Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

các bạn Toán 2 hủy trận.....=))=))sáng RIT đá hòa 11 Hóa Sinh...suýt thắng.....

T2 nghe máu chiến nhỉ :)) hôm nào phải tận mắt đi xem team T2 đá thế nào :))

đkm bọn T2, sợ thua nên mới phải hủy đấy:)) hẹn đầy đủ đội r xong bọn nó chốt câu là phải tập quân sự, k đi đk, bực mình vkl :-w mấy thằng T2 thua 11L2 10-2 thì bảo là chán, k muốn đấu, chém gió vl. Xog thằng Nam T2 lại còn chém tiếp là 10RIT thua 10SL 5-0, nghe thằng đấy nói muốn đấm nó quá :-w

----------

mà cái trận hòa 11HS 2-2 là do thiếu thằng Trọng Minh và thằng Thái đá đk nửa trận thì sang đá vs tuyển trường :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chủ nhật này em chạy sô....đá tuyển trường xong chạy từ Long Biên về Xuân La đá U16...chắc chỉ kịp ăn cái bánh mỳ...

đkm bọn T2, sợ thua nên mới phải hủy đấy:)) hẹn đầy đủ đội r xong bọn nó chốt câu là phải tập quân sự, k đi đk, bực mình vkl :-w mấy thằng T2 thua 11L2 10-2 thì bảo là chán, k muốn đấu, chém gió vl. Xog thằng Nam T2 lại còn chém tiếp là 10RIT thua 10SL 5-0, nghe thằng đấy nói muốn đấm nó quá :-w

----------

mà cái trận hòa 11HS 2-2 là do thiếu thằng Trọng Minh và thằng Thái đá đk nửa trận thì sang đá vs tuyển trường :))
anh Nam đừng có chém gió lớp em nhá /:)

"Chuyện về thằng Nam lớp tao thì tao không bàn, nó chém gió hay không kệ nó. Còn lớp tao chiều T4 phải tập thật, bọn mày đek tin thì thôi, bố chả ép, mang tiếng. Chúng mày cứ thử đá với 11L2 xem, nó không đốn cho gãy chân là may. Nói như đấm vào mồm !!!"
thằng bạn tôi nó nói nhá :p
mà bảo rồi lớp tôi đá vui thôi chứ có mắu ăn thua gì đâu cứ chê người ta giỏi kém thế nhỉ :p U12 còn thua tinh vi nó vừa vừa thôi !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Huy là em nào ý nhỉ?
cho anh hỏi cái thằng số 4 lùn lùn hôm trước tên là gì vậy

thằng đấy thấy đá rê dắt tốt nhưng mà cá nhân quá
chuyền chán + sút kém

Chỉnh sửa lần cuối:
"Chuyện về thằng Nam lớp tao thì tao không bàn, nó chém gió hay không kệ nó. Còn lớp tao chiều T4 phải tập thật, bọn mày đek tin thì thôi, bố chả ép, mang tiếng. Chúng mày cứ thử đá với 11L2 xem, nó không đốn cho gãy chân là may. Nói như đấm vào mồm !!!"
thằng bạn tôi nó nói nhá :p
mà bảo rồi lớp tôi đá vui thôi chứ có mắu ăn thua gì đâu cứ chê người ta giỏi kém thế nhỉ :p U12 còn thua tinh vi nó vừa vừa thôi !!!

anh khuyến khích các em đá với lớp anh

Chủ nhật (01/11), em nào tham gia giải U16 thì 10h tập trung ở trường (nhớ mang cả tiền để thuê taxi nhé ;) ), ai biết sân thì 11h có mặt ở sân.

Đề nghị các em đi đúng h, mặc áo màu Đỏ nhé ;)

Back
Bên trên