Naruto's Fan:x:xCome on babe!!!!

Sas bây h gà rồi, cái chính là ko biết giết madara kiểu j, tại vì nó quá mạnh, và tớ thực sự ko hiểu đệ nhất thắng nó kiểu j khi lão ta chỉ có mỗi cái trò mọc cây. ăn thế nào đc 3 chiêu kia của madara chưa kể con cửu vĩ nữa :|:|

Đệ nhất có năng lực điều khiển, thu phục bijuu mà.Chắc là mad gọi cửu vĩ ra thì bị đệ nhất thu phục lại ;)) rồi sau đó bị đánh cho tung xịp =))

8-}, nội con susanou cũng đủ chấp mấy con cửu vĩ 8-}, đừng quên Amsteru nhé, dính chiêu đó là coi như xong, và cũng đừng quên Mad có mắt vĩnh cửu và chakra nhiều hơn cả cửu vĩ, nên dùng 3 chiêu đó ko bị như Itachi. Đệ nhất cho phát ảo ảnh đầu tiên hoặc amsteru là thăng :|

có thể sas vs nar sẽ cùng nhau giết madara:-?
rồi 2 thằng quay ra liều vs nhau phát cuối=))
~~> nar thắng=))
~> the end=))

xời, biết đâu Yamato lại lòi ra cái thuật gì mành mạnh thì sao

Hắn và Nar sẽ hợp sức oánh Marada :>

Chưa biết thằng Zetsu nó làm dc cái trò gì nữa :-?Xem ra làng cỏ của nó toàn bọn quái dị :-&

Sas thì đúng là thằng chập mạch không chịu được >"< Cỡ như thằng Gaara bị oánh còn khôn ra, còn thằng này thì miễn bàn.............Biến thái kiểu Oro luôn mất [-x

Còn kabuto nữa này :-? Khéo thằng này sẽ hồi sinh Oro :-? Oro cũng gần oánh dc 9 vĩ mà :-?

Oro oánh đc tứ vĩ thôi.Còn năng lượng mà ita cho nar mà nar chưa dùng nữa.Biết đâu cái đó oánh đc madara thì sao :))

chưa biết được

chứ nếu mà moi dc mắt của sas ra gắn cho ita hồi trước thì Mad ngắc ngoải :(

mà cái mắt bây h của Sas là khỉ gì thế nhỉ :-?

Ita thì có mỗi Amaterasu, Sosuno, Tsukyomi là độc, còn gì nữa không :-?

Mắt sas vẫn là mangenkyou nhưng biến tấu đi vì mắt của mad là do anh giết em còn mắt của sá là em giết anh =))

Mắt của Sas bây h bằng mắt itachi ngày xưa, vì dùng Amsteru vẫn chảy máu
Đừng nói Ita có mắt của Sas là Mad ngắc ngoải tại vì Mad chakra mạnh hơn Ita nhiều, hơn cả 9 vĩ cơ mà.
Tại sao đệ nhất thắng đc Mad vẫn là 1 ẩn số,đúng là truyện tranh ==

Hừm.Quả này nar thắng rồi.Vấn đề còn lại là mad và sas thôi :)).Mong kakashi vẫn sống như hinata :(

bố kks nói vs kks: "Mày mà k quay lại giúp tụi nó tao cắt tr*m"=))=))=))

có chap mới rồi \:d/\:d/
tình hình này là truyện sẽ dài thêm khi thằng nagato lại kể lại chuyện của đời nó cho naruto nghe 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông tác giả chắc giỏi văn vkl =)).Tôn ông làm thầy chắc điểm văn sẽ cao hơn =))

Back
Bên trên