NBA fantasy 0708

em khoái Kaman hơn \:d/ bao nhiêu nhân tài đội anh trade đi trade lại đội ngon hơn hẳn còn j` :-s lineup có Mo-Okur-Camby-Kaman-Crawford-Paul Pierce , starting lineup khỏe nhất nhì league rồi còn j` :-s

anh ham hố con trade 2-2 hơn :-< nhưng mà thôi :x đội hình bây giờ coi như gần hết thần tượng của mình rồi :x Wade-Artest-Garnet-Howard
còn con Dunleavy đang hot :D bán nốt tìm đường đưa Ray Allen vào roster nào :x

thôi tuần này có con paul đánh 2 trận cho mình là đủ giết anh minh đen ast rồi :)) đùa chứ trade con paul đi tiếc steal là chính :( quyết tâm xây dựng team def thằng bằng FT,FG,ST,BLK,TO =))

chú nói thế là ko đc [-( con Ellis top st năm ngoái đấy [-x mỗi tội vừa sang đội chú nó đã què rồi =))

Năm nay Clipper thiếu Brand ko hiểu thế nào lại thắng trận thứ 4 liên tiếp rồi :)) Ảo quá :))

may mà tao trade đc Dunleavy về ko thì ngồi tiếc con turk đứt ruột mất :))
fi vụ KG có nguy cơ đổ vỡ :(( làm thế nào mang đc cả đội Boston về bây h :D

tao bán cả starting của tao đi thì cũng đc cả 3 thằng đấy đấy
wade= Ray
Paul = PP
ko tin Dwight+Artest ko bằng KG :D

thì cứ thử bán đê :)) vác nốt cả con Rondo vs Perkins về luôn =))

Long con đâu rồi, accept được thì accept đê, ngâm lâu thế hehe ;)) hay dạo này đang thi cử, nhưng chỉ 1 cái click thôi mà :))

hé hé em nói thật
đến hôm em đòi trade có đến 3 cái offer , cái của em coi đc nhất nên nó đồng ý
sau này con Hải Nam đấu giá bằng Tinsley+Yao thì em chịu thua , ko theo đc :(
còn thằng LC cho em xem offer của anh rồi Kevin Martin+Biedrins = Kobe có mà loạn à :))
thằng Kobe có thể trade 1-1 với Garnet , con Biedrins năm nay chỉ bằng con Millicic , con Kevin tuổi j` bằng CP3 [-x thế mà đòi ngon hơn offer của em à :))

hé hé em nói thật
đến hôm em đòi trade có đến 3 cái offer , cái của em coi đc nhất nên nó đồng ý
sau này con Hải Nam đấu giá bằng Tinsley+Yao thì em chịu thua , ko theo đc :(
còn thằng LC cho em xem offer của anh rồi Kevin Martin+Biedrins = Kobe có mà loạn à :))
thằng Kobe có thể trade 1-1 với Garnet , con Biedrins năm nay chỉ bằng con Millicic , con Kevin tuổi j` bằng CP3 [-x thế mà đòi ngon hơn offer của em à :))

Bierdrins bằng Milicic là thế nào? :)) con Biedrins chỉ có nhiều TOs với FTs kém hơn con Milicic 1 tí thôi còn đều ngon hơn cả. VỚi lại con Biedrins 1 trận chơi được những 40p, C chủ yếu là nó, Milicic chơi tầm 30p, lại cùng thằng Gasol nữa, sao sáng bằng được ;))

Chris Paul thì đúng là hơn Kevin Martin thật nhưng cũng như thằng Yao, 2 đứa này đều injury prone. Không hiểu sao chú And2 lại thích Yao hơn Paul, chắc là muốn có rebound với block. Với lại đang so với trade Yao/ Tinsley cơ mà ;))
Con Yao so với con K Martin nếu xét cả 9 cats thì còn chưa biết ai hơn ai. Mà thằng Yao 2,3 mùa gần đây ko mùa nào chơi được quá 60 trận cả, càng nhiều minutes thì càng dễ chấn thương, năm nay chắc là có khá hơn không? ;))

Chú Tinsley 2 mùa nay cầm rồi, năm nay ở league khác cũng đang cầm, injury prone còn hơn cả thằng Yao, inconsistent vô đối ;)) so thế nào được với Biedrins ;))

Offer của mình là offer vừa potential vừa consistent, đảm bảo 80 trận 1 năm, không sợ injury ;))

Pimp đội mình 1 tí cho vui vẻ thế thôi chứ trade hay ko tất nhiên là tùy vào Long con rồi hehe cũng muốn active 1 tí chứ ko thì lại như thằng Duơng năm ngoái ko làm gì cả để rồi bị bác Toàn bác ý đá khỏi league =))

Còn Kobe chẳng biết là có đi khỏi Lakers hay không nữa, Lakers fan như anh theo đội khá kỹ mà nói chung là còn chán chẳng buồn nghĩ đến, có điều là distraction rất nhiều. Với lại thằng Phil dở hơi, lúc thì muốn Kobe chơi kiểu facilitator lúc thì lại chơi ở wing chỉ attack thôi nên là khá inconsistent về production. Làm cho cả đội Lakers năm nay hầu như không dám ôm ai cả :))
Thật ra thì nếu nó không đi thì có 2 khả năng là
- Lakers đấu tốt, Kobe chuyền nhiều thì sẽ tăng được ast lên, nhưng point giảm xuống, cả đội happy chơi tốt, sẽ save leg để vào play off 1 tí.
- Còn không thì sẽ như mọi năm, các chú injury prone như Odom, Walton, Kwame sẽ lại chấn thương, Bynum lại kém đi, rồi lại phải để Kobe điên lên gánh hết làm khoảng chục trận 50 điểm đưa Lakers vào playoff 7th hay 8th seed gì đấy cuối cùng là lại đứt khi gặp Suns hay Spurs ở vòng 1 :))
KG thì yên roài, chỉ có yên tâm mà chơi thôi.

thằng Dirk đầu mùa này ném cứ phò phò nhỉ :-? FG cứ thấp thấp :-s

phân tích ác nhỉ. Mà phải công nhận là thằng Quân cò dở hơi nhất luôn. Tưởng bỏ cái của thằng Boss đi phải được cái khá hơn ... giờ ôm về 2 con khọm già, gió thổi 1 cái cũng ngã :)) hết thuốc chữa luôn.

Năm ngoái cũng cầm Tinsley 1 thời gian, hôm cần nó ast thì 1 2 ast, 6 7 TO được cái FG tầm 6/9. Hôm cần FG thì 1/11 ... bó tay lắm

công nhận,em cũng biết vác về 2 con trùm chấn thương hơi liều lĩnh,mà ko sao chấp nhận :))

Back
Bên trên