Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

alô :"> tuần sau thứ 4 10h30" - 11h30" Hoàng Cầu 11T2 - 10 RIT (cái này chưa thuê nhưng sắp ô khê ;) :">
Sau đó có thể nhắm đến 10 sinhlý nhá ;))

Hum nay cuối h có em kĩ thuật tốt lớp Pháp ý ;;) Pháp 1 hay Pháp 2 thế :x khi nào giao hữu nha :x có tý hào hứng rùi đó =))

tình hình là sáng t4 bọn e chắc ko đá đc nữa r :-< hôm đấy bà Dung bắt cả lớp ở lại học phụ đạo,hic2 :-<
thôi đành để CN đá vậy,sáng CN là ok a Bách ạ :">
bọn a đặt đc sân trc ko :-ss bọn bạn e toàn thằng lười,e thì ko có ai đưa đón,chả b đặt sân ntn :|

vâng vâng...chắc taại em cắt tóc nên nó hên.....:D:D:Dgiống thèng Công Vinh mùa vùa rồi

E Ngọc Anh được gọi lên tuyển là vì a Quân 12 Sinh Gk chính rút k đá giải và trong số gk còn lại trường mình thằng này ổn nhất

a Quân bắt ngon thế mà lại rút sao :|:|,chắc a Quý lấy vé chính thức r`:-?
anw,chúc mừng e NA =D>

A Quân là lo học , a Quý cũng k trong danh sách chính thức mà trong danh sách dự bị do bận học thi Ielts . Gk năm nay là Huy và Ngọc Anh

Cái thằng Quân này làm ăn lăng nhăng quá :-s, chú Đăng ko thuyết phục đc nó đi à :-?

TM có cần đi tập nhiều lắm đâu mà lại lo học:-? Bùng có mấy buổi đá giải thôi mà... Kiên năm ngoái cũng chăm học lắm mà có bỏ tuyển đâu=))

ơ.......thế CN này đội FF lại hok đá được à.........(thấy anh Nam bảo bị H1 cả lượt)=))=))=))

TAT: Sáng Chủ nhật à :| Gay đây :| anh 3 ca sáng chiều tối :-s Thế thứ 4 chiều bọn em có bận ko :(
11T2-10RIT :HC: T4 nha :x ôi sắp khỏi ốm rùi :x chắc là quay lại kịp thời :x tý thì bị cúm muỗi :"> may thế :">

BÁch thì đá đấm gì.......gặp phải thằng CB cao to thì tịt ngay./........:p:p:p

TAT: Sáng Chủ nhật à :| Gay đây :| anh 3 ca sáng chiều tối :-s Thế thứ 4 chiều bọn em có bận ko :(
11T2-10RIT :HC: T4 nha :x ôi sắp khỏi ốm rùi :x chắc là quay lại kịp thời :x tý thì bị cúm muỗi :"> may thế :">

chiều t4 hình như bọn chn Lí đi học thêm hết a ạ :-ss
chán thật,làm tnao đá đc với đội 11t2 bh =(( xem còn cầm cự đc như giải năm ngoái ko,đội e bh yếu hơn nh r =))

Back
Bên trên