^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đào Đức Mạnh đã viết:
Đấy, các thứ đậm là anh đảm bảo :> không đậm là không có :D nghiêng là never dream :)>- còn thế này là không dám đảm bảo 8-|
anh vít thế thì ko có j` đảm bảo à?:-/ :-/

anh đây chứ đâu... cứ như là nhớ anh lắm ý =)) lolzz... mà dính dáng gì đến chị Dòi hả ;;) bé gấu hư anh không thương nữa bi h =)) :))
Các em gọi thêm bạn vào đi ...

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
anh về làm việc nhà : lau nhà rửa bát nấu cơm giặt quần áo tắm rửa cho con.. :x vợ anh sẽ trả tiền ;;)
Anh Nam vốn đã gầy, không thương anh ý thì thôi, lại còn bắt anh ý làm việc cực nhọc thế, mà tiền thì có mỗi $1/week.
em MAi làm thế nào thì làm, anh Nam còn đang nợ anh cả triệu bạc mà chưa thèm trả, mà lại có dấu hiệu muốn vay thêm triệu thứ hai rồi :)) :))

em có nói em trả $1/week đâu con gấu nó cứ nói thế đấy chứ ;;)
em thik ăn mcspicy nên em trả chồng em 1 ngày B-) $5,95 x 2 < bữa > = $11,9 ;;) B-) xộp chưa, chơi đẹp chưa :>
mình tha hồ bỏ ống heo nhá :> tích trữ giả nợ anh Con Trym :> B-)

Hí hí chào em Mai :x
Mới thêm 1 em thôi à +___+
Hix bao giờ mới có box0609 để nình xuống xì pam đây :D: D (em đùa các mod đừng phạt :p )

Phạm Khánh Huyền đã viết:
bài đấy tao nói con Mai Tô :)) chứ tao có nói mày đâu =))

Trời ơi nà trời :(( Nói năng lằng nhằng rốt cục ko phải nói mình, may thế :x Mà sao mày lại quote bài tao rồi nói với Mai Nguyễn hở :-w

anh về làm việc nhà : lau nhà rửa bát nấu cơm giặt quần áo tắm rửa cho con.. :x vợ anh sẽ trả tiền ;;)
em có nói em trả $1/week đâu con gấu nó cứ nói thế đấy chứ ;;)
em thik ăn mcspicy nên em trả chồng em 1 ngày B-) $5,95 x 2 < bữa > = $11,9 ;;) B-) xộp chưa, chơi đẹp chưa :>
mình tha hồ bỏ ống heo nhá :> tích trữ giả nợ anh Con Trym :> B-)
:)):)) Ít thế thôi hả mình ;;);;) Em Hạnh là em ý hào phóng lắm ;;);;) Hạnh nhỉ?;;)
Mà thực ra làm việc cho mình cũng nhàn lắm :)) Đã có đứa nào đâu mà phải tắm rửa :)) Nhà cũng đã có đâu mà phải lau ;;) Buổi tối cần j` vợ chồng mình ra ăn hàng cho tiện ;;):)) Thôi, dù sao thì tình nghĩa đã lâu, anh thấy $11.9 1 ngày cũng ko đến nỗi nào đâu nhỉ? ;;) Hạnh ơi anh xin thôi việc nhớ :))
Mai em, nhầm lẫn tí thôi màh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
con điên gấu nhầm nhọt như con dở hơi :))
mà sao bạn Hạnh gọi mình là Mai Nguyễn :)) nghe bùn cừi wa' :))
bạn hãy gọi tớ là..... Quỳnh Mai ;;) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng thế, nhầm nhọt làm người ta tưởng nhầm :-w Mà btw, gấu là ai thế Mai =))

con điên gấu nhầm nhọt như con dở hơi :))
mà sao bạn Hạnh gọi mình là Mai Nguyễn :)) nghe bùn cừi wa' :))
bạn hãy gọi tớ là..... Quỳnh Mai ;;) =))
ơ, tớ có gọi bạn là Mai Nguyễn đâu, đấy là bạn Mai Trần gọi thế:D
mà tớ cũng phải thanh minh luôn ko lại hiểu nhầm, tớ chưa nhận chồng ấy vào làm bảo kê đâu, thế mà anh ấy xin thôi việc:D

Tô Xuân Nam đã viết:
:)):)) Ít thế thôi hả mình ;;);;) Em Hạnh là em ý hào phóng lắm ;;);;) Hạnh nhỉ?;;)
Mà thực ra làm việc cho mình cũng nhàn lắm :)) Đã có đứa nào đâu mà phải tắm rửa :)) Nhà cũng đã có đâu mà phải lau ;;) Buổi tối cần j` vợ chồng mình ra ăn hàng cho tiện ;;):)) Thôi, dù sao thì tình nghĩa đã lâu, anh thấy $11.9 1 ngày cũng ko đến nỗi nào đâu nhỉ? ;;) Hạnh ơi anh xin thôi việc nhớ :))
Mai em, nhầm lẫn tí thôi màh :D
Em là em ko hào phóng đâu
Mà em đã nhận anh vào làm bảo kê đâu mà xin thôi việc?
Anh á, ko đủ tiêu chuẩn, quên mất ở trên phần y/c: độc thân:D

xét đi xét lại méo mó có hơn không Hạnh nhở ;;) ;;)
Anh là anh thấy có 1 mỗi 1 người em có thể tin tưởng mà đặt số phận mình vào b-)

Đào Đức Mạnh đã viết:
xét đi xét lại méo mó có hơn không Hạnh nhở ;;) ;;)
Anh là anh thấy có 1 mỗi 1 người em có thể tin tưởng mà đặt số phận mình vào b-)
Đúng :|
Em cũng chỉ thấy có 1 người thoi :| :| =)) =))

Đào Đức Mạnh đã viết:
thôi chú Hiệp nói thế thì 2 vậy :D :)) :))
ai? ai thế nhỉ?
em bổ sung 1 tí phần yêu cầu: biết nấu ăn, làm việc nhà+ giặt quần áo,...(nói chung là biết làm việc nội trợ:D)
có ai đủ tiêu chuẩn ko?

zzz ...
Nếu em muốn làm quen với mấy thằng lừa tình giỏi và đạt đủ các yêu cầu ở trên thì anh giới thiệu cho 1 thằng :D Năm nay chắc đỗ & học ĐHQG KHoa Công nghệ thông tin thì phải :-? (đại khái là ko nhớ :p)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
zzz ...
Nếu em muốn làm quen với mấy thằng lừa tình giỏi và đạt đủ các yêu cầu ở trên thì anh giới thiệu cho 1 thằng :D Năm nay chắc đỗ & học ĐHQG KHoa Công nghệ thông tin thì phải :-? (đại khái là ko nhớ :p)
Em ko điên đâu anh ơi:D, dại j` mà nhận loại đấy làm bảo kê:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên