Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

a thích kiểu nói của em Huy vl :)) :>

kể cả đội e đá chán mà có tinh thần như thế là hay r`, đá cũng sướng b-)

mà 10T2 rủ đông vào e nhé, đội a hơi thiếu nên sợ đá 2h k đủ sức.
Em cũng chẳng biết nữa nhưng mà đá 2h thì hơi mệt thật ( em lười lắm chạy 15 phút rồi đi chơi thôi ;)) ) hay là để em bảo bọn nó đá với lớp anh 1h thôi nhé :p chạy đỡ mệt :D

chưa đá đã xoáy nhau =.=
đá đi thì biết =.=
kêu nó gà đá thua thì nhục vl ra :-< :-< :-<

bạn nào học 10T2 cho hỏi có đứa nào tuyển thể công k:-/ tại nghe bên T2 to mồm bảo có đưa tuyển Thể Công

vào tuyển Thể Công chắc vẫn là 500k 1 tháng và bao ăn bao ở =.=
Thứ 4 Tin có Qsu*. ko ? nhanh nào :-s chả còn sân mà thuê nữa h :-s

mai mới biết có phải tập quân sự ko :-<
suốt ngày tập tành :-<
lằng nhằng vl :-<

nghê đâu tuyển Thể Công ở toán 2 là Ngọc, tập đến tuổi này rồi chắc kĩ thuật cũng ở high level

sao a biết, thằng nào nói a thế

----------

sao biết thằng Ngọc là tuyển thể công :-/

không phải đâu anh ạ bình thường em không nói như thế nhưng mà hôm nay bức xúc quá em thấy các bạn í đá bình thường mà cứ chê lớp em !
mặc dù lớp em đá không phải thật suất xắc nhưng mà ít ra cũng biết đá bóng chứ đá chơi thì giỏi kém chê nhău làm gì !!!
Ơ thế ông Huy sem lớp tui đá r` à`...=))

----------

Ơ hnay em đẩy bóng vào gôn nhà ...:(:)((thế là hòa 1 đều...thôi nốt giải này em treo găng....

hum nai đi ấn tượng thể hình mấy em lớp 10 CG :)) Toàn mét 8 mét 9 :))
Ngọc Anh giải bùa đi :)) Ông đi đội nào là đội đó chấn thương gần hết =.= Về nhà thấy ê chân quá >.<

thế em không chấn thương chắc....thằng Bình Híp nó cho ăn nguyên cả quả bóng vào giữa ngực.....gãy mấy cái sương sườn......mà sao cái thằng nó sút trâu thế......:((

Hum nay thấy chú rất chi là tội nghiêp =)) Đầu trận bị đồng đội đóng hỏng tay :)) vào trận thì bị đóng cho ko thở đc :))

bây h về nhà nó mới đau tợn...:(:)(:)((...mà buổi sáng bắt như thế có phải hơn không.....căn bản tại ban sáng buồn...ị...

Thô bỉ >.< Công nhận đội hôm nay đá sướng :x cả đối thủ lẫn đội mình :x

Back
Bên trên