắc ko về đc mấy rồi, ai lại cưới vào lúc này, về thế x nào đc.
Thôi, có gì để tao sắm cái nồi cơm điện cho chú phi công trẻ, hế hế, thấy bảo Hà lội bi h bắt đội nồi cơm điện rồi...

Không biết cái G nó đọc báo lúc nào mà tối qua nói chuyện với tao, lại khoe hôm nay vưa nấu cho ông Ẻm ăn ếch sào măng.Mà cái món đấy nghe cũng lạ tai,ko hiểu chung nó lấy đâu ra ko biêt.Ma thằng em gây thế mà ngày cư đều đều ăn hai quả lên gối thì chắc chả cần mua vé máy bay về đâu,tự bay về dc ma lại
Ko biết thằng Phở nó xe cho máy bay hết đát nổ vào hôm nào nữa,mọi thông tin vẫn còn trong vòng bí mật hay sao ý,thằng nào biết thì bảo tao với nhé,đề phòng no ko mời thì tao vẫn biết đường đến ăn,ma cõ thằng nào góp vốn với tao vụ này ko thì lên tiéng sớm nhé.
Mà nhắc thằng Trung thế nào mà chúng nó chửi mày ắc thế

Xóa rồi.
Nhưng thằng nào khôn vẫn tìm được. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên