^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ anh Mạnh + anh Bình: :)) bây h mới bít chữ ký của anh là chị Hà ngố của em :x:x chị ý thi Hoa hậu VN thật ah :x:x iu quá... :x
http://vietnamnet.vn/vanhoa/tintuc/2006/08/600305/

@ Trần: ờ, Võ thì 8-}
nhưng tao thấy năm nay 0609 ít quá :)) mà có cũng toàn chuyên xã hội nhảy vào 8-} bọn tự nhiên đâu hết rồi nhở 8-}

Đợi đến hôm tập trung cả trg mới đi off thì em sợ hơi khó. Lúc đấy đông đúc, nhốn nháo, dân lớp nào đi với lớp đấy. Mấy em bé 0609 thì bận làm quen bạn mới --> làm sao mà off nổi. [-x

:)), chẳng qua chúng nó chưa lên thôi :)) :))
Hôm tập trung em chắc chắn ko phải lúc làm quen đâu. Tại vì hôm 25 em toàn đi gặp các anh chị khối trên quen thôi, làm quen gì cơ chứ, tuần quân sự quen sau:D

Tập trung thì cũng cần phải tăm tia trước đã
Có điều khối 6,10 tập trung riêng trước
Tuần quân sự chủ yếu là để làm quen thôi

Tăm tia cái gì cơ chứ :)) :))
Em chỉ tụ tập bọn bạn cũ thôi :p

Vấn đề là anh hổng biết bạn em
Cứ đi tăm được đến đâu hay đến đấy
Đi một ngày đàng học một sàng khôn mà lại

Có gì tìm đc em là tìm đc bạn em ý mà :))
cần thì em chỉ ;;)

Cái góc này khuất phết nhờ :)) Mãi mới thấy 8-} Thấy xong 23 trang ngó đau cả đầu 8-}

Có em nào Sinh 06-09 koooooooo ;;) Năm nay khóa 06-09 học Mrs Dung đùi thì cứ gọi là =))

Các bé 0609 có ai học chuyên Pháp tìm hiểu hộ anh bé Hoàng Ngọc nhé:D
Mọi người cứ tiếp tục câu bài :))

Ôi anh Việt Anh ơi .......................................................................................

Đã có box0609 :D
Chúc mừng các em chấm dứt tình trạng vô gia cư :))

:(( Box 06-09 ra đời đã khiến mình chính thức ra khỏi trường rồi :(( Buồn quá :((
:D Em Hạnh có chốn này rùi, khóc lóc j` nữa :p

:)):)) em Hạnh cứ bình tĩnh.. có phải mỗi em là 0609 ko học ams đâu mà lo :x em cứ vào đây :)) các anh ý lại chả sướng quá.. 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên