Naruto's Fan:x:xCome on babe!!!!

oh shit, ta biết con nhỏ đó, ko sợ, tôi còn bệnh hơn nó nữa mà, sao phải xoắn :-j
Naruto 1 tuần 1 chap, 1 chap có 17page, nên bàn đc ít nhỉ, nghĩ cái spam cũng mệt :|

2pic này lập ra để cho ng ko bjt gj và0 học hỏj:| Ý tôj là ôg Lâm đấy=))

ông Trung ko đọc hết truyện hay sao thế:-/
Itachi giết cả họ mình là vì mệnh lệnh do bọn bô lão làng lá giao:|, nhưng lại ko giết sasuke mà hết lòng vì nó:|
Thế xấu chỗ nào:-j, hoàn cảnh đưa đẩy rõ ràng:-j

ôg Trug hãm vừa thoy=;
bắt đầu nóg mặt:-w
đã ngu k chịu nhận lại còn đi chửi bới>:/

đừg chấp:-j
ở tp nào nó cũg thế:-j
dự đoán chap sau konohamaru sẽ dùg kuchiyose no jutsu;;)

dự đoán là mình sẽ tiếp tục không hiểu những j các bạn nói vì không đọc naruto =))

thôi chỉ là translator thôi ;))

mấy chap mới nhất gần đây mà TV thì lên truongton.net mà đọc:-t

Pẹ nói ngu vãi lol ra, thế cứ xấu là đ' đc thik àh??? Nói đ' nói ngu thế??? Mày biết phiều chó orochimaru nhiều hơn phiếu cho naruto ko??? Mày thấy mấy thằng tốt toàn đần đần ko??? Mày biết j về itachi???? Hoàn cảnh nó thế nào mà mày bảo nó xấu??? Mà cứ xấu thì đã làm lol sao??? Thiếu b` j người thích sức mạnh, ai phủ nhận sức mạnh của Itachi ko?? 8-} Tại sao trong tất cả n~ game đều có n vật phản diện??? Ngu vãi cả lol..
Còn thằng Đức Anh sủa ít con mẹ mày lại, đừng làm tao nóng, tao thế nào cứ hỏi cả cái ams 2 đấy, 1 lần nữa sủa có hội về hỏi thăm mày, bố hứa đấy, chó hùa, cút con mẹ cả lò mày đi, mẹ thằng lông l ồ n chị Dậu.
Nóng vãi l ồ n, đã *** thích chửi thì thôi,gặo toàn đầu b u ồ i phát biểu, biết thi nói đ' biết ngậm mẹ ngồm vào mà đọc!!!!!!!
Đừng làm tao điên lại có chuyện ko hay.

:-j bìh tĩh đừg chấp
2 th này đi tp nào ch nó cũg kiểu thế cả:-j

Back
Bên trên