Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừm, lúc off thì ko đứa nào chịu đi, bi h lại rống lên đòi đi, giữa trời nắng nóng như đổ lửa thế này... hix :(

Thư bình tĩnh đi nào,tớ sẽ cố gắng vận động mọi người,nhưng mà thống nhất là chiều thứ tư đấy nhé.Hẹn nhau ở đâu thì Thư nói đi,tớ chịu...

Chiều T4 lớp tớ họp Phụ huynh, ngày Hội Anh Tài bắt đầu nên tớ phải thi 1 số cái trong đấy :(

À ừ nhỉ,thứ 4 ngày hội anh tài,thế còn 1 buổi nào rỗi rãi không?
HT bực mình rồi đấy,ai vào dỗ đi chứ,1 mình tớ thì sao lo được?

Tớ ko dỗ được, HT đang "trù" tớ đấy !!! :))
Off0407 hay off HST hả ???
Thứ tư vui lắm, ngày hỗi ấy bùng được không nhỉ ??? :))
Ah, thế hôm ấy nghỉ học ah ??? Tạt qua xem rồi đi chơi :))

Lợn rừng vậy :))
Mà chuyện ấy nghe được đấy, MN ah, hè rồi, đi chơi cái :))
Học cả năm chỉ đợi cái hè

Sau tết uh ?Tết mấy năm gần đây chán bỏ xừ, money thì ngày càng hao mòn , lớn nên cũng ko vui nữa. Ấy là chưa kể chuyện phải dọn dẹp mệt phờ râu nữa, ấy mà mình chưa có râu
Có mỗi đầu hè là sướng, giữa hè thì nóng, cuối hè thì lại đi học thêm, khổ văn sở !!!!

uh, hè rồi đấy, hôm nay tớ đến lớp chơi bài hết tiết 1, chán quá, đầu tiết 2 về luôn :))

ừm, tớ chơi 3 tiết mới về, nhg vẫn ko về được, phải quy lại tiết 5 :((

Quy lại tiết 5 làm gì ???
Lớp tớ hôm nay có 4 tiết, tiết 1 thầy Chung chắc chắn nghỉ, tiết 2 thầy Tuấn 95% nghỉ, thầy TD thì bia, còn mỗi tiết hóa cuối cùng chắc gì đã học ===> về, vừa đi bơi xong :))

Hả thật sao ? tiếc quá, về hơi sớm, biết thế ở lại thì vui mắt phải biết.

ừm, Hội mình định off 1 wa? ko á, thấy Hội vắng vẻ thế này, lại nản nè :(

Uh, HST mình chỉ được cái hô hào, đến khi lâm trận chả thấy nhân nào xuất hiện :))
Cũng tại cái lần off trước đông quá nên ko gặp được ý mà
Cuối năm, gặp gỡ cái nhảy :D
Nhân tiện còn cái vé nào của Festival 5 trường ko ???

ừm, tớ đâu có chuồn, chỉ tại rằng thì là mà tớ đang bị đi tù, nên ko thể gặp gỡ bạn bè được :((

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ừm, tớ đâu có chuồn, chỉ tại rằng thì là mà tớ đang bị đi tù, nên ko thể gặp gỡ bạn bè được :((
Càng nói càng ko hiểu ????
Tù ấy có cả internet ah ??? tớ đi với :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên