Nếu đc quay ngược dòng thời gian .......

nếu đc quay ngược thời gian mình sẽ ko gửi cái tin nhắn chỉ có ba chữ "con ghét mẹ"

anh muốn hét lên thật to rằng: Anh Yêu Em..........anh thật ngốc vì không biết trân trọng em...........

ước ko bùng học chơi dota để rồi bị bắt học bù đến 9h30 khửa khửa :((

nếu đc quay ngc dòng thời gian mình sẽ không cho nó cơ hội chạy thoát với cái xe của mình.......đồ con heo,dám ăn cắp xe bố......

Đã Dota vs 1.1 rồi thì go 1.6 đi bạn :D :D có gì giao hữu với bọn tớ :)) ít khi gặp Cs player nữ nào lắm
1.1 là chuyện 5 năm về trc.H thì chắc quên hết nghề rồi :|
DOTA là khám phá mới thôi :)) Tớ chưa đủ trình đâu :-j

...sẽ finish từ tuần trc. :| Muộn rồi....

Nếu đc quay ngược dòng thời gian, tớ sẽ vẫn làm những cái sai lầm, vẫn phũ phàng với 1 số người dù bây giờ tớ hơi hối hận, vẫn bỏ qua những cơ hội đáng tiếc của đời, ..... Vì đó là tớ đấy :D, con người tớ là như thế :D, những việc đó làm nên Hoàng Sơn bây giờ :>, nếu k có tất cả những cái đó, tớ k còn là chính mình, và k bao h trưởng thành ^^
Cho nên khuyên các bạn : đừng muốn quay ngược dòng thời gian làm gì nữa, vì dù trong quá khứ các bạn có làm gì, có như thế nào thì các bạn vẫn luôn là chính mình :D, sống là k phải nói câu hối hận :)), sai lầm của chúng ta làm nên 1 phần con người chúng ta :D

* nên close topic lại đc rồi, k còn những bài viết liên quan đến chủ đề nữa :-s :(

Sơn lil` siêu sến
Nếu quay ngược ngày hôm qua, mình sẽ ko ăn mà đi chơi luôn, đỡ về muộn, đỡ bị mắng:-<

Thời gian dĩ nhiên ko thể quay ngược :|
Cái topic này chẳng qua là 1 cak để mọi ng` có thể xin lỗi n~ chuyện đã xảy ra trong quá khứ mà thôi.

Vậy thì góp ý là Sống trên đời chả phải xin lỗi thằng nào cả :), lần này sai lầm, lần tiếp lại sai lầm, xin lỗi nhàm lắm :)
Với tớ bây giờ câu xin lỗi mang tính chất xã giao >:)
VD : quệt xe ngoài đường : xin lỗi ( cho nó lành )
Xin lỗi cho tôi hỏi.....
.............
:)

^
|
|
|
i-)

thôi đừng xin lỗi ai làm gì cho nó phí sức :))​

Back
Bên trên