Nếu chỉ còn một ngày , ấy sẽ làm j` ?

Biết là xé tiền thế nào chả rách <đấy gọi là "biến dạng cắt" mờ l! :|>, đưa 10k đây, tớ đổi cho 2 chục tờ 500 đồng, ngồi xé cho nó sướng :));)):))

Sao ko phải là 5 chục tờ 200 đồng, sướng hơn.:))
Tiếc là ko phải Polyme thôi.:-<

lâu lâu ko lên lần đầu tiên vào topic này nhưng @Ánh: cháu xé 500K hồi nào.....?
mà nếu chỉ còn 1 ngày cũng ko đến nỗi ngồi vứt 500K ra ngoài cửa sổ đâu...tiếc lắm!!!!!!!

Ơ các bạn này, đang chủ đề " Nếu chỉ còn một ngày..." cơ mà? Sao lại dính đến chuyện tiền nong ở đây!
Chậc chậc, đúng là cứ nhắc đến tiền là chẳng còn nghĩ đến chuyện gì khác ngoài tiền. Có khi chỉ còn 1 ngày cũng là vì tham tiền mà ra. Bó tay!!

lâu lâu ko lên lần đầu tiên vào topic này nhưng @Ánh: cháu xé 500K hồi nào.....?
mà nếu chỉ còn 1 ngày cũng ko đến nỗi ngồi vứt 500K ra ngoài cửa sổ đâu...tiếc lắm!!!!!!!

Ko phải àh? Cháu có lần nói với bà thế mà! Riêng chiện tiền nong thì ko quên đâu! :D:D:D

Xé tiền sướng quái gì ;))
Về nhà thấy cái gì dễ vỡ đập sướng hơn .. dễ ăn đòn hơn ;))

:-? tức là không nên xé tờ 500k polime mà đem tiền đó đi mua chai lọ pha lê về ném :p

Thằng này vào làm các bạn mất hết cả hứng.
Tớ mà có 500k trong túi trước khi chết điều đầu tiên sẽ làm là cố gắng xé hoặc nhai cho rách......

Nếu em bít em chỉ còn một ngày thì em sẽ đi giết tất cả những người mà em ghét:)

nổi ko :-?

----

hat \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu em bít em chỉ còn một ngày thì em sẽ đi giết tất cả những người mà em ghét
Thật tiếc là mình chả có ai để ghét đến nỗi đi giết cả.:-< Lấy thời gian đó mà đi đến chỗ những người bạn thì có lẽ hơn.:-?

đi giết tất cả người mình ghét à, nghe cũng được đấy :x
giết người xong rùi ko bị ngồi tù :))

nếu chỉ còn 1 ngày thì đi nói với tất cả những ng` mình iu quí rằng mình iu quí họ còn hơn đi giết những ng` mình ghét.....ko hiểu nổi

ừ, trừ 1 vài người ra mình cũng chả ghet ai :| :">

Back
Bên trên