Nam moi vui ve !!!!!

Nguyễn Thục Anh
(sunshine17)

Gio nay chac moi nguoi dang ngu ngon , trong khi ben nay , music live hay wa' xa' , keke , co du cac ban nhac : Queen , Ozzy , Sclub7, Ricky martin , Blue ,....... Nghe hay thi thoi roi , chi toi nhuc hon cun , minh ngoi mot minh cha co ai de ho thet cung :(

Chuc ca lop A3 minh nam moi vui ve , tre khoe , cuoi pho lo suot ngay . Co them nhieu phi vu de doi -------> huyen thoai ve khoa A3 cuoi cung cua Ams :D

Chuc cac girls ngay cang xinh , nang dong va dam dang ( nhu CLC nha ta mong muon ) ;)Ai chua co partner thi co de do le loi .

Chuc cac boys mau chong duoi kip cac ban nu , kekke , sao cho ko bi e :D

Happy new year , Hope all of u had great time in the past and fabulous things in the future !!!

Chuc cac boys mau chong duoi kip cac ban nu , kekke , sao cho ko bi e

Thục ơi. Nói thế là ko dược đâu. Dù sao cũng cam on em nhé...

HAPPY NEW YEAR!!!!!!!!!
Chúc mọi người năm mới vui vẻ mạnh khoẻ ,hay ăn chóng nhớn nhé .

Hôm nay vì tớ nghe lời cảm hóa của em gái nên đã hứa rằng : Từ nay nếu ko cần thiết sẽ ko bao giờ post bài ngắn nữa. Bài của Dr CLC từ nay sẽ chí ít là 2 câu hehhehehe.
Ngày mùng 1-1-2003 đối với mình thật là vô nghĩa. Nhưng nhìn mọi người vui vẻ chẳng lẽ mình lại buồn bã sao??? Từ tận đáy lòng mình tớ xin nói một câu : Happy New Year , A3. Cũng một lần nữa , mình xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới em gái của mình, người lập ra topic này....
Sang năm mới, mình xin hứa sẽ trở thành một người dễ tính hơn , vui vẻ hơn nữa...hehhe Chuối quá...và đặc biệt sẽ ko trêu ai để người ta ko nói lại được câu gì.....
I'm happy now because I'm in love. I hope some time she'll feel my love to her....

OI anh oi la anh . Kekke chuoi wa' the ? Dung la anh doi hoi ko co gi lam anh a . Kekke , nguoi ta bao khi yeu thi thuong hay ngu ma :D

I'm in love too but I'm not happy cause He doesn't understand !!!!!!

May you have enough happiness to make you sweet,enough trials to make you strong,enough sorrow to keep you human and enough hopes to make you happy.
HAPPY NEW YEAR!!!!!!!!

Happie New YEAR&Happie New YOU!Chỉ chúc được thế thôi,mong rằng sang năm mới lớp mình vẫn yêu thương nhau như vậy!Chúc con gái lớp mình cưa được nhiều anh hơn,con trai đá bóng không bị thua nữa....
Chúc Ổi đi bình an,chúc Quốc béo hơn đẹp trai hơn đàn ông hơn(à,không bị ngộ độc thức ăn nữa :))Chúc Bé Ú sớm khiến cho someone hiểu được mình!

Chỉnh sửa lần cuối:
Này bạn Mèo nói thế là hơi bị động chạm đấy nhớ. Năm nay lớp mình thua đá bóng là do thằng chồng bạn đá như dở hơi ý. Còn thủ môn và tiền đạo lớp mình năm nay hơi bị ổn đấy. ( Chỉ tính Hoài Anh vào hàng tiền đạo thôi). Chưa năm nào mình bắt hay như năm nay hehhe. Chỉ tội ngôi sao bị mây mờ che mất thôi.
Mà bạn Mèo đã nói thế thì tớ cũng chúc bạn năm sau đỡ ngu hơn , gầy hơn 1 chút nhé. Vả lại kiềm chế tính " máu trai" đi....

Đưng tức mà Mèo ơi. Chửi bậy là ko tốt đâu nhé. Tao chúc may thế còn gì nữa . Mày chưa chúc tao thì thôi đấy nhé...

May cái con khỉ,mày chúc thế quá bằng chửi tao à.
Thêm nữa là tao không có bit chửi bậy là gì đâu nhé!!!

Kekke , nam moi ma Cuong da gay su voi meo rui , the la ko duoc dau , vay phai chuc them :

Chuc con trai lop minh nam nay tam ly voi con gai lo minh hon :d

Thanks loi chuc cua may Meo a , tao se co con duoc hay ko thi la chuyen khac .

Chuc may vui ve va thuc su cam thay thoai mai voi cuoc song cua minh hon :)

Happy new year to everyone!
Năm cũ qua đi để năm mới đến. Năm mới đến để chúng ta thực hiện ước mơ của mình. Chúc ước muốn của mọi người thành sự thực.
Có lẽ năm mới này sẽ có nhiều điều hay đây, vì có nhiều người Fall In Love quá đi (trừ em ra)!

kêkk ,co ai ma trang bao la co wa' nhieu nguoi Fall in love ???

Ma trang oi , nam moi to chi xin ay mot chuyen thoi , keke dung doi to bo chuyen to cam cua ay tu hoi nam truoc nua nhe :D

Thục bít hả Thục, sao nhiều đứa bit thế nhỉ!
Phải hỏi tội vài đứa mấy được. Uổng công mình gìn giữ được bao năm vậy mà chỉ một phút dại dột! Chậc chậc!
Mà Thục ơi, em xin chị, chị tha cho em.

chúc mừng năm mới mọi người, mặc dù hôm nay là mùng 3 rồi....
hic, đầu năm tao được 6,3 Lý đây...thầy đi HoneyMoon không biết bào giờ thì về..........năm mới của tao chán wá....

mà thục anh ơi, sao toàn post ko dấu vậy......

Hang oi , thong cam cho tao di , sang day gan nua nam roi co con danh tieng viet nua dau ma nho dau nao ? Ui troi , tao mat goc roi chung may a !!!! :D

Back
Bên trên