Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

nik anh đây : keny_takumin_93
Lớp Pháp đá hử em ? bọn em đá đ.c sáng thứ 5 hok ? anh thuê rùi 7h-8h Vạn Bảo ;)
Tiện thể đây thì lớp nào đá đ.c giờ trên thì báo mình luôn nha
p/s : ai có sân vào sáng ngày khác đổi cho mình nha !! Có cũng đ.c mà ko có cũng ko sao :p Ngại xin nghỉ TD :p

biết thừa là ko xin được nghỉ thể dục mà vẫn cứ thuê giờ đấy là sao

sao lại ko xin đ.c ? Tui vik cái đơn xin đến muộn bảo đi đá bóng là uki :| ai bảo nghỉ đâu ? Làm gì còn giờ nào nữa >.< Còn mỗi 1h-2h thứ 4 ai ra mà đá =))

hôm trước mưa có đúng 3 đứa đi học
chắc hôm đấy co ko cho nữa =))

đặt rồi mới dám thông báo chứ
tiện thể hôm đấy đăng kí size áo luôn nha

đặt rồi mới dám thông báo chứ
tiện thể hôm đấy đăng kí size áo luôn nha

e mới đá gôn 11 mỗi 1lần :O khác hẳn đá 7 :-ss
mai lớp 10 làm 1 đội lớp 11 làm 1 đội đá tập đi a :"> e bàn trước với thằng Thành Tin với mấy đứa lớp Lý r =))
à mà áo là có tài trợ hay phải nộp tiền may hả a,hôm trc e hỏi a Nam bảo vẫn đag xin tài trợ mà :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
đỵt mie hnay ngồi trong cteen thấy mấy chú em 09-12 đứng chém gió vs nhau xong bảo là tuyển tr` gọi mời đi đá tuyển để đá sân 11 8-} 8-} hình như là mấy thg H1 thì phải 8-} liệu mà loại sớm mấy thg này đi :-j

Trung : chuyện lớp tôi sao bố hỏi lắm thế nhỉ >.<
Mai 1h-2h chiều thứ 4 Vạn Bảo : 10Pháp - 11T2 ;) trừ thời tiết còn thằng nào ý kiến phang thẳng :-w

đỵt mie hnay ngồi trong cteen thấy mấy chú em 09-12 đứng chém gió vs nhau xong bảo là tuyển tr` gọi mời đi đá tuyển để đá sân 11 8-} 8-} hình như là mấy thg H1 thì phải 8-} liệu mà loại sớm mấy thg này đi :-j

lúc đầu giờ chiều mình ngồi ct cũng có một số em chém gió ác liệt chuyện bóng đá , k biết phải bọn ảo tưởng này k =))
trình độ cỡ các e lậy lục xin vào bố cũng sút ra, mời đi đá tuyển mới báu chứ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe....mai 2h-3h Vạn Bảo 10H2 vs 10T1.....

----------

lúc đầu giờ chiều mình ngồi ct cũng có một số em chém gió ác liệt chuyện bóng đá , k biết phải bọn ảo tưởng này k =)) mời đi đá tuyển mới báu chứ =))

à tuyển trường có mỗi em la` 0912 thoi mà...ở đâu ra mấy bạn nữa thế....=))=))

thôi mai t vs m đi xem đá bóng đi Đăng ạ, chỉ mặt thg nào gặp phải anh em hnay trong cteen để còn kick ass =)) =))

kick ass =)) =))
nhưng mà.....=)) Mai đúng tâm bão =)) cẩn thận cả ball cả ass ko có gì để đá đâu :))

thôi mai t vs m đi xem đá bóng đi Đăng ạ, chỉ mặt thg nào gặp phải anh em hnay trong cteen để còn kick ass =)) =))

đồng ý cả 2 chân lẫn đôi giầy =))
các e H1 kia chắc nghe đội tham gia u16 lấy tên hn ams nên ảo tưởng =))
@ NA : có j mai a đi xem vs chỉnh sửa cho m` chứ cứ như hôm trước thì vẫn chưa được lắm
ơ thằng NLBT học lớp nào đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên