Nước hoa Pháp Channel No.5

Nguyễn Thi
(NTtm)

Đã qua sử dụng (mất khoảng 5 giọt), nắp ko còn mới nhưng ko có ảnh hưởng j. Khoảng 700000 đ.

Tớ cũng còn 4 lọ nước hoa Pháp mới nguyên :|

anh bảo ! nước hoa ấy mà ! đi học tại trung tâm pháp ngữ ở Tràng Tiền ấy ! vào thư viện mượn tạp chí ! trong các tạp chí có gắn kèm nước hoa quảng cáo của vài hãng nổi đấy ! mượn tạp chí rồi thủ :D:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
anh bảo ! nước hoa ấy mà ! đi học tại trung tâm pháp ngữ ở Tràng Tiền ấy ! vào thư viện mượn tạp chí ! trong các tạp chí có gắn kèm nước hoa quảng cáo của vài hãng nổi đấy ! mượn tạp chí rồi thủ :D:))
"nước hoa quảng cáo" - "Đã qua sử dụng (mất khoảng 5 giọt)" = 700.000d ??? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ ai biết được ! bạn anh đi học tiếng pháp trong đấy kể bọn con gái hay làm cái trò này mà :))

Uh, đúng là 700000 thì rẻ ko tin được.
Nó là lọ 100ml, dành cho nữ. Nam thì chắc phải 1 triệu

hix, tớ mà ko còn nhìu quá tải như ở nhà chắc cũng mua đấy ^^ Tình hình là tớ có 1 lọ 120ml, 2 lọ 100ml và 1 lọ 60 ml :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hix, tớ mà ko còn nhìu quá tải như ở nhà chắc cũng mua đấy ^^ Tình hình là tớ có 1 lọ 120ml, 2 lọ 100ml và 1 lọ 60 ml :D
Thì mua để sưu tầm, ăn chơi sợ j mưa rơi

anh có một lọ to đùng ! 400 ml !nước cắm hoa huệ :))

hehe nói tắt tý chơi ! ai biết mùi cái "nước hoa" huệ thì rõ rồi đấy :)) "nước hoa" thiên nhiên :)) :))

>_< eo ui, cái nước đấy, ghê lắm :((

nhg bi h chẳng có 700k để mà mua cái j ấy chứ :))

[-x[-x[-x[-x Bạn anh Ngọc bốc phét rồi! Em đang học trên đó mà (L'Espace - Centre Culturel Français) :D:D:D:D

bạn anh bốc phét ! anh ko biết ! nó bảo thế ! anh một lần giả vờ ko mang thẻ vào thư viện cũng thấy có :D

Back
Bên trên