Nối Vòng Tay Lớn nào các bạn !!!!

Nguyễn Như Tiên
(loveangel)

Trước tiên xin cho mình gửi tới các bạn trong forum HAO lời chào trân trọng nhất ! chúc forum ngày càng lớn mạnh và có những bước đột phát mới ! và điều thứ hai mình xin được bày tỏ trong topic này đó là một lời mời , lời cộng tác xin được gửi tới tất cả những bạn học sinh trường Ams đang sinh hoạt trong forum - những ai có cùng sở thích với chúng mình là yêu thích manga và anime ( hay truyện tranh và hoạt hình Nhật Bản ).Hôm nay mình đại diện cho admin của forum chuyên về manga là Vương Quốc Ảo , xin được có lời mời các bạn ghé thăm và nếu bạn thấy thích forum của chúng tôi thì các bạn có thể đăng kí trú ngụ và chúng ta cùng nhau trao đổi về vấn đề mà chúng ta yêu thích .Sau đây mình cũng sẽ nói qua cho các bạn biết chút ít về VQA :
- VQA ra đời chưa lâu nhưng nó có những nét riêng biệt mà ít forum về manga nào có được.Chẳng hạn bạn gọi chúng tôi là forum chuyên về manga thì chúng tôi cũng lập nó ra đúng với nghĩa của từ forum - tức thảo luận và chỉ thảo luận .Chúng tôi chưa thêm bất cứ một hình thức phụ họa nào cho site cả , vd như phải có phòng tranh , phòng chat ,đọc truyện online ---> chưa diễn đàn chúng tôi chưa có những thứ đó ... có lẽ nhiều bạn sẽ thấy thất vọng và chán nhưng bạn ơi ! khoan hãy thất vọng bạn hãy cứ tham gia và bạn sẽ thấy thích nó như tôi ngay à ! hiện tại lượng members của diễn đàn đã gần 600 tv sau 2 tháng hoạt động , đó chưa phải là con số lớn nhưng cái chúng tôi cần đó chính là chất lượng của mọi bài viết .... có thể giờ điều đó vẫn còn chút ít ở trên diễn đàn nhưng với thời gian chúng tôi sẽ cố gắng hoàn thiện mình .Và đặc biệt đây là forum do một bạn ở Hà Nội làm ra , năm nay bạn ấy 15 tuổi . đang học trường Việt Đức Hà Nội ... ở trên mạng mọi người hay gọi là Pino . Bạn sẽ thấy ngạc nhiên khi một người còn quá trẻ như vậy mà đã là Admin , nhiều bạn sẽ thấy ko phục nhưng bạn tham gia thì bạn sẽ thấy, admin của chúng tôi khác biệt và giỏi về mặt quản lí hơn bất cứ admin lão luyện nào :lol: - đó là điều mà chúng tôi rất đáng tự hào .Các bạn cũng có thể đặt câu hỏi là tại sao chúng tôi lại vào forum trường HN Ams để quảng cáo ! vâng cũng xin trả lời để các bạn được biết. ... đó là do số lượng members ở Hà Nội còn quá ít , chỉ trên dưới 20 người ..mà kì họp mặt lại gần kề nên chúng tôi mở ra một kế họach tuyên truyền và quảng cáo trên các site forum trường học ở Hà Nôi , để chứng tỏ rằng dân Hà Nội cũng là những Otakus mê truyện tranh ko kém HCM .Nếu bạn đọc bài viết này của tôi , mong rằng các bạn sẽ ghé qua và ủng hộ chúng tôi .... hãy tham gia nhé các bạn .... Một Vương Quốc lí tưởng về manga và anime đang chờ đón các bạn !

oo0- Vương Quốc Ảo Forum -0oo
...:: The Fantasy Kingdom Of Manga And Anime ::....

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên