Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Tên đội để dễ gọi với cho vui thôi ấy mà em :p Chuyên nghiệp j đâu :p Ví dụ như thông báo kết quả thì cứ ê ce 7 - 4 ê cu có phải nhanh ko :)>-

Các em nào khối Anh không hứng thú với bóng đá là cũng phải đi nhá :-w Các anh sẽ khơi dậy nguồn cảm hứng với trái bóng tròn :x

(thực ra mình thích chày với rổ hơn nhưng mà nói như đúng rồi :">)

@Thư: có vấn đề là sao /:) :-w zai khối Anh chỉ chuẩn trở lên, không có vấn đề j ở đây nhá =;

tin buồn là 09-12 gần như nam có vấn đề hết anh ạ :-< haiz, các bạn không biết đá bóng hay sao ấy :(
thông tin này sai lệch hoàn toàn =)) anh2 09-12 hay là all 09-12 thế bạn 8-}
mà sao topic này thách đấu loạn trào hết cả lên thế này :-?? có mấy tiền bối 11IT thách đấu à ;;) chiến luôn haha \:d/
có khi sáng mai ra Vạn Bảo 1 tí cho khỏe người :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@anh Nguyên: em bảo lớp em ấy :-< zai lớp em chán cực =((

Nói chung mai em nào hứng muốn giao lưu thì cứ đến đá vs bọn anh:D,anh chừa slot cho=)).Sân 2 Vạn Bảo,cũng gần trường thôi:D

----------

à thằng em được ...chắc đây là đệ tử của Đức Anh...có ai nhớ vụ của Đức Anh 1 năm trước ko
Vụ chú ĐA mạnh mồm lập tp r bị ăn chửi ấy hả=))

à thằng em được ...chắc đây là đệ tử của Đức Anh...có ai nhớ vụ của Đức Anh 1 năm trước ko
Đức Anh là ai hả anh? :| mà sao anh add nick YH của em, em accept rồi mà ko đc nhở :-??

----------

Đừg nói trc như thế :-< Các bạn í chưa có cơ hội thể hiện thôi 8->
Chuẩn luôn =)) =)) =)) chưa có cơ hội để thể hiện :-bd \:d/\:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức Anh là ai hả anh? :| mà sao anh add nick YH của em, em accept rồi mà ko đc nhở :-??

anhn di ngủ em ạ =)) =)) còn ĐỨC Anh thì anh Nam anh ý nói ở trên kia kìa

----------

Nói chung mai em nào hứng muốn giao lưu thì cứ đến đá vs bọn anh:D,anh chừa slot cho=)).Sân 2 Vạn Bảo,cũng gần trường thôi:D

Vụ chú ĐA mạnh mồm lập tp r bị ăn chửi ấy hả=))

tao đi có đựoc ko mày

Đúng rồi đấy...vụ đấy thật là hài hứoc

He he hôm qua nghịch dại thế nào mà liều chiến lập cái topic dành cho các bạn có nhu cầu ra sân nhặt bóng :D :D :D .
Ôi hôm nay mới đk biết mấy bạn bóng bánh trường mình nhỉ ...
Để từ từ độ 1 tháng nữa quen mặt mấy thằng trong lớp đã rồi đá đấm j tính sau ...Thích thì chiều mà liều thì chiến !!!

Hơ hơ ngày mai lớp lào vs lớp lào đá ở VB đấy mấy anh ???

Các bạn trẻ thật máu chiến quá , lập ngay topic thế này , học tập thằng Đức Anh IT 08-11 năm ngoái, đi ngược lại truyền thống

May mà em chủ topic này không ảo tưởng về bản thân , âu cũng là điều tốt =;

Anh là người đẩy câu chuyện lên cao trào chứ ai =;
Hồi đấy a vs a Thắng còn gạ thằng ĐA đá tiền quả cơ nhưng nó k rep :-j

Back
Bên trên