Nacel International School

Em Thịnh có thể ăn nói cẩn thận hơn được không? Ý em là nói trường "vớ vẩn" ? Theo em thế nào là "vớ vẩn" ? Anh có một người bạn tốt nghiệp Nacel (hồi trước ở Ams học rất giỏi), trường đó nhỏ nhưng chất lượng rất tốt, private college prep school, accredited đàng hoàng hẳn hoi, anh chưa thấy có điểm gì để em nhận xét trường như vậy.

em nghĩ là ý em Thịnh là em Hà Duy hỏi một câu vớ vẩn
~> điều này em càng thấy khó hiểu hơn :)

thái độ của em Thịnh anh phải nói là rất khó ngửi :)) trước khi đưa ra lời chê bai khích bác bạn thì xin em đưa ra tí lí luận, ít ra là lời nào nó có tí học thức một chút đi đã.
Nếu em bảo là trường vớ vẩn thì anh Hà Minh vừa cho ý kiến đấy
Nếu em bảo là bạn hỏi vớ vẩn, có thể là do cụm "em định xin học...", thì em nên nói rõ ra cho bạn biết
thế thôi

Một người bạn tốt nghiệp Nacel hồi trước học Ams rất giỏi... có phải chị ko? ;;)

Mặc dù là trường của chị, nhưng mà ...
trường đó nhỏ nhưng chất lượng rất tốt, private college prep school, accredited đàng hoàng hẳn hoi, anh chưa thấy có điểm gì để em nhận xét trường như vậy.

Cái này thì nói hơi quá :p

@ em Hà Duy: chị hỏi em hai câu:

1) Nhà em giàu ko?
2) Em giỏi ko?

bài này từ lâu lắm rồi mà... em thấy Duy học trường đấy rồi :-B

em tưởng nacell là tên high school mà,có phải collge đâu, cái trường đấy ở minesota,lạnh cực kì và hình như là cũng có gấu thì phải(cái này đoán vì nó cạnh alaska) gấu,và cứ ai làm hồ sơ ở bộ giáo dục là vô trường đấy,hình như 50% học sinh trường đấy là người VN thì phải,cũng tốt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay vào đây mới thấy các bạn/anh/chị reply:))

ọe ọe....thằng này vớ vẩn vãi 8-}
:)) Vớ vẩn cái gì:)) Mai đến trường tao hỏi heheh

Một người bạn tốt nghiệp Nacel hồi trước học Ams rất giỏi... có phải chị ko? ;;)

Mặc dù là trường của chị, nhưng mà ...

Cái này thì nói hơi quá :p

@ em Hà Duy: chị hỏi em hai câu:

1) Nhà em giàu ko?
2) Em giỏi ko?
Nhà em cũng bt, giỏi thì biết trả lời thế nào ạ :| :| :|
Mà em cũng đoán là anh ý nói chị:)) Em ở đây nghe danh chị Nguyệt nhiều lắm :))

đúng rồi, đang học rồi:)) cái topic này lâu lắm rồi muh:star: :star:

em tưởng nacell là tên high school mà,có phải collge đâu, cái trường đấy ở minesota,lạnh cực kì và hình như là cũng có gấu thì phải(cái này đoán vì nó cạnh alaska) gấu,và cứ ai làm hồ sơ ở bộ giáo dục là vô trường đấy,hình như 50% học sinh trường đấy là người VN thì phải,cũng tốt.
:)) trường này ở trung tâm của Mn thì làm j có gấu hả bạn:)) Lạnh cực kì thì đúng=)) =)) =)) Không phải 50% mà là around 35% thôi

----------

Nhìn thấy Vet ở chữ kí mới nhận ra là có quen :eek:3 :eek:3 :eek:3

Back
Bên trên