NBA Ams 05-08

Re: Giải đấu bóng rổ 05-08 check it out !!!!!!!

Đấy, bạn này học lâu rồi mà còn không biết anh Sơn Tùng, huống gì em mới vào.

Hơ !
Thế cuối cùng kết quả bốc thăm chia cặp đấu thế nào ???
Ông Long con bảo bốc từ hôm thứ 3 mà ??? 8-}

Hình như chưa bắt thăm gì đâu, chắc phải sau Tết.

Nguyễn Hoàng Sơn đã viết:
Hơ, rõ ràng, em mới vào nên mới hỏi chứ. Nam Linh thật hả anh8-}
Lê bá nam linh =))
sao ko hỏi cả họ tên

*** sao cứ nói tên mình ông ổng thế nhỉ, các thầy cô gọi tên em là bốp thì mọi người cứ thế mà theo, hỏi làm gì

mà trường có mở cổng không nhỉ nhớ cái wc của trường quá

*** sao cứ nói tên mình ông ổng thế nhỉ, các thầy cô gọi tên em là bốp thì mọi người cứ thế mà theo, hỏi làm gì

mà trường có mở cổng không nhỉ nhớ cái wc của trường quá

ui zoi` anh bob nhớ cai wc trường ... em hỏi thật anh làm j` trong đó thế ... ;));))

thói quen của bạn là đi wc trong trương rồi! Cứ đi chỗ khác là không chịu được! Chắc bạn phải nhịn ... wc hết 9 ngày nghỉ tết mất!!!!!!!!!

Bạn nào, thằng Quang dám gọi đại ca thế đấy.
Mà đấu bảng hay Play-off????
Chia rồi hả, bắt thăm rồi hả, cụ thể thế nào???? Ai có thông tin chi tiết thì poz lên đi.

Các chú nghe lày:Chơi bóng rổ ý,thắng thua là phụ,cái chính là phải xoắn quẩy,and 1,nhớ chưa.

ai nói đến chuyên ngành and1 của em đấy ạ

And 1 là sao??? Em chưa hiểu8-}

Tiện thể cho em hỏi luôn mấy cái tiền phong hậu vệ dịch sang thuật ngữ chuyên môn là j? Em biết mỗi C là trung phong thôi.

Tiên phong là BG, hậu vệ -> chịu

mie
tao chưa nghe đến BG bao h ,mà BG lại còn là tiền phong nữa là sao :-/
thằng nào kêu fai xoắn quẩy thế
thời buổi này ném hay thì mới được nhoi :))
quẩy chán rồi mất bóng thì nhạt lắm:))

Thằng Chít nói từ kinh nghiệm của bản thân đấy,các chú lắng nghe và tiếp thu đi :D
Thằng nhà quê mới bảo BG là tiền phong :))! Những vị trí đấy thực ra chỉ đúng ở NBA thôi,các vị trí trong đội hình mà dân VN mình hay chơi ko chuẩn lắm!!
C(Center) là trung phong,G(Guard) là hậu vệ,F(Foward) là tiền phong
Vị trí G thì có SG(shooting G) và PG(point G), F thì có SF(Small F) và PF(Power F)!! Còn cụ thể trên sân nó đứng ở đâu,vai trò thế nào thì phải vẽ sơ đồ ra mới chỉ rõ được !!
@ thằng Bốp: tao chờ xem giải trường mày And1 với lớp tao đấy :))

Được đấy,giải trường lần này cố làm xôm tụ 1 tí,bù cho năm ngoái ko dc làm giải:))chúng mày cố câu kéo nhiều em xinh tươi đê,có gái thì mời and 1 dc chứ ko thi nhạt lắm:p

Các chú khối 10 bây giờ biết thế nào là Long thú rồi nhé, học tập đi, muốn giỏi như ông ý thì phải tìm lấy một động lực, kiểu như là "nhiều em xinh tươi" ý :->

Đỗ Anh Tú đã viết:
Thằng Chít nói từ kinh nghiệm của bản thân đấy,các chú lắng nghe và tiếp thu đi :D
Thằng nhà quê mới bảo BG là tiền phong :))! Những vị trí đấy thực ra chỉ đúng ở NBA thôi,các vị trí trong đội hình mà dân VN mình hay chơi ko chuẩn lắm!!
C(Center) là trung phong,G(Guard) là hậu vệ,F(Foward) là tiền phong
Vị trí G thì có SG(shooting G) và PG(point G), F thì có SF(Small F) và PF(Power F)!! Còn cụ thể trên sân nó đứng ở đâu,vai trò thế nào thì phải vẽ sơ đồ ra mới chỉ rõ được !!
@ thằng Bốp: tao chờ xem giải trường mày And1 với lớp tao đấy :))

ông lý không phải thách :)) :)) , được bốp sẽ tái xuất giang hồ để biểu diễn and1

mà các em lớp 10 có kéo nhiều gái vào nhé không thì nhạt vãi ra đấy trời đã lạnh rồi không có gái cổ vũ là không có đánh đấm gì đâu, gái 12 thì chai với br rồi, 11 thì không nhiều còn lớp 10 thì niềm hy vọng cuối đấy

Trần Quang Hưng đã viết:
Các chú khối 10 bây giờ biết thế nào là Long thú rồi nhé, học tập đi, muốn giỏi như ông ý thì phải tìm lấy một động lực, kiểu như là "nhiều em xinh tươi" ý :->
tao có động lực rồi ... hehe :D :D :D

Back
Bên trên