^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:-? Thực ra thì bạn bè anh toàn thằng hiền lành thôi :D Nói là giỏi lừa tình vì hình như :-? Em nào yêu nó cũng tưởng là nó lừa tình giỏi lắm :)) (Thực ra nó còn noob hơn anh :p :)) )

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:-? Thực ra thì bạn bè anh toàn thằng hiền lành thôi :D Nói là giỏi lừa tình vì hình như :-? Em nào yêu nó cũng tưởng là nó lừa tình giỏi lắm :)) (Thực ra nó còn noob hơn anh :p :)) )
Liệu có tin được ko nhỉ?;;);;)

;;) Em cứ hỏi thẳng Mạnh thì biết anh noob thế nào :D. Nó còn noob hơn anh tức là ... :D Cực kì noob kia :D

chẹp, 2 anh em nhà này độc chiếm thé àh :-w Tớ bon chen nào ;;) Mà các ấy đang nói về vấn đề gì nhể =)) Àh nhầm, anh và Hạnh :">
@Mai Nguyễn: ok, gọi là Quỳnh Mai =))

Trần Phương Mai đã viết:
chẹp, 2 anh em nhà này độc chiếm thé àh :-w Tớ bon chen nào ;;) Mà các ấy đang nói về vấn đề gì nhể =)) Àh nhầm, anh và Hạnh :">
Tớ với anh í mà là 2 anh em nhà này á?:p, spam một tí thôi
đang nói về vấn đề tuyển bảo kê, anh Bình định giới thiệu bạn anh ấy làm nhân viên bảo kê cho tớ:D

sặc các bé sặc mùi xã hội đen...
bé Hạnh có cần ko chị kéo các anh L1 vào bảo kê cho bé 8-} ;;) :))

Vũ Thu Phương đã viết:
Chị cứ kéo các anh í vào đi, càng nhiều càng tốt:D, cần thì lôi cả các lớp khác nữa chị nhá:D

8-}8-} em Hạnh này máu thật... 8-} hồi chị mới vào HAO cũng còn chưa được thía này...8-}

Bạn Phương vào có 1 thời gian mà câu kinh thế này cơ mà :)) em xem đi đâu cũng thấy bài chị Phương đấy chứ ... :D mà bé Hạnh làm gì máu me lấy bảo kê thế??? thiếu người chăm sóc à ?? Kìa mọi người, ai thừa tình cảm share cho em Hạnh với :))

ui giời ui, mấy cái yêu cầu thêm của em Hạnh cứ như miêu tả anh ý ;;) Thôi chú Hiệp còn gì nói không nhỉ? b-)

cái chính là dạo này tớ bận học với không tiện câu ở 0508, chứ hồi đầu năm ấy vào xem, 0508 với 0407 toàn bài tớ ;;) ngại quá =)) dạo này tu tâm rôi..

béo đã viết:
Đâu dễ thế /:)
Kéo ai ;;) ai kéo [-x

anh Mạnh đã viết:
ui giời ui, mấy cái yêu cầu thêm của em Hạnh cứ như miêu tả anh ý Thôi chú Hiệp còn gì nói không nhỉ?
Ôi hóa ra anh có chung sở trường với em à :)) :)) :D
Thoai đùa thế này thoai :-$
Ko người ngoài lại tưởng anh em mình ... thật thì hỏng hết :| :|

:-$ :-$ suỵt :-$
nói bé thôi, mai anh em mình trốn zai làng HAO đi gặp em Hạnh bàn việc đê b-)

anh Nguyên ơi, em nhớ anh lắm :)
tự nhủ từ bây sẽ đối xử tốt với anh hơn ;;) ui chao cái blog ;;)
:)) :)) =))

uh uh mai nhé :-$ 9h sáng nhé :-$ =))
Về P :D
Mặc dù mình vào HAO muộn nhg đc bít lúc P mới vào HAO cũng đc các anh chăm sóc chu đáo phết ;;)

Oh thế trước nay em toàn đối xử không tốt với anh à ;;) được thôi, để xem từ mai đối xử ntn nào :))
Các bác các bạn cẩn thận, cứ đi gặp các em đi, trên này thì ngoan ngoãn hiền lành là thế, lúc gặp rồi nó bắt nạt cho thì ... cứ như em Mai thì biết =))

Chào các pác, cho em giao lưu zowis lào!!!!!!!!!
em là mem mới, học 10h2 0609, bạn nào cùng lớp tớ thì lên tiếng nhá, hân hạnh đc làm wen với mọi người:x

:D Box này lên bài vẫn chậm quá hẻ :p :))
@MẠNH b-) Mày định làm điều gì mờ ám sau lưng tao thế hả :-/ :p
@Nguyên X( CÚt về với vợ chú đi :)) Đất này để anh lo cho :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên