Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Nguyễn Trọng Minh
(ThienLinh)

Định lập topic này từ lâu để đối nhau với cả bóng rổ nhưng thấy bóng rổ Ams phát triển quá nên bây h mới lập

Mình cần hẹn đội đá , anh em Ams với nhau nên chỉ Sân , nước , ko chơi tiền quả . Ai cho mình cái hẹn. Add nick chat vào nhé : lilknight94 . Mình chỉ là thằng hẹn thôi . Các bạn có đá mà không thấy mình cũng đừng trách nhé . Mình đá linh tinh lắm nên chỉ dự bị thôi

Chị ghép topic của em Minh và với topic của em Phương nhé vì 2 topic này có cùng nội dung;)

Mọi thắc mắc liên quan tới đá bóng của trường các em cứ post vào đây các anh chị sẽ giải đáp, giúp đỡ>:-D<

Lấy đây là topic để hẹn đấu đá giao lưu luôn tránh lập thêm nhiều topic loãng khác nhé;)

Chào mừng các em vào hao:x và tham gia vào hoạt động bóng đá của nhà trường:x

Chúc các em vui:D

Chị Thảo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho tao làm đội trưởng đội dự bị Minh ạ, đến PES còn ko biết đá :|

Thằng Trung tao cho làm đội cổ vũ
@ Tùng : Đá với đội mấy thằng bạn tôi ấy mà :D

@Minh: sao k rủ sớm, tôi gọi lớp cũ của tôi đá, 10k 1 quả :| bh vào năm rồi, sợ đội hình k đủ chán lắm :-<

Sặc , còn khoảng 2 tuần nữa cơ mà , bây h đag H1n1 , lo gì , hẹn đội đi

Đá vs đội LQD k, chấp hết ;)) mà k cần LQD chỉ cần lớp tôi cũng đc :p

cho tớ xin chân lau bóng được không :D
hoặc thủ quỹ thì càng tốt

sorry bon chen tí

1 trái 10k, cho Thư làm thủ quỹ thì đi ăn vặt hết thì sao :-"

@ Tuấn anh : Ok,lớp ông cho cái hẹn đi , anh e chiến :)
@ Giang : Đá không bạn , 10 k / quả cũng được

Minh ơi tao đá với
@ Chung: mày làm thủ môn đi =))

Ít ra có Hiển lớp Trung cả Lê Vũ Toán 1 mà, riêng anh Dương thì miễn, cả anh Khánh Đỳ chuyên uống nước ăn bánh của anh em nữa =))

@Minh: đợi tớ rủ đã nhé, đủ người thì sẽ lên đây hẹn ngày, chỉ sợ hem đủ thôi :-s

Ít ra có Hiển lớp Trung cả Lê Vũ Toán 1 mà, riêng anh Dương thì miễn, cả anh Khánh Đỳ chuyên uống nước ăn bánh của anh em nữa =))
Nghe cái lần thằng Sẹo nó kể chuyện Khánh vừa ăn bánh vừa chửi Tiến Tùng buồn cười khó tả =))
Dương thì thôi tớ xin miễn :-"

Back
Bên trên