NBA Ams 05-08

Đi. Tao cũng ***** muốn ở nhà nữa rồi. Chán bỏ mo`. An béo hóa chaos àh??? Block bác Toàn có khi tại bác cũng vừa uống rượu say giống anh Bob. Chiều nay đi đê. Cho nó zui.

--->Thanh: Chiều nay CD đánh bán kết, đương nhiên phải đi chứ (mấy thằng Khánh, An,...đi nốt đi)
Mà hôm trước bọn cậu diễn đc chứ? :)
Ava ai thế? ;;) máy tớ tối quá ko nhìn đc rõ măt

:)) ra check tưởng An béo ntn chán.Thôi mày cũng đánh hay hơn trước nhìu rồi.Chịu khó cày đi ;) thik thì bảo tao chỉ cho vài đường

hôm nay xuống phong độ rồi, mai lại còn phải đi học đến chán.
nhưng mà thú thực là tao chưa nhìn thấy ông nào chuyên C đáng để học tập cả. Hiển thì thôi rồi, chẩng mấy khi gặp mới cả ông cao không chấp, Khuất thì...tao phòng thủ có khi còn hay hơn nó, chú bé Sơn thì tao chưa thấy nó đẩy tao quả nào lên rổ cho nó ngon lành cả, toàn ném. cuối cùng lại đi học ông Bob cho nó gọn :)) công nhận ông ấy kỹ vãi thuật.

tao chỉ bé với lùn thôi.Tao mà cao to thì C ngon :)) đánh dưới rổ tốt :(( tại ông trời sinh mình thấp bé

:)) Bob dạy gì thì dạy chứ uống rượu thì ;;) :)) Đm hôm qua ông say ngủ mẹ trong WC may ***** có thằng nào nó hoa mắt , nó cho 1 phát vào người :)) Ko thì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày nói nó Warn bài mày giờ, An dở hơi.
@Hôm nay Cdunk thắng đẹp quá!! 42-35. Thứ mấy chung kết anh Hiển nhỉ???
@An: tao không chú trọng thi đấu lắm, mấy hôm nay toàn ra ném. Tao hơi ngại tập thi đấu. Chắc dần dần phải làm quen. Chắc chắn rồi sẽ hơn mày. Tao hứa. Lộc có gì chỉ tao vài đòn cơ bản để tao khổ luyện.

ờ đúng, lâu rồi không thấy sơn lông ra toàn thấy nói mồm

Chỉnh sửa lần cuối:
bây giờ tao thách ai đánh 1 vs 1 thắng thằng an béo c đấy, 1 tháng nữa

tao ko ra trường dc chắc một tuần một buổi

@khánh: anh nói lần cuối đấy nhé, mp3 tao 3 tuần mày cầm cộng với tầm 2 tuần lần trc cả hè tao chưa sờ mò gì đâu đây

chiều hoặc cùng lắm là mai mang đến cho anh tùng đi, tao tử tế với mày rồi đấy, nhanh lên ko bố tức lên bố sút

Chỉnh sửa lần cuối:
chết sao lại rủ rê họ vậy. hôm nọ mới thua thằng óc bò xong 3-2 :D
để khổ luyện ít lâu nữa đã

Oài. Em hứa là em sẽ ra mà. :(( Em lười mấy hôm. Bây giờ lại chăm rồi. Đừng qui tội cho em thế. Hôm nay em se ra.

thằng Hưng bỏ mẹ học 1 hôm đi chết đ éo ai

----------

tao viết...ko phải Bốp

----------

tao viết ....ko phải thằng Bốp

@ hưng: uh tốt mà, cám ơn ấy, định gọi cho ấy đưa vé mời mà k gặp;;) ;;)
thứ năm ấy có đấu nữa ko?;)

Back
Bên trên