Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

cần đội đá đây, có đội nào đá k ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Sáng T4 tuần sau đá ko các e H2? :">
Đội a rất thik gặp các đội mạnh và tự tin để học hỏi kinh nghiệm. :">

đội em yếu nhất cái khối 10 đấy anh....sáng T4 tuần sau hình như bọn em học thêm...:D:D:D để hỏi lại đã....

Trời mới xong đc trân giao hữu với 11T2 mà sao lắm lớp đặt hàng với H2 thế làm sao mà xếp lịch đc :(

dạ ý em nói là 10 ECE cơ....=))=)).......mà tình hình là 11T2 chưa đưa xèng nên chưa đặt sân dk.....

T6 tuần sau 10H2 đá ko?
Cậu Nhân nữa, có đội "mạnh và tự tin" đang muốn đá đây. Tiếp ko? ;;)

thắng có 1 trận mà thư thách đấu gửi đến liên tục là sao?????:-/ thứ 6 bọn e học thêm sáng.......nói chung cả tuần hở mỗi sáng thư 2, sáng+chiều T4( nếu hok tập qsự), sáng T5 và CN thôi.....

thứ 7 thấy RIT bảo đá với 11L2 mà :-?
hay đá với 12ECE nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
nh` đội muốn giao hữu vãi loz, nhg mà kết thúc toàn = việc dừng lại ở chỗ muốn đá tnày tnọ, rồi thì vài thằng nhảy vào chém thêm loãng cm nó luôn nhu cầu đá :)) :)) đc đá thì đội nào chả ham, nhg mà cái vấn đề chính là ĐỘI NÀO THUÊ SÂN thì đ' có ai nói cả =))

Sorry Spam

Lang thang thấy cái này hay nên mang về để anh em cùng tham gia

HIỆN H TRANG WEB LOCKERZ.COM ĐÃ MỞ CỬA CHO CÁC NƯỚC INTER (BAO GỒM CẢ VIỆT NAM)

Đây 1 trang offer, Lockerz.com, các bác reg nick tham gia để đổi lấy quà. Đại loại thế này, tiền trong trang nó gọi là PTZ, mỗi ngày mình log vào nick là đc 2 PTZ, trả lời thêm các câu hỏi khảo sát của nó thì đc thêm nữa.

P/s: Đây ko phải là 1 trang scam.Nếu các bạn ko tin có thể lên Youtube đánh Lockerz Unbox.Nhiều người đã nhận hàng từ điểm rùi

à trang này nó vừa mở cho chơi Inter nhé.(Có cả VN) bắt đầu kiếm hàng nào

Các câu hỏi đủ các kiểu, ví dụ bạn thích nhãn hiệu giày nào nhất, bạn dùng loại blog nào, linh tinh đủ kiểu, đây là 1 câu em trả lời :

Rồi mình lấy điểm đó đổi lấy quà. Có đủ các loại quà, từ elec đến túi xách các kiểu, cả nhạc có bản quyền nữa, thậm chí nếu thích thì mang điểm đi làm từ thiện cũng đc .

Muốn có hàng khủng thì cũng phải tích lũy khủng 1 tý, ví dụ 1 em Macbook giá là 2500 PTZ, còn ipod thì 800 thôi

Riêng mấy cái USB thì dễ lấy thôi vì chỉ có 40 PTZ, khi đăng lý xong thì các bạn sẽ được chơi trò chơi "Hứng PTZ",
lúc đó các PTZ sẽ rớt xuống như mưa, các bạn chỉ cần đưa chuột qua lại
để hứng là sẽ có đủ số PTZ để đổi 1 cái USB (còn hên xui nữa ) Và trò này chỉ xuất hiện 1 lần duy nhất, nên hãy tranh thủ nhé!
Nhưng ai lại đi lấy USB, nếu có đủ kiên nhẫn thì hãy cứ mỗi ngày login vào trang này và trả lời khảo sát có ở DAILIES cuối góc phải màn hình thì bạn sẽ có 4 PTZ trở lên. Cứ thế mà tích cóp cho đủ số PTZ để đổicác món hiện vật mà các bạn thích.

Theo mình thì hợp lý nhất là đổi các máy nghe nhạc 1GB ( 150 PTZ ),
Ipod 8GB, Portable DVD Players ( 300 PTZ ), hoặc các máy Iphone, PS3,
Wii ( 600 PTZ )
Nếu bạn muốn tăng lên gấp đôi số PTZ hàng ngày thì hãy invite đến 20 người khác!

Ngay khi họ nhận được invite, đăng ký và họ hoạt động thì bạn sẽ có 2 PTZ.

Khi bạn mời đủ 20 người thì bạn sẽ trở thành là Z-Lister và được gấp đôi PTZ kiếm được( có thể sẽ được hơn 8 PTZ/ngày ).
Và nếu tính ra thì các bạn sẽ đủ PTZ để đổi các món hiện vật ấy trong các khoảng thời gian sau:

* Đối với 4 PTZ/ngày:

- Máy nghe nhạc 1GB ( 150 PTZ ): 38 ngày

- Ipod 8GB, Portable DVD Players ( 300 PTZ ): 75 ngày

- Iphone, PS3, Wii ( 600 PTZ ): 150 ngày

* Đối với 8 PTZ/ngày:

- Máy nghe nhạc 1GB ( 150 PTZ ): 19 ngày

- Ipod 8GB, Portable DVD Players ( 300 PTZ ): 38 ngày

- Iphone, PS3, Wii ( 600 PTZ ): 75 ngày
Cái này bọn Tây chơi nhiều phang lap bòm bọp, VN mình thì chưa thấy nhiều anh em chơi, có mấy ông cũng đc vài còn PSP rồi.
Roài, nhưng mà bọn nó không cho join tự do mà chỉ qua invite, nếu anh em thấy lý thú thì để lại email (thêm phát thank càng vui ), mình sẽ invite cho:

PS : à anh em chú ý, ngay khi reg nick là có 1 màn chào hỏi ra mắt bằng cách .. tung tiền , màn này kiếm PTZ đã luôn, nhưng chỉ 1 lần duy nhất thôi nên anh em nên nhanh tay tận dụng
Lưu ý:

Nếu các bạn không mỗi ngày login vào trang web và làm khảo sát ( mất
khoảng 2 phút ) thì sẽ không có PTZ để đổi hiện vật đâu đó nhe

Thông tin về cách nhận giải cho anh em: Ai đủ PTZ cho một món đồ nào đó chỉ cần chọn Redeem, chọn hàng muốn đổi điểm, sau đó điền địa chỉ nhà vào đó. Khoảng 2 tuần sau sẽ có người đem giấy nhận bưu phẩm về nhà các bạn. Cầm giấy đó lên bưu điện là sẽ nhận được quà.

HƯỚNG DẪN CHUNG

PTZ là gì và làm thế nào để kiếm?
PTZ là đơn vị tiền tệ dùng bởi LockerZ. Dùng kiếm PTZ và dùng nó để đổi các món quà giá trị. Bạn có thể kiếm PTZ bằng cách login hàng ngày, trả lời câu hỏi của ngày, và mời người khác. Sau ngày 15 sẽ có những cơ hội khác để kiếm PTZ.

Tại sao mọi thứ đều là fresh out (hết hàng)
Vì nhiều người quá, hàng tháng nó sẽ restock lại hàng, nhớ trữ Rep và đến khi đó thì lẹ tay lên.

Z-Lister là gì và làm sao để trở thành Z-Lister
Sau khi invite 20 friends, bạn sẽ trở thành Z-Lister trong 1 năm. Năm sau muốn duy trì bạn lại phải invite 20 người nữa. Khi trở thành Z-Lister, bạn sẽ kiếm được gấp đôi số PTZ và nhận được 1 cái áo thun miễn phí.
You also get to shop 1 hour early at the $$ store (NOT PTZ PLACE). <-- đoạn này không hiểu Có lẽ là LockerZ có cửa hàng riêng, vào đó có quyền lợi.

Làm thế nào để nhận được Z-Lister t-shirt?
Vào phần Settings, chọn cỡ áo, hệ thống sẽ tự động ghi nhận và gửi cái áo cho bạn trong vòng 2-3 tuần.

Bao lâu thì nhận được quà?
Khoảng 2-3 tuần.

PTZ có bị hết hạn không?
Có, PTZ sẽ hết hạn trong 1 năm kể từ khi bạn bắt đầu nhận nó.

Khi có hàng thì khoảng bao lâu sau nó sẽ hết?
Những món hàng giá vừa vừa sẽ hết rất nhanh, thường là ít hơn 1 phút

Ai muốn tham gia trò này thì có thể pm nick của mình : harrydo93. Mình sẽ invite cho các bạn, hoặc là các bạn để lại mail ở đây cũng đc. ( mình recommend là pm nick yahoo ) Trò này nó chỉ cho invite thôi,ko tham gia tự do đc đâu. Chúc các bạn cũng may mắn như anh chàng dưới đây :

http://vnsharing.net/forum/showpost....52&postcount=2

thg Nhân lần sau vào spam ở các topic khác thôi, cần đ' j` mà nhảy mie vào đây cho 1 bài rõ dài :-j

nói chung là ĐỘI NÀO THUÊ SÂN thì cố thuê vào thứ 4 vs CN, thì tnào chả có đội đá, nếu k thì thuê xong tự tập sút vs chuyền cũng có sao đâu :-j

Back
Bên trên