Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

11IT thiếu Đức Anh thì thiếu lớn đó ko phải 1 rưỡi như bên H2 đâu =))
H2 hum tr'c đá vs lớp anh có Trang ko nhỉ =)) mà hum nay hô sao mà hiệu quả dữ vậy =)) Văn tịt à :p

hiệu quả thật anh ạ =))
a văn ghi bàn xong thì e thấy chúng nó hô 1 câu vào 1 quả =))=))

@Tùng: nỗi đau da cam =))
@Thảo: lấn sau vào thì toi lun chứ rút thế nào đc =)) may mà an trang k lên HAO =))

nik fb: 500k
nik yh: 600k

giảm giá 20% cho người đầu tiên
=))

11IT thiếu Đức Anh thì thiếu lớn đó ko phải 1 rưỡi như bên H2 đâu =))
H2 hum tr'c đá vs lớp anh có Trang ko nhỉ =)) mà hum nay hô sao mà hiệu quả dữ vậy =)) Văn tịt à :p

Anh Văn hôm nay là đá k hết sức roài...;)) bị cầu thủ áo số 7 Ex anh + Zero áo số 0 theo sát sàn sạt, chẳng làm ăn j....cái quả ảnh ghi bàn thì thằng số 7 đang ở ngoài sân :))

Anh Văn hôm nay là đá k hết sức roài...;)) bị cầu thủ áo số 7 Ex anh + Zero áo số 0 theo sát sàn sạt, chẳng làm ăn j....cái quả ảnh ghi bàn thì thằng số 7 đang ở ngoài sân :))

chú chém như phim siêu nhân ấy =)) =)) có riêng chú nào theo được anh đâu =)) =)) có cái quả 4 thằng nhảy vào sờ soạng anh thì anh mới tạch mà =)) =)) mấy thằng hậu vệ anh quẩy rồi sút BT mà nhưng mà thằng NA T__T :(( :((

BTW , hôm nay thấy H2 có mỗi thằng NA là hay nếu ko có thằng NA thì h2 hôm nay phải tạch 5 quả T__T.... còn lại BT , à có thêm cái thằng quẩy chân đất 1 quả cũng ấn tượng =)) =)), quên 1 chú bé bị gọi là Phẩm à :-? đá cũng được ( hết )

@ Bách : hôm nay tôi sút nhiều nhưng mà có cheer nên accu ko cao =)) =)) ông cũng biết mà =)) =))
cm cái thằng ĐA nó khỏe nó lăn được mình yếu chạy 5 phút đứng thở rồi gọi mẹ =)) =)) mệt VĐ

Từ lúc đến sân đã tia cái em cheer kia rồi =P~ nếu anh nhớ ko nhầm thì là em bí thư :-?

@ Lô : anh ko phải la liếm =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên