NBA fantasy 0708

con Turkoglu xung là vì match up với con Yi. Hôm qua có xem 3 hiệp đầu thấy con Yi thủ ngu vãi đạn, tấn công thì nhiều lúc chạy chỗ cũng đẹp nhưng thằng Maurice Williams với thắng Redd tham đột, với cả chắc cũng đếch tin nên chẳng chuyền bóng nhiều. Xem chỉ số BA thấy Mau Wills có cái BA la 4, đeo mo vào mặt.
hehe bọn Mil này lúc nào cũng thế. em nhớ là năm nào cũng có 1 thằng của espn bảo là năm nay sẽ là breakout year của chú Bogut nhưng mãi vẫn chưa vì mấy thằng guard của Milwaukee ham ném với đột quá, các chú đánh trong được nhồi bóng ít, trận nào căng mới attempt được tầm 10 FG :))

Tiếc con Azuebuike quá :(
Tiên sư bố con Hermaan với thằng mặt lợn A Walker , mình thủ 2 con đấy kĩ thế mà cuối cùng phá hoại :((
Hôm nay chú A W vào sân đúng giây cuối cùng ném trượt một quả 3 point kết cục Mine thua + FG 0% >< Nhạt thế >< Mai drop hết
Kobe ngon thế mà anh Bình béo chê kìa :D

mie, waive 2 con Azubuike vs Kapono ma cha duoc con nao :( biet the bo 1 con de waive perkins thì ăn đc của HA rồi /:)

tổng kết tuần đầu tiên nhỉ :D
FG : Dj (1 đội toàn SG Sf mà FG 517 8-}) 2nd: Toàn điếc
FT :Binhbasket , 2nd BJ đội BJ năm nào cũng thế :)) các chỉ khác thì bt nhưng luôn có FT hàng top :))
3pt:pêto^ 37 , DJ 35 :-? hơi lạ vì đội DJ toàn các em bắn 3 khủng khiếp như Ray Allen , Lewis , Ginobili, Barbosa mà ko vượt đc 40 quả [-x chả bù với đội em và chú Bình năm ngoái toàn con lởm khởm mà cứ đều đều >40 quả , năm nay đội mình bỏ hẳn 3 :)) bét bảng luôn
pts:Binhbasket 490, đội anh Bình béo 465 >> đội Binhbasket 2 cái top rồi :-< khỏe vl
reb:Magicians (4 con C khủng mà ko top mới lạ :-< trade bớt cho em 1 con mà cứ cố giữ :-< ) 2nd Binhbasket :-<
ast:HZ , 2nd là Hải Nam ... 1 thằng cầm Nash 1 thằng cầm Deron+kirk ko nhất nhì thì nghỉ
st :tuần đầu nh` st vl :-s NTU top stls , sau đó là 3-4 chú 33 quả , mình thiệt hại Artest 3 trận , Wade 3 trận ko thì cũng top st
blk:3 chú đồng giải nhất 30blk :D
TO :team DJ tiếp tục như năm ngoái :)) ko biết TO là j` :)) 23 phát .. sau đó là anh Nghĩa , thằng Cộng :D
ở phía ngược lại thì thằng Hz và anh Bình béo vô đối :))
đội có nh` top nhất là DJ và Binhbasket (2 nhất 1 nhì)

tuần này mình gặp BinhBasket đây :D cứ chiến hết sức nhé :D ko phải thả anh đâu :D

1 mình nash thì làm đc gì :-j căn bản đội tao cũng có mấy con SF biết AST :D

TO thì khỏi nói :-j ngoài Nash ra còn có anh Butler, 2 trận 15 TO thì đỡ sao /:)

Tiếc con Azuebuike quá :(
Tiên sư bố con Hermaan với thằng mặt lợn A Walker , mình thủ 2 con đấy kĩ thế mà cuối cùng phá hoại :((
Hôm nay chú A W vào sân đúng giây cuối cùng ném trượt một quả 3 point kết cục Mine thua + FG 0% >< Nhạt thế >< Mai drop hết
Kobe ngon thế mà anh Bình béo chê kìa :D

Hehe không chê nhưng mà đội anh mà trade Marion đi thì lại ko có rebound, points với FT thì ko thiếu hehe

mới trade được con monta ellis về (công thần năm ngoái :))) thì nó lại bê don nelson chê là bé quá, ko đánh được SG chứ :( cứ come off the bench thì cũng khá rồi, nhưng mà start có phải sướng ko :((

thằng LC ngu thật :-j thấy Jackson đánh lại drop Azubuike :)) ai ngờ nó starting SG :)) hơi tiếc con Aldrige :-s nhưng mà sắp tới st ko phải nghỉ :x ... thiếu reb blk :(( ai có anh C nào thì offer em phát :D

tổng kết tuần đầu tiên nhỉ :D
FG : Dj (1 đội toàn SG Sf mà FG 517 8-}) 2nd: Toàn điếc
FT :Binhbasket , 2nd BJ đội BJ năm nào cũng thế :)) các chỉ khác thì bt nhưng luôn có FT hàng top :))
3pt:pêto^ 37 , DJ 35 :-? hơi lạ vì đội DJ toàn các em bắn 3 khủng khiếp như Ray Allen , Lewis , Ginobili, Barbosa mà ko vượt đc 40 quả [-x chả bù với đội em và chú Bình năm ngoái toàn con lởm khởm mà cứ đều đều >40 quả , năm nay đội mình bỏ hẳn 3 :)) bét bảng luôn
pts:Binhbasket 490, đội anh Bình béo 465 >> đội Binhbasket 2 cái top rồi :-< khỏe vl
reb:Magicians (4 con C khủng mà ko top mới lạ :-< trade bớt cho em 1 con mà cứ cố giữ :-< ) 2nd Binhbasket :-<
ast:HZ , 2nd là Hải Nam ... 1 thằng cầm Nash 1 thằng cầm Deron+kirk ko nhất nhì thì nghỉ
st :tuần đầu nh` st vl :-s NTU top stls , sau đó là 3-4 chú 33 quả , mình thiệt hại Artest 3 trận , Wade 3 trận ko thì cũng top st
blk:3 chú đồng giải nhất 30blk :D
TO :team DJ tiếp tục như năm ngoái :)) ko biết TO là j` :)) 23 phát .. sau đó là anh Nghĩa , thằng Cộng :D
ở phía ngược lại thì thằng Hz và anh Bình béo vô đối :))
đội có nh` top nhất là DJ và Binhbasket (2 nhất 1 nhì)

Sorry nhé, anh trade C.Bosh for A.Iguodala rồi. Còn lại 3 C thôi.

Đang buồn vì J.Terry ko có trong starting lineup. Ai dè đâu nó coming off the bench đánh hay quá, vui vãi <:p <:p

Pick được chú Azubuike, ko biết ngày mai nó debut cho đội mình thế nào. Thật là hồi hộp. \:d/

hự , con Iguodala reb thì kém thằng Bosh là mấy :-s nói chung năm nay mấy đội mới rất đáng gờm :D năm ngoái Rotisseries cũng có 2 đội này nhưng mà bên đấy ko để ý lắm :D
đội Binhbasket năm nay cũng ngon nhưng mà xét ra ko bằng so với đội Magicians , hot lên cơ bản nhờ thằng Richard Jefferson đang cân cả đội Nets , khi Krstic , Vince và Kidd ngon trở lại thì độ hot cũng giảm :D
đội Magic năm nay theo em đều nhất league thiếu mỗi ast ,vị trí đến giữa mùa đi xuống chỉ có thằng Ilgaukas , con Bogut chỉ lởm đi khi Brand trở lại , BN có mấy con Grant Hill , Nachbar có thể ngon lên khi đội có thằng què :-s Iguo và Mike Miller đều đều , Duncan thì ko phải bàn
nói chung là anh em k` trade nh` vào , cố phá mấy chỉ số top của họ cho họ yếu đi :))

ôi xời, cố top để làm gì, năm ngoái có trận mình 4 top mà vẫn thua 4-5 :-j

hôm nay khủng khiếp phết. Có anh Peja 10 quả 3pt, góp sức vào đấy là có 21ast của Paul. Anh Mason của đội mình đóng góp 10-10 FG :D phê thế :x :x :x mới add hôm qua :))

Ts, hôm nay Lakers phòng thủ kém quá, toàn để thằng Peja open 3, mia thế là nó cứ ném thôi :-<

Paul sắp ko còn là của + rồi ;))
Con Bosh hôm nay đánh sướng thế,15min,1pt 2reb :)) ko hiểu muốn gì đây
Vừa add đc con buckner thì để ở bench :( đội mình long đong lận đận quá :(

cả đội phò :( ai cần Camby thì offer nhé :(

Back
Bên trên