Năm mới hội mới-HỘI SONG THÂN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vịt với heo đều luộc được hết mà!!! :))

ừm, dù sao cũng chỉ có 2 ng` gọi với nhau thôi, tốt nhất là các ấy đừng nên bàn về vấn đề này nữa... vậy thôi...
Tình hình Hội dạo này ra sao, trưởng phòng HOẠT ĐỘNG, nhân sự làm ăn thế nào rùi, ko ai báo cáo cho Hội trưởng à, cắt chức hết bi h!!!

Tình hình là trưởng phòng hoạt động suốt ngày đi chơi,không chịu online j` cả,cho nên tốt nhất HT chuyển nhượng quyền hạn cho em,HT làm trưởng phòng nhân sự còn em thì... hí hí!!!

hí hí cái j mà hí hí, cắt chức luôn bạn Ninh bi h đấy!!

HT vào topic em mới lập,xong cộng điểm luôn nhé!

Lâu lắm mói vô dây
GB hấp dẫn quá !!!
Ninh lên điểm nhanh quá đấy !!! Chỉ cho bí quyết đê !!!! HAHAHA
Nhân chuyện bạn Ninh, vì trưởng phòng hoạt động ko có tinh thần trách nhiệm, ko lui tới, lơ là trách nhiệm, đề nghị cắt chức sếp của phòng em đê, các bác nhảy !!!
Và các thư kí => trưởng phòng, số phận trưởng phòng cũ do trưởng phòng mới định đoạt
Mà mãi dài cổ chưa thấy lương đâu, quỵt sao ???? HT tính sao đây ??? Tớ thì thấy luơng thay bằng điểm chất lượng cũng được !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Phùng Anh Quân đã viết:
Nhân chuyện bạn Ninh, vì trưởng phòng hoạt động ko có tinh thần trách nhiệm, ko lui tới, lơ là trách nhiệm, đề nghị cắt chức sếp của phòng em đê, các bác nhảy !!!
Và các thư kí => trưởng phòng, số phận trưởng phòng cũ do trưởng phòng mới định đoạt
Mà mãi dài cổ chưa thấy lương đâu, quỵt sao ???? HT tính sao đây ??? Tớ thì thấy luơng thay bằng điểm chất lượng cũng được !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tớ chưa thấy hiệu quả công việc á!! b-)

Thế sao còn đòi cộng điểm, bao h tớ thấy Hội có j mới mẻ, tớ sẽ cộng :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Thế sao còn đòi cộng điểm, bao h tớ thấy Hội có j mới mẻ, tớ sẽ cộng :D
Nhiều cái mới lắm đấy.
Một loạt các câu thủ hình thành rồi đấy
Hàng loạt các topic mới lập
Mới trong Hội ??? Cứ cái đà này thì còn lâu mới có cái mới, có các bài câu mới là còn tốt !!!
Ai tán thành ý kiến của tớ ???
Sơ qua là thấy có Ninh và tớ, phe bên kia có HT, thôi, biểu quyết dân chủ số đông, thông qua, yêu cầu thực thi mau !!!

Tán thành tán thành,nhưng mà ý kiến của Quân ra sao,nói rõ ra xem nào.

Tán thành tán thành,nhưng mà ý kiến của Quân ra sao,nói rõ ra xem nào.Hôm qua 09:04 PM
Rõ chán, bạn Ninh, nghe chẳng thuyết phục tẹo nào. Đồng tình rồi hỏi vì sao đông tình :((

chào mọi người,. lâu lắm không vào.
Chào Hội trưởng ạ.
Chào chồng, chồng khỏe không?
-----------
:D :D :D

:)) được rồi, vì tương lai Hội, tớ sẽ quyết định cắt giảm biên chế 1 vài ng` :))

Ah ha !!!
Bản thân tớ, tự thấy là chức vụ mod thật vất vả cho bạn Thư, và rất nhiều người sẽ đồng ý với tớ
Do đó, việc tinh giảm biên chế sẽ kết hợp với công tác giảm thiểu trách nhiệm cho một số người
Đề nghị cắt chức HT.

Chọc vào tổ kiến rùi đấy Quân ... b-) ai đồng ý cắt chức bạn Quân, tớ cộng điểm nào b-)

Thôi tốt nhất đừng cắt chức ai cả,hay là thứ 4 này họp offline Hội đi,có 3 tiết thôi mà.
Mà đằng nào cũng sắp hết năm,chẳng lẽ lại không gặp nhau một lần cho thỏa.
Ai đồng ý bỏ tay xuống,mình tớ giơ để được cộng điểm thôi! :))

Hơ lâu rồi ko quay lại, em bon chen với :D :D :D Bao giờ 04-07 offline đê mọi người ơi. Tự nhiên mún đi chơi quá :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên