Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

ông Minh 10 Nga hôm nào gọi đội đi đá vs đội cấp 2 của tui ko??? ;)) :D ;;) cái đội sáng nay đá ế :|

10tin của ông có đội sớm thế :)) tôi cũng quen vài đứa học 10tin :-?

Khối anh có 1 mình em đi
Vào đá 2' hết h =.=

a chàng Mih đi đá cơ à :X :))

Mai 10h đá tiếp 11Ams - 12 Ams ;) em nào có thời gian học xong qua xem nhé ;)

e học xog nếu kịp e qua xem dạo này a đá hay hơn nh ko =))))))

a lô a lô cậu Mih 10nga bảo đám bạn góp tiền sân nhé,mai chiều tôi học tin cả td,có j tôi qa lớp ông,đặt sân sớm mới còn sân vào CN =)) thra 10S 10 nga năm nay cùng phòng =p~ =))

Có mình đây hôm nào rủ đội của bạn đi đá ko ? Trước mình học lê quý đôn, ko bít trước bạn học trường nào ? Mà xin hỏi trc bạn trường nào mà máu chóa thế hả ? =)) =)) =)) Thích thì chiều mà liều thì chiến >:p >:p >:p Để cuối tuần này mình rủ đi luôn ... :)) :)) :))

Có mình đây hôm nào rủ đội của bạn đi đá ko ? Trước mình học lê quý đôn, ko bít trước bạn học trường nào ? Mà xin hỏi trc bạn trường nào mà máu chóa thế hả ? =)) =)) =)) Thích thì chiều mà liều thì chiến >:p >:p >:p Để cuối tuần này mình rủ đi luôn ... :)) :)) :))
nói ai đây /:) hồi trc tớ học Đôn Quý Lê này =)) hôm nào đá hok ;;) =)) mà sao mãi ko thấy ông Minh 10 Nga kia rep nhở =(( rủ đá banh mà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang khám mắt , nên ít ol , còn vụ đấu kia thì :)) ok thôi , nhưng fai? tuần sau , tuần này đá với đội ông Tùng rồi :))

uầy, bạn T Ank đẹp zai sáng nay vào lớp mình đây sao ;;) đợi khoảng tuần nữa nhá, tập trung xong liên quân khối Anh thì solo thử vs H2 8->

uầy, bạn T Ank đẹp zai sáng nay vào lớp mình đây sao ;;) đợi khoảng tuần nữa nhá, tập trung xong liên quân khối Anh thì solo thử vs H2 8->
Khi nào lập đội r thì gọi ECU bọn a ra kiểm tra mặt hàng nhé;))

----------

năm ngoái H2 thế nào hả a?
H2 khóa a toàn mấy ông chỉ giỏi dotA thôi=)),bóng đá k hào hứng,k tập j cả nên đội hơi kém:-?

với cái cách nói kia bạn thấy bạn máu hơn hay mình máu hơn hả =))
mình học ams2,đá cũng bth thôi :-j ừ có j hôm nào rảnh thì giao hữu sau :)) năm nay giải trg vui phải b xD =))))))

----------

thế đá với lớp anh ko
tiền sân + tiền quả (nếu thích)

a cứ dụ dỗ trẻ con =p~ đá w lớp a vừa to vừa khỏe hơn,làm sao thắng đc =)) mỗi bên 1 nửa là tốt nhất :">

với cái cách nói kia bạn thấy bạn máu hơn hay mình máu hơn hả =))
mình học ams2,đá cũng bth thôi :-j ừ có j hôm nào rảnh thì giao hữu sau :)) năm nay giải trg vui phải b xD =))))))

----------

a cứ dụ dỗ trẻ con =p~ đá w lớp a vừa to vừa khỏe hơn,làm sao thắng đc =)) mỗi bên 1 nửa là tốt nhất :">
bây giờ làm gì có chuyện cưa đôi. bọn anh toàn thằng dặt dẹo

10IT lập team rồi =)) rất là ảo tranh nhau làm thủ môn vs hậu vệ mà chả thằng nào đá tiền đạo =)) team này sập sớm =))
danh sách đăng kí j mà 5 thủ môn 10 hậu vệ 7 tiền vệ mà có 1 thằng tiền đạo =))
bạn nào đá vs 10IT thì chấp 2 trái nhá :x :x :x \:d/ \:d/ \:d/

Back
Bên trên