^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khối 11 tập trung 22 này nhỉ? Thế khối 10 là ngày hum nào thía?;;)

=)) cả trang cuối có mỗi con Thảo đen là 0609 hay sao í nhể?! còn lại hình như đây phải chuyển thành topic giao lưu học sinh cũ trog trg` mới đúng =))
họp off cái khỉ gì... kiểu là chỗ để mấy cha kiếm mồi là chính
chẹp, căn bản là cho ma mới thôi, chứ ma cũ... :-" sao xứng tầm với mấy anh kiểu anh Bình í! :-"
:-" Anh cần gì kiếm nữa :)) Có Shiva rùi mà =)) Chết sặc :))
Con nhợn này ko có chỗ nào spam thì cút nhá [-x Mày 06-09 nhưng anh ko hoan nghênh đâu [-x :))

Sao anh Bình lại nặng lời với em ý thế. [-x

Mod định lập poll làm j`? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Hà: hết gây chiến trong topic L1 lớp chị lại nhảy ra đây sinh sự hả em :) /:) ăn nói vừa phải thôi, cứ như hồi ở lớp chị thì chả ai thương đâu, còn chửi cho 1 trận ấy chứ :)

@ Anh Hòa Bình: :)):)) thì em đã được anh điều hành cao cấp nào huấn luyện đâu :)) nhưng warn, del, stick... thì bít rõ lém..:)) chết cười :)) có anh nào dạy em cái nhờ :( ko thành mod gà nhất HAO :))

Hờ tao thấy em Hà nói có lý, toàn mấy ông hám gái vào mồi chài, nhạt.
Mà chuyện em ý vào topic lớp mình là có lý do đấy P béo ạ, mày k nên chửi em ấy.

[-x EM PHương đừng động đến em Hà của anh >:) No đòn đấy :)) :x Đùa ;) Thử thì biết :x Con nhóc cute lắm cơ :)) Shiva Nhờ =))
:| Con sẽ ăn chay tối nay vì đã nói điều tội lỗi vừa rồi :)) Adi đà phật :))
8-} Mà em muốn lập poll thì trong phần lập chủ đề mới có cái tik "Gửi bầu chọn" ở dưới ấy :p
Hờ tao thấy em Hà nói có lý, toàn mấy ông hám gái vào mồi chài, nhạt.
:) Đừng vơ đũa cả nắm. Thanks :D

em Trần TA có vẻ lịch lãm không hám gái nhỉ em nhỉ? Chỗ này có vẻ không hợp với mấy người như em lắm :|
@Em Thảo: ý gì là ý gì cơ? 8-}

Chẳng có gì là ko hợp chẳng qua mấy ông vào tán gái đến nỗi có mấy em vào đc 1,2 lần rồi mất tăm tích luôn, còn gì là giao lưu 06-09, có mà 1,2 em 06-09 giao lưu với 1 đống anh thì đúng hơn.

beng
nguyên 1 trang ko có pé 0609 nào vào thì giao lưu off iếc gì nữa
sếp mod xem thế nào đi nhờ :D

uh đúng rồi :))
to các em: anh để 100 posts per page nên thấy có nhiều em 06-09 trang này lắm

Ơ thế mày có quyền hạn gì đặc biệt thế mà tao không biết nhỉ ;;)

quyền được sử dụng Control Panel của HAO :))
Mày hình như cũng có đấy b-)

À hóa ra chỉ là cách hiển thị thôi hả, ờ tao tìm hiểu sau :p
Mà thôi đi lệch chủ đề rồi, thôi nhé :))

:D Thành viên nào cũng có quyền đó hết :))
Tin mới nhận là em Hạnh sợ thằng Mạnh quá ko dám vào HAO rồi ;;) :O Bạn Tuấn thân mến đi đâu hoài vậy :D Tình hình thi cử thế nào rồi :(

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:D Thành viên nào cũng có quyền đó hết :))
Tin mới nhận là em Hạnh sợ thằng Mạnh quá ko dám vào HAO rồi ;;) :O Bạn Tuấn thân mến đi đâu hoài vậy :D Tình hình thi cử thế nào rồi :(
Anh Bình ui, chữ kí của anh.....
Mà cái câu trên, hay nhỉ X(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trần: :)) tao là tao ko thik kiểu vào lớp mình rêu rao là có 1 thằng lớp mình thik nó, trêu nó :)) sao ko gặp thằng đấy mà nói :)) như kiểu I'm a special girl thì.. 8-}
mà tao hình như nhớ đứa đầu tiên cưa gái ở đây ko phải các anh ý đâu ;;)
@ mấy anh: có cần em del cả trang ko :)) có mỗi em Hạnh vào đây là thế nào
@ anh Bình: em đụng làm giề... em đụng vào zai , ko đụng vào gái nhá :D

Tao cũng k tiện nói ra trên này, nhưng nói thật kiểu thằng Võ thì ko chấp nhận nổi.
Em zai gì gì lớp A2 đâu roài nhỉ, mà sao 06-09 năm nay hơi đụt à, gần giữa tháng 8 rồi mà lèo tà lèo tèo, năm ngoái khoảng này 05-08 đã làm 1 vụ off hoành tráng roài :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Á, anh này warn em hồi em vào A2 05-08
@Thịt: có mấy đứa, nhưg chẳng hiểu sủi bọt đâu
Off á, 25 cả trg tập trung đóa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên